NATTARISTA
pls remember and support our brand

Instagram : nattarista
page : https://www.facebook.com/nattaristabrand?ref=hl
Line : mmookc
email : nattarista_brand@hotmail.com
Tel : (+66)90 895 2082

about as
: สวัสดีคะทุกๆท่าน พี่ๆๆ น้องๆ เพื่อนๆชาว SBN วันนี้มุกขออนุญาตและขอยืมพื้นที่ดีดีที่มีคนออนไลน์เยอะมากตอนนี้ คือ siambrandname เพื่อใช้ในการโปรโมตแบรนด์ใหม่และแบรนด์แรกในชีวิตของมุกคะ นั่นคือแบรนด์ NATTARISTA นะคะ สำหรับชื่อแบรนด์ก็มาจากการนำชื่อจริงของมุกมาดัดแปลงไปมาเพื่อให้ได้ชื่อที่ดูดีขึ้นมาเล็กน้อยคะ ที่มุกจัดทำแบรนด์นี้ขึ้นเนื่องจากว่ามุกชื่นชอบงานทางด้านนี้คะ ไม่มีเหตุผลไปมากกว่านี้แล้วจริงๆคะ เวลาได้เห็นชุดที่ตัวเองออกแบบได้ไปอยู่บนเว็บหรือมีคนใส่เดินผ่านไปมาให้เห็นมันชื่นใจมากนะคะ

about brand : สำหรับแนวหรือสไตล์ของชุดยังไงทางเราต้องขอ oops! ไว้ก่อนนะคะ ให้ลูกค้าทุกท่านได้ติดตามชมกันนะคะ ตอนนี้ยังไม่ได้ขยับขยายอะไรเลยคะมีแค่ ig และ page facebook เท่านั้นคะ อยากให้ทุกคนไปกด follow กันเยอะๆเลยนะคะ และมุกอยากให้แบรนด์เปิดตัวให้เรียบร้อยก่อน มุกจะทำเว็บไซด์ให้ทุกท่านได้ชอปปิ้งกันแบบไม่ต้องเหนื่อยและสะดวกสบายที่สุดนะคะ เรื่องการตัดเย็บ เนื้อผ้า คัตติ้งเนี้ยบแน่นอนคะ และทางแบรนดด์ของเราไม่ได้มีแค่เสื้อผ้านะคะ ยังมีรองเท้าและกระเป๋าสวยๆตามมาให้ทุกคนได้เลือกสรรกันอีกมากมายคะ แบรนด์เราจะเปิดตัวในเดือนธันวาคม 2013 นะคะ ยังไงมุกฝากให้ทุกๆคนในพื้นที่นี้ติดตามและสนับสนุนแบรนด์น้อยๆของมุกด้วยนะคะ

ขอบคุณพื้นที่ดีดีที่ SBN นะคะ และหวังว่าต่อไปแบรนด์ของมุกจะเข้าไปอยู่ในห้อง Hi-street นะคะ ><