TM BUGSBUNNY ติดต่อไม่ได้หายไปเลยตั้งแต่โอนเงินไปค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM BUGSBUNNY ติดต่อไม่ได้หายไปเลยตั้งแต่โอนเงินไปค่ะ

imusique is offline Trusted Member Brandname Fan
    imusique's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X2X8X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

Default TM BUGSBUNNY ติดต่อไม่ได้หายไปเลยตั้งแต่โอนเงินไปค่ะ

พอดีเป็นอีกคนที่พรีออเดอร์กับ TM BUGSBUNNY และไม่สามารถติดต่อได้อีกเลยตั้งแต่โอนเงินไปให้ค่ะ
    ไม่ว่าจะโทร หรือไลน์ ไม่มีการตอบรับใดๆทั้งสิ้นเลยค่ะ
    รบกวนถ้าเห็นติดต่อกลับมาด้วยนะคะ ไม่งั้นจะแจ้งเรื่องดำเนินคดีแล้วค่ะ
    โอนไปเกินสัปดาห์แล้วค่ะ เท่าที่เห็นคาดว่ามีอีกหลายคนโดนกรณีนี้เช่นเดียวกัน ทั้งๆที่เป็นTMนะคะ มันทำให้รู้สึกไม่ปลอดภัยอีกแล้ว

------
    ฝากพรีสินค้ากับแม่ค้าชื่อคุณฟ้า ปุญญิศา มณีโชติ แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลยตั้งแต่โอนเงินไป ตั้งแต่วันที่ 24/11
    จนเมื่อวันที่ 5/12 ส่ง msg กลับมาอ้างว่าเพิ่งตื่นอยู่ปารีส ทั้งที่วันนั้นเป็นวันนัดรับของที่ตกลงกันไว้และเขียนชัดเจนในกระทู้ที่โพสต์
    จากนั้นวันที่ 6/12 มีการส่ง msg เข้ามาอีกครั้งว่าให้ส่งหมายเลขบัญชีเรา ไปที่อีกเบอร์ซึ่งก็คือ 087-407-5757 (เบอร์ที่ติดต่อไม่ได้เช่นกัน เหมือนเบอร์นี้ยังไม่มีการเปิดใช้ค่ะ)
    แล้วอ้างว่าจะโอนคืนภายใน 10 วัน เลยมากว่า 10วันแล้วไม่ได้รับการติดต่ออะไรอีกเลย โทรศัพท์ไปก็ไม่ติด มีบ้างที่โทรติดในช่วงวันที่ 4/12-5/12 แต่ไม่มีคนรับสาย
    ขาดความรับผิดชอบมากค่ะ

-------
    UPDATE ล่าสุด
    หลังจากได้เข้าแจ้งตำรวจ ทางตำรวจได้จัดการออกหมายจับและเรียกผู้ต้องหาเข้ามาเคลียร์ที่ สน.
    เมื่อได้รับเงินคืนแล้ว ทางเราได้เซนยอมความจะไม่เอาเรื่องต่อ
    จึงขอมาอัพเดทเพื่อให้ทราบว่าได้เงินคืนแล้วค่ะ
    Last edited by imusique; 13-04-14 at 13:12.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ