REVEAL: Chanel Mini 8" 14C in Caviar Light Pink with SHW

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    ืnuinui is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default REVEAL: Chanel Mini 8" 14C in Caviar Light Pink with SHW

สวัสดีค่าาาาาาพี่ๆน้องๆชาว SBN วันนี้ขออนุญาตเปิดตัว เจ้าตัวเล็กที่เพิ่งเสียทรัพย์ถอยมาใหม่นะคะ ออกตัวก่อนว่านี่เป็นการเข้ามาโพสต์ครั้งแรกของเราค่ะ ถ้ามีผิดพลาดประการใดสามารถติติงได้เลยนะคะ^^

น้องเป๋าที่จะขอrevealวันนี้เป็น น้องเนล Cruise Collection 2014 สี Light Pink หนัง Caviar Silver hardware ดูแล้วน่ารักหวานแหววแบบคุณหนูมากกกกก โดยส่วนตัวคิดว่าสีเหมือนสตรอเบอร์รี่มูสแบบครีมเยอะกว่าสตรอเบอร์รี่นิดหน่อยคะ เป็นสีชมพูอ่อนๆ ส่วนตัวหนังจะเป็นหนังcaviarแบบแข็ง คล้ายๆกับพวกสีclassic (ดำ, เบจ) เราได้น้องเป๋าใบนี้มาจากพี่แม่ค้าในนี้คะ พี่เค้าอยู่อเมริกา น้องเป๋าเลยมีแท็คมาด้วย

เราสูง 170 cm น้ำหนัก...ประมาน 53 kg คะ (แฮะๆช่วงนี้อ้วนไปหน่อย ขอโทษนะคะ T_T)

รูปนี้ถ่ายในห้องนอน ไฟสีเหลืองนะคะ กระเป๋าสีซีดกว่าของจริงไปหน่อยคะ

สะพายด้านข้างกระเป๋าจะอยู่บริเวณสะโพกคะ

สะพาย cross body แล้วกระเป๋าจะอยู่ใต้พุงนิดหน่อยคะ (แอบเอามาบังพุงได้นิดหน่อย อิอิอิ)

เทียบระหว่างน้องเล็ก Light Pink Caviar 8" VS พี่ใหญ่ Black Caviar 12" (jumbo)

Zoom เทียบหนังกันระหว่างน้อมชมพูและพี่ดำคะ

ขอบคุณ SBN มากๆเลยคะ
    Thanks whanjai5, Beautiful Day, paja, ootoonoo, soyujang, FannieMae, teeta, papakuza, แม่ลูกสอง ก็สวยได้, iloveit ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like winki, keokaew, FannieMae, Tu_lip, zazyvimon, mulberrymulberry, mol199, nita, RLoamDee, kanokros_pui ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

paja's Avatar
    paja is offline Trusted Member Brandname Fan
    paja's Bank Account
    • Bank Account 1: 523X1X7X1X
    • Bank Account 2: 392X2X5X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: REVEAL: Chanel Mini 8" 14C in Caviar Light Pink with SHW

สีกระเป๋าสวยหวานน่ารักจังค่ะ ด้านในจุมากมั้ยคะ กำลังเก็บข้อมูลอยู่เลยค่ะ
    Need More..

ืnuinui is offline Citizen Member Brandname Fan

Default Re: REVEAL: Chanel Mini 8" 14C in Caviar Light Pink with SHW

ขอโทษนะคะที่ตอบช้า กระเป๋าจุได้ประมาณนึงเลยคะ กระเป๋าเงินใบเล็ก ไอโฟน กระดาษซับมัน ตลับแป้ง ลิปสติก 1 แท่ง กุญแจรถ คะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ