แจ้งเปิดตัว ระบบฝากรูป จาก Meejai.com

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 53
    siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default แจ้งเปิดตัว ระบบฝากรูป จาก Meejai.com

ถึงเพื่อนๆ ชาว SBN ทุกท่าน

เนื่องจากปัญหาเรื่องการฝากรูปที่มีมาอย่างต่อเนื่องของเพื่อนๆ ชาว SBN หลายๆคน ทีมงานเอง ได้ตระหนักถึงปัญหานี้ มาตั้งแต่ต้น และได้หาแนวทางแก้ปัญหานี้ ให้กับเพื่อนๆ จนสามารถเปิดตัวเครื่องมือตัวใหม่ ซึ่งให้เพื่อนๆสมาชิกใช้ฝากรูปได้ครับ

เครื่องมือตัวนี้ เป็นเครื่องมือฝากรูป ของเว็บไซต์ Meejai.com (เว็บไซต์ ในเครือข่ายเดียวกับ Siambrandname.com) ซึ่ง เปิดให้ชาว SBN ได้ใช้งานก่อน เป็นที่แรก

ในการใช้งานนั้น ให้เพื่อนๆ สังเกต ปุ่ม Host Your Image @ Meejai.com ที่ด้านบน ฟอร์มที่ใช้ Post กระทู้ ซึ่ง เพื่อนๆ สามารถเชื่อม Login SBN และ Meejai รวมถึงใช้งาน Meejai ได้จากปุ่มตามรูปด้านล่าง

และ เพื่อนๆ สามารถเชื่อม Account และใช้งานได้ ตามคำอธิบายด้านล่างนี้ครับ

ซึ่ง หากเพื่อนๆ มีข้อสงสัยใด สามารถส่ง PM สอบถามมาได้ที่ user Meejai ครับ

หากเพื่อนๆ ท่านใด ติดปัญหาเข้า Meejai ไม่ได้ เนื่องจาก หน้าต่างเว็บ เปิดแล้ว ปิดเอง คลิ๊ก Link ด้านล่างครับ

http://meejai.com/forum/index.php?topic=3.0

ตอนนี้ เพื่อนๆ สามารถอ่านคู่มือการใช้งาน Meejai ได้ที่นี่ครับ

http://meejai.com/forum/index.php?topic=5.0

และคู่มือการนำรูปจาก Meejai มา Post ลงกระทู้ SBN ได้ที่นี่ครับ

http://meejai.com/forum/index.php?topic=6.0

ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านมากครับ ที่สนับสนุนมาตลอด

ทีมงาน SBN
    Thanks Ohiyo ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

asiaticia's Avatar
    asiaticia is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    asiaticia's Bank Account
    • Bank Account 1: 111X5X8X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

บริษัทคานทองการเคหะ★ไม่จำกัดมหาชน

Thumbs up

รับทราบค่ะ
    สมัครเรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขอบพระคุณ SBN WM ที่คอยปรับปรุงบ้านโดยตลอดมาค่ะ
    "อย่าแตะต้องอดีตมาริยงของพ่อ ให้สายน้ำดำเนินต่อไป

มาริยงจะสมรักแต่แผ่นดินจะสูญสิ้น มาริยงจะสูญเสียแต่แผ่นดินจะสมดุล

ไปกับอนาคตได้แต่ต้องไม่ลืมอดีต... อดีตต้องเป็นมิตรกับปัจจุบัน... ปัจจุบันต้องเป็นฉันท์มิตรกับอนาคต

หากเรารู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะไปอย่างไร จะจบอย่างไร แล้วชีวิตเราจะมีความหมายอะไร"

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member Brandname Fan
    pepsi5510's Bank Account
    • Bank Account 1: 753X2X0X0X

เสียสละเพื่อชุมชน

ขอบคุณมากครับ...

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

รับทราบค่ะ ขอบคุณมากนะคะที่แนะนำสิ่งดี ๆ ให้สมาชิกทราบ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

Lovelies is offline Trusted Member Master Brandname
    Lovelies's Bank Account
    • Bank Account 1: 787X1X2X0X

Default ขอบคุณคะ

กำลังมีปัญหากับเว็บฝากรูปที่ใช้ประจำอยู่พอดีเลย

ขอบคุณมากสำหรับทางออกนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

Bangkok, Thailand

ขอบคุณเวปมาสเตอร์ค่ะ

สมัครไปแล้ว แต่ใช้ไม่เป็นน่ะค่ะ ไม่รู้จะเอารูปมาโพสยังไงค่ะ
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

apretty's Avatar
    apretty is offline Registered Member Master Brandname

Thumbs up

รับทราบและขอบคุณมากค่ะ

ต้องศึกษาวิธีใช้แล้วล่ะ

ห่างหายไปนานเลย แต่ถ้าพอมีเวลา จะแวะมาเข้าช่วยดูแลนะคะ
    ------------------------
    ขอขอบคุณกำลังใจจากสมาชิกที่น่ารักมากมายที่มอบตำแหน่ง
    "นักสืบแห่ง SBN"
    ทั้งฉายาโคนัน เชอร์ล๊อกโฮมส์ เปาบุ้นจิ้น ฯลฯ
    ------------------------

เอได้กำลังใจเยอะจากหลายๆกระทู้ กลับมาดูกีที่ก็ปลื้มค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=513971
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=644756

philosophy_y's Avatar
    philosophy_y is offline Trusted Member Brandname Fan
    philosophy_y's Bank Account
    • Bank Account 1: 070X7X6X9X

แห่ะๆ สมัครแล้วค่า
    แต่ยัง งงๆ อยู่ จะพยายามค่ะ ^^"

ขอบคุณ SBN WM ค่ะ
    please, put it in the simpler words.

noinoi5's Avatar
    noinoi5 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noinoi5's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X4X1X

ขอบคุณ WM มากมายค่ะ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

beggy_beggy's Avatar
    beggy_beggy is offline Registered Member Brandname Fan

Talking **

สมัครแล้วจ้า
    แต่โพสต์รูปไม่เป็น..
    ขอบคุณเวบมาสเตอร์ค๊า
    ฟู่ฟ่าเดี๋ยวก็วาย... เรียบง่ายอยู่ได้นาน ...

Page 1 of 6 123 ... LastLast

Comments from Facebook