siam brand name

ไม่เข้าใจค่ะ ทำไมถึงโดน warning

คือเราเข้าใจว่าลงหน้า hi street ซื้อขาย หรืออาจจะลงผิดโดยไม่รู้อะไรเพราะไม่เคยลง hi street บอกตรงๆว่าการ post ของขายของ sbn นั้นบางทีดูซับซ้อน งง ตัวหนังสือเยอะแยะไปหมด ห้องก็เยอะ ไม่รู้เปิดห้องไหนกดตรงไหนค่ะ เพราะฉนั้นไม่ได้ตั้งใจลงห้องผิดแน่นอน แล้วก็ไม่รู้เรื่องด้วยซ้ำค่ะที่มี msg ส่งมาเพราะไม่ได้ log in มาดูนานแล้ว....
ทีนี้เราจะรู้สึกดีกว่าหากว่ามีการ ส่งเตือนกันก่อนที่จะให้แต้ม warning กันนะค่ะ รู้สึกตกใจนิดๆที่อยู่ๆก็โดน

ยังงัยรบกวนพิจารณา
ขอบคุณค่ะ