ปัญหาเกี่ยวกับการสมัคร TM ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    thinez is offline Trusted Member Brandname Fan
    thinez's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X3X2X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ปัญหาเกี่ยวกับการสมัคร TM ค่ะ

สมัคร TM โดยโหลดรูปทั้ง 3 อยข่าง ไฟล์ไม่เกิน 200kb ซึ่ง ไฟล์รูปของตัวเอง ไม่ถึง 100kb ด้วยค่ะ พอกดยืนยันข้อมูล มันก็ขึ้นว่า เอกสารของคุณ Upload ไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ ดังนี้

หากท่านพบ Note ตัวสีแดงด้านบน กรุณากลับไปแก้ไข ตามที่แจ้งใน Note ด้วย มิฉะนั้น ทีมงาน ไม่สามารถตรวจสอบ หลักฐาน และให้ Trusted Member แก่ท่านได้

ขอบคุณมากครับ ทีมงานเว็บไซต์ จะนำข้อมูลของท่านไปพิจารณา เพื่อปรับสถานะให้เป็น Trusted Member ต่อไป

ท่านสามารถกลับมาดูที่หน้า Trust Member Registration เพื่อเข้ามาติดตามผลการสมัครของท่าน
    >> และไม่ได้ขึ้นว่าขาดเอกสาารที่ควรโหลดอะไรบ้าง มันขึ้นตามข้างบนเฉยๆอะค่ะ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับอะไรค่ะ เพราะ admin ก็มาเม้นว่า ขาดเอกสารทั้งสามอย่างเลย แต่จริงๆกดอัพโหลดทั้งสามอย่างแล้วด้วยอะค่ะ ทำตามกติกาอะคะ รบกวนตรวจสอบให้หน่อยได้ไหมค่ะ พยายามมาหลายรอบแล้วอะค่ะ ขอบคุณค่ะ

majunglover is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    majunglover's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X6X6X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ปัญหาเกี่ยวกับการสมัคร TM ค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยครับ พึ่งสมัคร Registered member ไป แล้วก็กดอัพรูปทุกไฟล์ ไม่ถึง 200 kb. ครับ แต่มันไม่ผ่านเลยครับผม

รบกวนช่วยด้วยเช่นเดียวกันเลยคร้าบพี่ๆ Admin

pzz is offline Trusted Member Newbie Brandname
    pzz's Bank Account
    • Bank Account 2: 738X7X3X3X

Default Re: ปัญหาเกี่ยวกับการสมัคร TM ค่ะ

ไม่สามารถอัพโหลดเอกสารที่จะสมัคร TM ได้อะคะ ขึ้นกำลังโหลดรูปอยู่นานมาก แก้ไขยังไงคะ