สอบถามวิธีตั้งกระทู้ในห้องซื้อขายค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Mizzu is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สอบถามวิธีตั้งกระทู้ในห้องซื้อขายค่ะ

รบกวนสอบถามค่ะ เราเคยตั้งกระทู้ซื้อขาย แต่ไม่ได้ตั้งกระทู้มาหลายปีแล้ว ตั้งแต่ SBNเป็นระบบใหม่ ส่วนใหญ่จะซื้อ
    วันนี้อยากตั้งกระทู้ขายในห้อง hi end แต่หาที่ post new thread ไม่เจอ หรือว่า user เรา เค้ายกเลิกไม่ให้ตั้งกระทู้แล้วคะ
    หรือเดี๋ยวนี้ต้องสมัครอะไร ก่อนตั้งกระทู้คะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool Re: สอบถามวิธีตั้งกระทู้ในห้องซื้อขายค่ะ

ขออนุญาติตอบแทน admin นะคะ

เนื่องจาก SBN >> เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

ดังนั้นคุณจึงหา post new thread ไม่เจอ หากต้องการขาย คุณต้องทำการสมัครเป็นสมาชิกแบบ cm หรือ tm ก่อน โดยสามารถอัพโหลดไฟล์ที่ลิงค์นี้ค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/trustreg.php โดย log-in ชื่อคุณก่อนนะคะ

Quote Originally Posted by Mizzu View Post
    รบกวนสอบถามค่ะ เราเคยตั้งกระทู้ซื้อขาย แต่ไม่ได้ตั้งกระทู้มาหลายปีแล้ว ตั้งแต่ SBNเป็นระบบใหม่ ส่วนใหญ่จะซื้อ
    วันนี้อยากตั้งกระทู้ขายในห้อง hi end แต่หาที่ post new thread ไม่เจอ หรือว่า user เรา เค้ายกเลิกไม่ให้ตั้งกระทู้แล้วคะ
    หรือเดี๋ยวนี้ต้องสมัครอะไร ก่อนตั้งกระทู้คะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Like akairider ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Comments from Facebook