ใครจะซื้อกระเป๋า Coach กับร้านนี่ "Jaohmeyou" ต้องคิดดีๆ นะค่ะ!!!!!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    PremPrem is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry ใครจะซื้อกระเป๋า Coach กับร้านนี่ "Jaohmeyou" ต้องคิดดีๆ นะค่ะ!!!!!!!

อยากจะ share เพื่อนๆ ใน SBN นะค่ะ เราฝากเพื่อนซื้อสินค้ากับร้านนี้ "Jaohmeyou" สินค้าที่เขาบอกว่ากำลังมา ส่งไม่เกิน วันที่30-8-56 ถึงตอนนี่ก็ยังไม่ได้สินค้าเลย ชอบมาบอกว่า ถึงไทยแล้ว ขอเวลา Clear ของ เด่วจะส่งให้นะค่ะ เลยเวลามาจะเป็นเดือนแล้ว ของยังไม่ได้สะที่. เราก็เข้าใจว่าสินค้าพรีมีการ + /-
    แต่ก็ไม่ใช่นานขนาดนี่นะค่ะ, อยากจะขอคืนเงิน ก็ไม่ยอมคืน ก็บอกเด่วโอนให้นะค่ะ

โมโหมากๆเลยค่ะ ไม่รูจะทำไงดีค่ะ!!
    ขอบคุณที่เสียเลวาอ้านนะค่ะ
    Thanks pim_111, AO Kanokkarn, oy_benjawan ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like So.Watch, jesshk ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

jaohmeyou is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Unhappy Re: ใครจะซื้อกระเป๋า Coach กับร้านนี่ "Jaohmeyou" ต้องคิดดีๆ นะค่ะ!!!!!!!

ถึงคุณ PremPrem
    ไม่ทราบว่าสินค้าที่คุณสั่งเป็นตัวไหนค่ะ เเเล้วลูกค้าที่ยกเลิกกรณีไม่รอของ ทางร้านนี้ไม่มีไม่คืนเงินนะค่ะ
    จะว่า จะยังไงก็กรุณาพิมพ์ให้ชัดเจนกว่านี้นะค่ะ ถ้ายังไงรบกวนเเจ้งเราได้เลยนะค่ะ
    ก็มาบอกที่เมลล์นะค่ะ ทางร้านจะเช็คเลย ว่ามีด้วยเหรอที่ ที่มาบอกว่าขอคืนเงินเเล้วไม่ให้คืน
    อยากจะทราบรบกวนติดต่อกลับมาได้ทุกทาง ทั้งเมลล์ มือถือ รออยู่ค่ะ
    เพราะทางร้านเช็คเมลล์ก็ทราบเเล้วว่าลูกค้าคนไหน สั่งตัวไหนค่ะ

ขอบคุณเช่นกันค่ะ

mantana is offline Registered Member Brandname Fan

Default Re: ใครจะซื้อกระเป๋า Coach กับร้านนี่ "Jaohmeyou" ต้องคิดดีๆ นะค่ะ!!!!!!!

ช่วยดูของเราด้วยนะคะ ไม่ทราบของมารึยังเอ่ย
    ถ้าของมาแล้วช่วยแจ้งเราด้วยนะคะ
    k.goy@hotmail.com ค่ะ

เราไม่มีเบอร์โทรคุณแม่ค้าค่ะ

รายการสั่งกระเป๋า
    วันที่ 14/8/56

1.coach 23048 สีดำ
    สินค้ามาพร้อมป้ายการ์ด
    จำนวน 1ใบ
    ราคา4,300 บาท
    รวมเป็น1ใบรวมเป็นยอด4,300บาท

ราคานี้รวมส่งems
    สินค้าจะได้ประมาณ25/9/56
    ขอบคุณค่ะ

PremPrem is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Default Re: ใครจะซื้อกระเป๋า Coach กับร้านนี่ "Jaohmeyou" ต้องคิดดีๆ นะค่ะ!!!!!!!

คุณแม่ค้า

เพื่อนเราตามของทุกๆวัน ตามแล้วตามอีกก็ไม่ส่งของ จริงๆแล้วคุณมีของส่งหรือป่าวคะ?? ถ้าไม่มีก็แจ้ง หรือคืนเงินนะค่ะ (เพื่อนบอกเวลาคืนก็คืนไม่ควบ)
    คุณขายของยังนี้ไม่ไว้ค่ะ เงินก็เก็บเราเติมๆ ของก็ไม่ส่งตามเลวา ชองเอาวันมาบอกถึงไทยประมาณวันที่เท่านี้ แต่เลยเป็นเดือนๆ ก็ไม่ได้ของ
    เราไม่อยากเปิดชื่อเพื่อนเรา คุณก็ต้องรูว่ามีอะไรที่ยังไม่ส่งลูกค้านะค่ะ
    Like pim_111, So.Watch ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ