อย่างนี้ เรามีสิทธิ์ขอคืนเงิน ได้มั้ยคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: อย่างนี้ เรามีสิทธิ์ขอคืนเงิน ได้มั้ยคะ

maya is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default อย่างนี้ เรามีสิทธิ์ขอคืนเงิน ได้มั้ยคะ

คือว่าเราซื้อกระเป๋ามาใบนึงจากแม่ค้า เป็นกระเป๋า ที่อยากได้ หามาซักพัก

จนเจอแม่ค้าขายอยู่ เป็นของใหม่ เราจึงซื้อ ไม่ได้ถามอะไร เพราะเห็นว่าเป็นของใหม่

และแม่ค้าก็ไม่ได้บอกอะไรกำกับไว้ เป็นพิเศษ

พอได้รับกระเป๋า ปรากฏว่า ไม่มีสายสะพายยาว มาด้วย นึกว่า แม่ค้าคงลืม เลยสอบถามไป

แต่แม่ค้าบอกว่า ไม่มีตั้งแต่ซื้อมา ในรูปที่ถ่ายขายก็ไม่มีนะคะ

กระเป๋าใบนั้น เป็นรุ่นที่มีสองสาย สายสั้นและยาว และเราอยากได้กระเป๋าสะพาย cross body จึงหารุ่นนี้

ถึงตอนนี้ เรารู้สึกแย่มากก จึงมาขอความเห็นทุกคน ว่า ถ้าเราขอคืนเงิน คืนกระเป๋าแม่ค้าไป ได้มั้ยคะ ผิดมั้ย

maya is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: อย่างนี้ เรามีสิทธิ์ขอคืนเงิน ได้มั้ยคะ

ไลน์ไป แม่ค้าก็ยังคงเงียบ เฮ้ออออออ........ เสียใจ ... T_T

Default Re: อย่างนี้ เรามีสิทธิ์ขอคืนเงิน ได้มั้ยคะ

ไม่มีซักความเห็นเดียว

และคงจะคืนไม่ได้เพราะแม่ค้าบอกว่า รูปที่ถ่ายมันก็ไม่มีสายอยู่แล้ว

คราวหน้าจะซื้อกระเป๋ามือหนึ่ง ก็ต้องถามว่า มีสายครบมั้ย มีซิปครบมั้ย มีช่องมีรูตรงไหนมั้ย อย่างนี้เหรอคะ ทั้งที่เป็นมือหนึ่ง ชีวิดมันเศร้าจริงๆ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ