ขอรวบรวมรายชื่อผู้เสียหายที่โดนโกงจากกรณี นายบัญชา รักษาทรัพย์ และ ชลลดา โชคมีศีล ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    Manyl0vez is offline Trusted Member Brandname Fan
    Manyl0vez's Bank Account
    • Bank Account 1: 399X4X6X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขอรวบรวมรายชื่อผู้เสียหายที่โดนโกงจากกรณี นายบัญชา รักษาทรัพย์ และ ชลลดา โชคมีศีล ค่ะ

ขอลบรายละเอียดออกตามคำแนะนำของตำรวจนะคะ ป้องกันรูปคดีเสีย ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้าใจ เห็นใจนะคะ บ้านหลังนี้อบอุ่นเสมอ
    Last edited by Manyl0vez; 30-09-13 at 16:26.
    Thanks zumo_kik ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

pla411's Avatar
    pla411 is offline Trusted Member Brandname Fan
    pla411's Bank Account
    • Bank Account 1: 118X8X6X4X
    • Bank Account 2: 007X6X9X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ขอรวบรวมรายชื่อผู้เสียหายที่โดนโกงจากกรณี นายบัญชา รักษาทรัพย์ และ ชลลดา โชคมีศีล ค่ะ

ขอให้ตามเรื่องได้เร็วๆนะคะ พวกมารสังคม หน้าด้านกล้าบอกว่าส่งถูกต้อง อย่างนี้ต้องจับให้ได้ค่ะ มันวนเวียนในนี้ไม่เลิก ถึงจะเป็น Trusted Member แล้ว แต่ถ้าเช็คประวัติกระทู้ขายน้อยๆ ลงติดๆกัน 2-3 วันแล้วเงียบ ห้ามซื้อหรือนัดเจอดีกว่า ถ้าบอกอยู่ตจว.โน่นนี่ ก็อยากให้ตัดใจดีกว่าเสียเงินฟรีค่ะ อย่าหลงเป็นเหยื่อเด็ดขาดค่ะ
    Like แม่มดpotter ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

boomnarak is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default Re: ขอรวบรวมรายชื่อผู้เสียหายที่โดนโกงจากกรณี นายบัญชา รักษาทรัพย์ และ ชลลดา โชคมีศีล ค่ะ

ขอให้ตามได้นะคะ เห็นลอยนวลอยู่ใน IG ตอนที่ใช้ชื่อเก่า เราก็ฟอลค่ะ เห็นว่าราคาโอเค

แต่พอดีมีอีก IG นึงขึ้นรูประวังภัยคนชื่อนี้ แล้ว tag ไปยัง backlist เราเลยรีบ unfollow

ตอนนี้พยายามซื้อขายกับแม่ค้าที่ไว้ใจได้ (ในกรณี EMS) แต่จะให้ดีนัดรับดีกว่านะคะ

เอาใจช่วยค่ะ เงินหามายากแต่ถ้ามาโดนโกงแบบนี้ต้องลุยซักตั้งค่ะ !!!
    Like แม่มดpotter ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

แม่มดpotter is offline Trusted Member Brandname Fan
    แม่มดpotter's Bank Account
    • Bank Account 1: 612X0X9X4X

ก่อนหน้านี้เห็นใช้อีกชื่อนึงนะคะแล้วไปโกง ล/ค. มีคนมาร้องเรียนไว้แล้ว

พึ่งทราบว่าไปเปลี่ยนชื่อมาหลอกอีกแล้วหรอเนี้ยะ

ขอให้ตามได้นะคะ. เปลี่ยนชื่อ หลอก ไปเรื่อยเลย

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ