TM BUGSBUNNY TM BUGSBUNNY ติดต่อและมารับผิดชอบด้วยคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Cheddarc is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation TM BUGSBUNNY TM BUGSBUNNY ติดต่อและมารับผิดชอบด้วยคะ

เราเป็นอีกคนที่ชอบสั่งของแบรนดเนม พรีออเด้ออยู่บ่อยๆแต่นี่มันเกิดกับ
    ชีวิตเราครั้งแรกคือ เราสั่งพรีกับ ig: preorder_brandnames
    กับคนที่ชื่อเจ แล้วคือสองเดือนที่แล้วก็คือรอบที่จะได้ของ
    แจ่ไร้การติดต่อกลับใดๆทั้งสิ้น ไม่ใช่เราคนเดียวที่โดน
    แต่ยังมีอีกหลายๆคนที่โดน trusted member
    ก็ไม่สามารถเชืีอใจได้แล้ว พี่ฟ้าคนที่มาตอบไลน์แทนพี่เจ
    ไม่ค่อยตอบไลน์และวอทแอฟ โทรศัพท์ก็ปิดเครื่องและที่งงที่สุดคือ
    ยังตั้งกระทู้ขายของหลายรอบ?ทั้งๆที่มีอีกหลายคนที่ยังไใ่ได้เงินคืน
    เงียบหายไปเลยคะ และลูกค้าหลายๆท่านยังบอกว่า มีมาบล๊อคไอจี

ถ้ามาเม้นแบบนี้ เราไม่รู้นะคะว่าเจตนาคืออะไร ที่เงียบหายไปไม่มีใครมารับผิดชอบ
    ถ้านานแบบนี้คงต้องมีแจ้งความคะ พ่อของดิชั้นเป็นตำรวจคะ
    ถ้าไม่มีการตอบกลับหรือบล๊อคไลน์ดิชั้นก็จะเอาความอย่างถึงที่สุด
    เงินไม่ใช่น้อยๆคะ เป็นแม่ค้า เป็นTMควรจะออกมารับผิดชอบมีหลายคน
    ที่ยังไม้ได้เงิน โอนช้าเข้าใจคะ แต่ที่เงียบหายไปคืออะไร igก็โพสเอาๆ
    ช่วยออกมาเคลียร์ให้เข้าใจด้วยคะ
    ไลน์สองไลน์ถูกลยไปแล้ว วอทแอฟก็ไม่อ่าน โทรสับก็ปิดเครื่อง? คืออะไรคะ

รีบติดต่อกลับมาที่เบอร์0898563838ทีคะ ไลน cheddarc
    ด่วนที่สุดแล้วก็ออกมารับผิดชอบกับลุกค้าหลายๆคนทีคะ ให้นึกว่าเป็นคุนนะคะว่าถ้า
    คุนโดนบ้างจะเป็นยังไง
    Thanks AO Kanokkarn, chiaki_ed ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

imusique is offline Trusted Member Brandname Fan
    imusique's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X2X8X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

Default Re: TM BUGSBUNNY TM BUGSBUNNY ติดต่อและมารับผิดชอบด้วยคะ

รบกวนถ้าจะแจ้งความบอกดิฉันด้วยนะคะ จะเข้าร่วมแจ้งด้วยค่ะ
    เป็นอีกคนที่โอนเงินไปแล้ว ไม่ได้รับการตอบกลับมาอีกเลย ไม่ว่าจะติดต่อไปทางใด ทั้งโทร ทั้งไลน์ หายไปเลยค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ