รบกวนสอบถาม admin นิดนึงค่ะ

คือตอนที่สมัคร username นี้
ทางเราได้ใส่เลขบัตรประชาชนแบบมั่วๆ เข้าไป
ทีนี้ ปัจจุบันถ้าต้องการขายของต้องใช้เลขบัตรประชาชนจริง
เราก็แสกน บัตรประชาชน และส่งรูปไปแล้ว แต่มันขึ้นให้ว่า

10/1/57 เนื่องจาก เลขบัตรประชาชนที่สมัครไม่ตรงกับเลขในเอกสาร หากเป็นเจ้าของบัตรดังกล่าวที่แท้จริงสามารถทำได้โดยการแจ้งบันทึกประจำวันไว้เป็นหลักฐาน และนำบันทึกประจำวันที่แจ้งยืนยันตัวบุคคลว่าเป็นเจ้าของเอกสารและต้องการใช้เอกสารเพื่อสมัครสมาชิกเว็บแห่งนี้ ขอแจ้งเจ้าหน้าที่ เพื่อลงบันทึกประจำวันไว้ทำนองว่า คุณเป็นเจ้าของบัตรประชาชน เลขที่...ชื่อ ต้องการนำข้อมูลบัตรประชาชน มาสมัครใช้งานชุมชน siambrandname แอคเคา... ส่งมาให้ทางเราจัดเก็บเป็นหลักฐานต่อไป ส่งเอกสารทางช่อง Passport ID ถ้าส่งทางช่อง Passport IDไม่ได้ให้ส่งในช่อง Bank Account โดยกรอกเลขในช่องเลขธนาคารดังนี้ 1234567899

เหตุก็เพราะเลขบัตรที่มันขึ้นให้พิพม์ไม่ตรงกับเลขที่อยู่ใน รูปบัตรประชาชนที่เรา attache เข้าไป
เราจะพิมพ์ใหม่ แก้เลขบัตรประชาชน ให้ถูกต้องมันก็แก้ไม่ได้อ้ะะะะะะ

รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะคะ
ว่าต้องทำอย่างไร

ขอบคุณค่าาาาา