สวัสดีค่ะ เราเป็นสมาชิกใหม่นะ จริงๆก็ดูเวปนี้มานานแล้วแต่ไม่เคยสมัครสมาชิก
รบกวนปรึกษาเพื่อนๆ หน่อยนะค่ะ เราซื้อกระเป๋า charles&keith มาใบนึง ตอนแรกเราก็ว่าเราดูละเอียดแล้วพอกลับมาเจอตำหนิตรงที่ปิด เป็นกระเป๋าแบบที่ปิดเป็นแบบบิดล็อกอ่ะค่ะ มันเป็นสีทอง คือสีมันถลอกอ่ะค่ะ แล้วตอนเราซื้อเค้าบอกเป็นใหม่แต่เป็นใบสุดท้าย เรากลัวว่าไปขอเคลมแล้วจะได้ใบที่โชว์ แบบนี้จะเป็นไปได้ไหมถ้าเราจะขอให้ทางร้านเอาสินค้าจากสาขาอื่นที่เป็นใบใหม่มาเคลมให้เรา ในใจเราก็เกรงคนขายจะวิ๊งๆใส่เรา แต่เราก็อยากได้ของไม่มีตำหนิอ่ะค่ะ..กลุ้มใจเลย..