สอบถามเรื่องการถูกตัดแต้ม ห้อง Hi-Street ขอคำอธิบายจุดที่ผิดหน่อยนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: สอบถามเรื่องการถูกตัดแต้ม ห้อง Hi-Street ขอคำอธิบายจุดที่ผิดหน่อยนะคะ

bambii24 is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สอบถามเรื่องการถูกตัดแต้ม ห้อง Hi-Street ขอคำอธิบายจุดที่ผิดหน่อยนะคะ

เนื่องจากโดนตัดแต้มห้อง Hi-Street ในกระทู้วันที่ 17/09/13 ค่ะ

เข้าใจนะคะว่ามีการทำผิดกฏแล้วถูกตัดแต้ม ก็ได้ทำการตรวจสอบตามกฏแล้วนะคะแต่ก็ยังไม่รู้อยู่ดีค่ะว่าส่วนไหนที่ผิด คิดว่าทำถูกต้องแล้วแต่ก็ยังผิด
    จึงอยากขอคำอธิบายที่ชัดเจนหรือเจาะจงจุดที่ผิดเลยค่ะ จะได้ทำการแก้ไขให้ถูกต้อง รบกวนระบุให้ด้วยนะคะ เพราะการถูกตัดแต้มมันเดือดร้อนและมีผลต่อการขายมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ

scissors n' sizes is offline Trusted Member Brandname Fan
    scissors n' sizes's Bank Account
    • Bank Account 1: 056X4X6X9X
    • Bank Account 2: 026X0X7X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok & Reading, UK

Default Re: สอบถามเรื่องการถูกตัดแต้ม ห้อง Hi-Street ขอคำอธิบายจุดที่ผิดหน่อยนะคะ

เพราะคุณ bambii24 ลงขายกรอบมือถือคะ
    ซึ่งจริงๆแล้วต้องแยกขายที่ห้องอื่นๆนะค่ะ

http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?f=44

Thanks KAT ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้