รบกวนด้วยค่ะ สอบถามเนื่องจากไม่แน่ใจว่าควรจะpostห้องไหนถึงจะถูกต้องค่ะ และโพสขายน้ำหอมใน sbntown ไม่ได้

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    dekda is offline Trusted Member Newbie Brandname
    dekda's Bank Account
    • Bank Account 1: 091X0X9X4X
    • Bank Account 2: 271X0X6X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนด้วยค่ะ สอบถามเนื่องจากไม่แน่ใจว่าควรจะpostห้องไหนถึงจะถูกต้องค่ะ และโพสขายน้ำหอมใน sbntown ไม่ได้

มีคำถาม 2 ข้อคือ
    1. หมวก Cap Kenzo สามารถ post ขายห้อง Hi-End หรือห้อง Hi-Street ถึงจะถูกต้องคะ (ลองหาแล้วพบว่า brand Kenzo เป็น Hi-End แต่พอเป็นหมวกเลยไม่แน่ใจค่ะ)

2. อยากจะขายน้ำหอมของ Burberry และ Gucci ต้องโพสใน sbntown ห้องเครื่องสำอางค์ตาม link ด้านล่าง
    http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?f=43 ถูกต้องมั้ยคะ
    แต่ปัญหาคือ ID ไม่สามารถเข้าไปโพสขายได้ ทั้งๆที่เราเป็น TM มานานแล้ว แล้วก็ไม่เคยทำผิดกฎอะไรเลย
    แบบนี้ต้องทำยังไงถึงจะโพสได้คะ

มันจะขึ้นข้อความแบบนี้ตลอดเลยค่ะ
    you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Cool Re: รบกวนด้วยค่ะ สอบถามเนื่องจากไม่แน่ใจว่าควรจะpostห้องไหนถึงจะถูกต้องค่ะ และโพสขายน้ำหอมใน sbntown ไม่ได้

ขออนุญาติตอบแทน admin
    ข้อ 1 - หมวก kenzo คิดว่า post ห้อง hi-end ค่ะ เข้าข่าย "เครื่องสวมใส่" เพราะกฎหน้าห้องบ่งบอกไว้ว่า "สินค้าประเภท เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า นาฬิกา เครื่องแต่งกาย เครื่องประดับต่างๆ และเครื่องสวมใส่ รวมไปถึงปากกาแบรนด์แนมด้วย หากเป็นเครื่องสวมใส่ ต้องสามารถ สวมใส่ เพื่อให้เห็นได้ในที่สาธารณะ"
    ข้อ 2 - น้ำหอมต้อง post ห้อง SBN town ถูกแล้วค่ะ แต่ที่คุณ post ในห้องดังกล่าวไม่ได้เป็นเพราะใน SBN town สถานะสมาชิกของคุณยังไม่ได้ปรับเป็น TM ดังนั้นคุณต้องแจ้งปัญหานี้ในลิงค์นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showt...post1067081287 เป็นเรื่องที่ว่านี้โดยเฉพาะจ้า

Quote Originally Posted by dekda View Post
    มีคำถาม 2 ข้อคือ
    1. หมวก Cap Kenzo สามารถ post ขายห้อง Hi-End หรือห้อง Hi-Street ถึงจะถูกต้องคะ (ลองหาแล้วพบว่า brand Kenzo เป็น Hi-End แต่พอเป็นหมวกเลยไม่แน่ใจค่ะ)

2. อยากจะขายน้ำหอมของ Burberry และ Gucci ต้องโพสใน sbntown ห้องเครื่องสำอางค์ตาม link ด้านล่าง
    http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?f=43 ถูกต้องมั้ยคะ
    แต่ปัญหาคือ ID ไม่สามารถเข้าไปโพสขายได้ ทั้งๆที่เราเป็น TM มานานแล้ว แล้วก็ไม่เคยทำผิดกฎอะไรเลย
    แบบนี้ต้องทำยังไงถึงจะโพสได้คะ

มันจะขึ้นข้อความแบบนี้ตลอดเลยค่ะ
    you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown
    Last edited by nucha; 30-11-13 at 20:28.

dekda is offline Trusted Member Newbie Brandname
    dekda's Bank Account
    • Bank Account 1: 091X0X9X4X
    • Bank Account 2: 271X0X6X0X

Default Re: รบกวนด้วยค่ะ สอบถามเนื่องจากไม่แน่ใจว่าควรจะpostห้องไหนถึงจะถูกต้องค่ะ และโพสขายน้ำหอมใน sbntown ไม่ได้

ขอบคุณคุณ nucha มากๆเลยนะคะ