ด่วนคะ !!! กะทู้ของเราโดนขโมยรูปไปแอบอ้างขายของของตัวเองโดย IG: Daisyshops นะคะ มันกลับมาอีกแล้วค่า ระวังภัยจากการซื้อของ โดยไม่มีของอยู่ในมือจิงกันด้วยคะ -_-

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    nanna's Avatar
    nanna is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry ด่วนคะ !!! กะทู้ของเราโดนขโมยรูปไปแอบอ้างขายของของตัวเองโดย IG: Daisyshops นะคะ มันกลับมาอีกแล้วค่า ระวังภัยจากการซื้อของ โดยไม่มีของอยู่ในมือจิงกันด้วยคะ -_-

CENTER][/CENTER]

ประกาศด่วนคะ
    ร้านในIG : Daisyshops
    ได้ทำการขโมยรูปของเราในกระทู้นี้
    ไปแอบอ้างการขายในไอจีของตัวเองนะคะ
    โดยนำรูปเราไปตัดป้ายsbnออกค่ะ !!!!!
    เราขอแจ้งว่าไอจีร้านนี้ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ
    กับเราทั้งสิ้นนะคะ
    ไอจีนี้ไม่ได้มีสินค้าของเรา
    ในกระทู้นี้อยู่ในมือจิงนะคะ!!!!
    โปรดใช้วิจารณญานก่อนการซื้อทุกครั้งนะคะ

อย่าคิดว่าทำอะไรไม่มีคนรู้
    ไม่มีคนเห็นนะคะ
    ต่างคนต่างอยู่นะคะ!!!!!
    เพลีย!!!!!!!!!!

ถึงคุณจะรู้ตัวแล้วรีบลบรูปออกจากร้านของคุณ
    ก็ไม่ได้หมายความว่า
    คุณจะพ้นผิดสิ่งที่คุณทำนะคะ
    นี่คือหลักฐานค่ะ!!!!!!!!!

ชั้นไม่เคยฝากร้านคุณขาย!!!!
    ไม่เคยส่งต่อให้คุณ!!!!
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของส่วนตัวของดิฉัน!!;
    ซึ่งตอนนี้มันก็ยังอยู่กับชั้นนะคะ!!!!
    คุณตั้งใจจับเสือมือเปล่า
    เอาไปหลอกขายแพงก่า
    โดยลูกค้าจะไม่ได้รู้เลยว่าถูกหลอก!!!!!!!!

โลกมันแคบนะคะ
    ทำอะไรอย่าคิดว่าคนอื่นไม่รู้นะคะ!?!!;

และนี่คือกระทู้ขายของของเราคะ

Bichalai set
    Used like new size s
    ป้าย9พันก่าคะขาย4,000

Milin crop&pant
    แบบเจนนี่ ขายเซทแบบเจนนี่เลยค่ะ
    new without tag
    Size us0
    ป้ายทั้งเซท9พันก่าาคะ
    ขาย 2,000

MILIN
    Fast lane crop and Seat skirt size us0 new with tag
    ขอขายเป็นเซทเท่านั้นคะ แบบคุณอั้ม
    ไซส์นี้หมดก่อนเซลล์นะคะ
    ป้าย9,100 ขายถูกกเซท 5,000ค่ะ

คุณก้อปปี้แม้กระทั่งคำพูดของชั้นนะคะ
    ไหวป่ะ!!!!!!!!!

ฝากส่งต่อเตือนภัยให้กับเพื่อนๆ
    ที่ชอบช้อปในไอจีด้วยคะ
    เรามีเพื่อนพี่น้องขายของอยู่ในไอจีเยอะ
    โลกแคบนะคุณณณณ

Last edited by nanna; 16-12-13 at 10:05.
    Thanks emozen, loveismysoul, theIIIdEmpire, PPPLE ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like soyujang, noinoi5, DamierLover ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

PPPLE's Avatar
    PPPLE is offline Trusted Member Brandname Fan
    PPPLE's Bank Account
    • Bank Account 1: 758X7X7X3X
    • Bank Account 2: 095X0X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ด่วนคะ !!! กะทู้ของเราโดนขโมยรูปไปแอบอ้างขายของของตัวเองโดย IG: Daisyshops นะคะ มันกลับมาอีกแล้วค่า ระวังภัยจากการซื้อของ โดยไม่มีของอยู่ในมือจิงกันด้วยคะ -_-

โพสลงพันทิปด้วยนะคะ คนจะได้เหนมากขึ้นค่ะ
    Last edited by PPPLE; 16-12-13 at 10:36.
    Harry Potter

KuRoMiDy's Avatar
    KuRoMiDy is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    KuRoMiDy's Bank Account
    • Bank Account 1: 946X1X7X9X
    • Bank Account 2: 497X1X5X9X

ให้ความรู้แก่ชุมชน

ระยอง, กรุงเทพ, ปัตตานี

Default Re: ด่วนคะ !!! กะทู้ของเราโดนขโมยรูปไปแอบอ้างขายของของตัวเองโดย IG: Daisyshops นะคะ มันกลับมาอีกแล้วค่า ระวังภัยจากการซื้อของ โดยไม่มีของอยู่ในมือจิงกันด้วยคะ -_-

ลอง Search User นี้ใน IG เหมือนจะไม่มีแล้วนะคะ หรือเราพิมพ์ผิดก็ไม่รู้ -*-

B.caramel is offline Citizen Member Newbie Brandname

Thailand ; Bangkok
    Blog Entries
    3

เห็นใจเจ้าของกระทู้มากๆคะ ... โลกเราทุกวันนี้อยู่ยากจัง

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ