ด่วน..!!! รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ ผิดกฎหรือไม่ ใช้ 2 แอคเค้าท์ หรือเปล่า..!!??

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    KoB@KoB's Avatar
    KoB@KoB is offline Trusted Member Brandname Fan
    KoB@KoB's Bank Account
    • Bank Account 1: 154X1X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ด่วน..!!! รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ ผิดกฎหรือไม่ ใช้ 2 แอคเค้าท์ หรือเปล่า..!!??

จุดสงสัย
    1. นากาโรเล็กซ์ ราคา 1.9 ล้าน
    2. Chanel Red camella การถ่ายกำแพงกระเบื้อง
    3. Hermes Kelly 32 red
    4. Hermes Kelly watch 2 เรือน

ถ้าไม่ใช่หรือผิดพลาดประการใด ต้องกราบขออภัยเป็นอย่างสูง
    ไม่ได้ต้องการทำลายใคร แค่กลัว แอคเค้าท์ อื่นขโมยภาพ โดยที่เจ้าของไม่ทราบ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3050775

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3049357
    Like yu-i, deva ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

SN_Gold is offline Trusted Member Brandname Fan
    SN_Gold's Bank Account
    • Bank Account 1: 616X3X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Exclamation Re: ด่วน..!!! รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ ผิดกฎหรือไม่ ใช้ 2 แอคเค้าท์ หรือเปล่า..!!??

สวัสดีดีค่ะ

ดิฉันชื่อปุ๊กกี้ค่ะ เป็นเจ้าของกระทู้ SN_Gold เป็น TM. ขอยืนยันว่าดิฉันไม่รู้จัก ไม่เคยทำธุรกรรมใดๆ ไม่เคยเห็นหน้า ไม่เคยติดต่อ ไม่รู้จักคนที่ใช้ Login ที่ชื่อ pooka_dogdag ค่ะ ดันใช้ชื่อคล้ายดิฉันอีกช่างบังเอิญจัง ซึ่งดิฉันตกเป็นเหยื่อที่โดนก๊อปปี้รูปภาพไปค่ะ ขอแจ้งว่าดิฉันมี Account เดียวคือ SN_Gold และใช้มาโดยตลอด มีประวัติการซื้อขายที่ดีมาโดยตลอด ลูกค้า Happy มากและปัจจุบันก็มีหลายท่านที่ยังติดต่อและขอบคุณดิฉันและมาเป็นเพื่อนกัน

ขอความกรุณาทุกท่านที่สงสัยในตัวดิฉันได้โปรดโทรมาสอบถามได้ตลอดเวลาที่เบอร์ 0839164542 ถามมาได้ตรงๆเลยค่ะ ไม่ต้องแกล้งทำทีว่าจะมาซื้อของ พูดอ้อมๆวกไปวนมา มาจับผิด หรือมาป่วนดิฉัน ขอยืนยันว่าดิฉันไม่ได้รู้จักอะไรกับผู้ร้ายหรือไม้ได้เป็นผู้ร้ายค่ะ มีอะไรกรุณาโทรมาเลยค่ะ ไม่ต้องไลน์มา หรือจะนัดตัวเป็นๆนั่งคุยกันก็ได้นะคะยินดีอย่างยิ่งค่ะ

ของทุกชิ้นมีอยู่จริงสามารถนัดดูของได้ค่ะ แต่ขอความกรุณาพวกมิฉาชีพอย่าแฝงตัวมาขอดูของนะคะบอกตามตรงว่ากลัวโดนปล้นเพราะของแต่ละชิ้นมีมูลค่าสูงค่ะ ณ วินาทีนี้บอกตรงค่ะว่าไม่กล้าไว้ใจใครจริงๆค่ะ

ดิฉันมีอาชีพหลักคือนักแสดงซึ่งมีผลงานอย่างต่อเนื่องทางช่อง 7 ค่ะ และกำลังมีอนาคตสดใสทางการแสดง และเป็นเจ้าของรีสอร์ทและร้านอาหาร มีตัวตนอยู่จริงถ้าอยากเจออยากพบนัดมาเลยค่ะยินดีอย่างยิ่งค่ะ

ขอขอบคุณพี่ๆที่น่ารักที่ให้คำปรึกษา และแนะนำดิฉัน และบอกข่าวให้ค่ะไม่เช่นนั้นดิฉันคงงงไปอีกนานว่าเกิดอะไรขึ้น
    ขอขอบคุณจากหัวใจค่ะและจะไม่มีวันลืมพระคุณเลยค่ะ

และอีกเรื่องคือ ดิฉันไม่สามารถเอาของไปโพสใน SBN.TOWN ได้ค่ะถ้าพี่ๆทราบว่าต้องทำอย่างไรรบกวนเข้ามาสอนดิฉันด้วยนะคะ จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ด้วยความเคารพ
    จากปุ๊กกี้ค่ะ
    0839164542

Namny yummy's Avatar
    Namny yummy is offline Citizen Member Master Brandname

BaNgKok - - - Na..jaA

Default Re: ด่วน..!!! รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ ผิดกฎหรือไม่ ใช้ 2 แอคเค้าท์ หรือเปล่า..!!??

ดูในลิงค์ขายของคุณ sn_gold เห็นรูปที่มีภาพเดียวกันจริงๆ

แต่มีประเด็น คือ ผิดกฎข้อ 2 : กฏของ ชุมชน SBN 2: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสอง : ลงสินค้าไม่ตรงหมวด อนุญาตให้ลงขายสินค้าให้ถูกต้องตามหมวดที่ระบุไว้หน้าห้องเท่านั้น .. หากมีสินค้าต้องการลงขายหลายชิ้น ต้องแยกลงตามกฏหน้าห้องให้ถูกต้อง ห้ามนำสินค้าหลายหมวด มาลงปะปนกันในห้องเดียวกัน เช่น ตั้งกระทู้ห้อง Hi-Street แต่กลับลงขายสินค้าไม่มีแบรนด์ปะปนในกระทู้เดียวกัน หรือปนแบรนด์ Hi-Street ในกระทู้ขายห้อง Hi-End หรือ เอาสินค้าพร้อมขายไปตั้งกระทู้ในห้อง Pre-Order หรือ ลงขายเสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋าที่ไม่มีแบรนด์ในห้อง ETC และข้ออื่นๆ ที่เข้าข่าย

ขาย Jewelry แหวน-สร้อยเพชรไม่มีแบรนด์ บางรูปไม่วางป้าย SBN
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3073999
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3070825

(USED LIKE NEW)
    Diamond Ring เฉพาะเม็ดกลาง 3 cts.
    เพชร แท้ๆ น้ำสวยๆ อะลังการ วิ้งๆๆๆๆ คร๊าแบบว่าเจิดมากมายความสวยดูได้จากรูปค่ะสภาพสวยมากไร้ตำหนิไม่มีแตกไม่มี ร้าว ตัวเรือนใหม่วิ้งสวยจัดจัดไปราคาน่ารักๆ รับเทศกาลวาเลนไทน์คร๊า...หาไม่ได้แว้วค่ะราคาแบบนี้ ด่วนๆ ^^
    >> 850,000 B. <<
    (นัดรับเพื่อเช็คความแท้ที่แล็ปเพชรมาตราฐานโลกเท่านั้นค่ะ)

Used Like New
    TIFFANY&Co. DIAMOND RING 0.33ct.
    >> 44,000 B. <<
    แหวนสวยมากค่ะ ใหม่วิ้งๆ ไม่มีตำหนิมากับเพชรชูเม็ดเดี่ยวน้ำ 98(F)VS2 ขนาดแหวนไซส์ 45 ค่ะ
    อุปกรณ์ครบๆ กล่องนอก กล่องใน ใบเซอร์

New
    ชุดเพชรแท้ น้ำ100
    >> 279,000 B. <<
    เพชร ชุดนี้สวยอลังการณ์มากๆค่ะ แบบสวยเก๋ทันสมัย ชุดใหญ่ ที่สำคัญมากับราคาถูกกว่าออกห้างกว่าครึ่งๆค่ะ รีบนะคะของสวยราคาถูกมีน้อยค่ะ ^^

SN_Gold is offline Trusted Member Brandname Fan

Thumbs up Re: ด่วน..!!! รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ ผิดกฎหรือไม่ ใช้ 2 แอคเค้าท์ หรือเปล่า..!!??

สวัสดีค่ะ
    ดิฉันชื่อปุีกกี้ค่ะ เจ้าของกระทู้ SN_Gold ขณะนี้ดิฉันได้ทำการลบสินค้าที่เป็นเพชร และที่วางป้ายไม่ชัดเจนออกเรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขณะนี้กำลังศึกษาและหาวิธีเอาไปโพสขายใน SBN.TOWN อยู่ค่ะยังไงรบกวนท่านผู้รู้ช่วยสอนการลงขายใน SBN.TOWN ด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ
    และกำลังถ่ายภาพและวางป้ายให้ชัดเจนอยู่ค่ะ
    ขอบคุณมากๆสำหรับการช่วยกันดูและแนะนำปุ๊กกี้นะคะ
    ด้วยความเคารพค่ะ
    0839164542

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: ด่วน..!!! รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ ผิดกฎหรือไม่ ใช้ 2 แอคเค้าท์ หรือเปล่า..!!??

ขออนุญาติตอบแทน admin

การที่คุณลงขายใน SBN town ไม่ได้แสดงว่าสถานะในนั้นยังไม่ปรับ ให้แจ้งที่ห้องนี้ เพื่อให้ admin จัดการให้นะคะ
    สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด
    พอสถานะปรับแล้ว ก็ลงขายที่ SBN town ได้เลยค่ะ

Quote Originally Posted by SN_Gold View Post
    สวัสดีค่ะ
    ดิฉันชื่อปุีกกี้ค่ะ เจ้าของกระทู้ SN_Gold ขณะนี้ดิฉันได้ทำการลบสินค้าที่เป็นเพชร และที่วางป้ายไม่ชัดเจนออกเรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขณะนี้กำลังศึกษาและหาวิธีเอาไปโพสขายใน SBN.TOWN อยู่ค่ะยังไงรบกวนท่านผู้รู้ช่วยสอนการลงขายใน SBN.TOWN ด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ
    และกำลังถ่ายภาพและวางป้ายให้ชัดเจนอยู่ค่ะ
    ขอบคุณมากๆสำหรับการช่วยกันดูและแนะนำปุ๊กกี้นะคะ
    ด้วยความเคารพค่ะ
    0839164542

Thumbs up Re: ด่วน..!!! รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ ผิดกฎหรือไม่ ใช้ 2 แอคเค้าท์ หรือเปล่า..!!??

ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ