เตือนภัย มิจฉาชีพค่ะ เจอมากับตัว น่ากัวมากค่ะ วันเดียวเข้ามาถึงสองรายเลยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: เตือนภัย มิจฉาชีพค่ะ เจอมากับตัว น่ากัวมากค่ะ วันเดียวเข้ามาถึงสองรายเลยค่ะ

Jeeranana is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry เตือนภัย มิจฉาชีพค่ะ เจอมากับตัว น่ากัวมากค่ะ วันเดียวเข้ามาถึงสองรายเลยค่ะ

คือเรื่องเป็นแบบนี้นะค่ะ เราประกาศตามหา speedy mono ban 30 แล้วก็มีหลายคนมาเสนอขาย มีสองคนเข้ามา เสนอขาย ปี13 ในราคา22500 อีกคน เสนอขาย18990 บาท เราก็ไม่ได้เอะใจ ตอนแรก ก็เห็นว่าถูก แล้วเค้าบอกว่าทำงานที่มหาลัยมหิดล ไม่ว่างมาส่งด้วยตัวเอง สะดวกส่งทางรถตู้ ให้โอนเงิน เราขอดูรูปชีก็ส่งมาให้ แต่ไปก๊อปปี้รูปคนอื่นมาให้เรา โดยใช้ยูสเซอร์ของคุณจุ๊ (น่าสงสารมากค่ะคนโดนแอบอ้างยูสเซอร์) แล้วเราก็บอกว่าทำไมดูใหม่จัง พี่ช่วยส่งรูปมาให้หน่อยอีกทีได้ไหม เค้าส่งมาสองภาพ เราก็เรยบอกว่าขอรูปละเอียดกว่านี้เค้าบอกว่า ไหนๆก็จะเจอพรุ่งนี้แร้ว ก็มาดูด้วยตัวเองดีกว่า เราก็ยอมลางานเสียเวลา ขับรถไปเรยนะค่ะ ตอนเช้า เค้าก็แบบว่า ไลน์มาหาเราว่าจะมาไหม พอบ่ายเราขับไปจิงๆ ไปรอเป็นสองสามชั่วโมง เค้าบอกจะโทรกลับ หายตัวเรยค่ะ เราเรยสงสัยเข้าไปดูในยูสเซอร์ที่เค้าแอบอ้างค่ะ แล้วมีเบอร์โทรเราโทรไปเจอเจ้าของยูสเซอร์เค้าบอกไม่รู้เรื่อง ตอนนี้เรามีเบอร์โจรนะค่ะ เบอร์นี้ค่ะ 0853300308 ร้ายมากค่ะ ดีที่เราไม่โอนเงินไปก่อน ไม่งั้นเสีย22500ฟรีๆแน่ และอีกคนนะค่ะโจร แจกพอตมากเจอทีเดียวสองคน เข้ามาในไลน์ชื่อแตงโม Tangmo มะวานเราเอะใจ เข้าไปดูในHome ตรงไลน์อ่ะค่ะ มีคนมาคอมเมนท์ บอกว่า รูปไหนจิงกันแน่จะแจ้งตำรวจ ชีก็ยังไม่จบเข้ามาถามว่าตกลงจะเอากระเป๋าไหม จะได้ลงขายให้คนอื่นค่ะ เราก็แกล้งถามไปว่า ขอดูสาย เค้าบอกว่า สายขายแยกไปแร้น อะไร ในรูปที่ส่งมามีสาย ทำไมสายขายแยก เห็นไหมค่ะ โจรมันจะโกง เด๊ยวเรามีรูปโฉมหน้าคนโกงค่ะ และเบอร์โทรศัพท์ข้างบนนะค่ะ ลองเสิร์จที่กูเกิลเรยค่ะ เป็นโจรจิงๆ เราขนลุกเรยค่ะ

เจอกับตัว มะก่อนไม่เคยเจอแบบนี้เรย เพลียค่ะ สองรายซ้อน
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]http://<a href="http://pic.free.in.t...&#91;/IMG]</a>[IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]

เห็นไม๊ค่ะ ตูนเจอแจ๊คพอตโจรเข้ามาทีสองคน หลงกลไปเอาของคนนึงอีกคน ลองเข้าไปดูในไลน์ก็โจรเหมือนกัน

อยากฝากเตือนเพื่อนๆใน SBN ไม่อยากให้เจอโดนหลอกแบบตูน เพราะเมื่อก่อนตูนซื้อของในนี้ไม่เคยเจอเรยค่ะมิจฉาชีพ ตอนนี้
    มิจฉาชีพแฝงตัวมาเยอะมากเรยนะค่ะ โดยเฉพาะเวลาเราลงตามหา มันจะเข้ามาแร้นบอกว่าอยู่ต่างจังหวัด เอารูปแอบอ้างมา มีป้ายจิง แต่ไม่ใช่ของมัน
    เป็นยูสเซอร์คนอื่นค่ะ ดีนะตูนไปนั่งรอแร้นผ่านไปเป็นครึ่งชั่วโมงเข้าเว๊ป ในยูสเซอร์นั้น เจ้าของยูสเซอร์บอกไม่รู้เรื่องเรยใบนี้ขายไปตั้งแต่ปีที่แร้น

สรูปยัยคนข้างบนมันไม่มีของหรอกค่ะ แต่มันกะจะให้เราโอนแร้นส่งของทางรถตู้อ้างว่าทำงานเลิกสี่โมงครึ่ง ซึ่งตูนก็เลิกถึงบ้านก็ทุ่มครึ่ง

เสียเวลาลางานมันน่าโมโห แร้นยัยคนข้างล่างนี่รูปจิงหรือป่าวก็ไม่รู้ลองดูนะค่ะชื่อแตงโม ตูนเข้าไปดูในโฮม เห็นคนมาเมนท์ว่า รูปไหนจิงกันแน่จะแจ้งตำรวจ

ตูนคุยกับคุณบิ๊ก เค้าบอกนี่โจรเรย แกล้งบอกไปว่าขอดูสาย มันบอกว่า สายแยกขายไป แร้น และในรูปทำไมมีสาย ตอนส่งมาตอนแรก

คนมันจะโกงอ่ะค่ะ แร้นชอบบอกว่าอยู่ต่างจังหวัด

เพราะฉะนั้น อย่างหลงเชื่อนะค่ะ ตูนไม่อยากให้เพื่อนๆ เจอหลอกค่ะ

ขอบคุณสำหรับพื้นที่นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

การ์ตูน
    Thanks teeta, sunny-cs, Aliz, madam-neat, mypooh, giftzybarbie, kim-juu, theIIIdEmpire, KuRoMiDy ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Onneyka, brandnames_Paris ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Cool Re: เตือนภัย มิจฉาชีพค่ะ เจอมากับตัว น่ากัวมากค่ะ วันเดียวเข้ามาถึงสองรายเลยค่ะ

เอาเบอร์ไป search เจอเพิ่มเติม
    ไม่ใช่แค่เรื่องกระเป๋าแบรนด์เนมนะคะ จักรยานเสือหมอบก็เจอ
    ทั้งไป hack user คนอื่น เอาไปลงขายของ แล้วก็ให้ลูกค้าติดต่อเบอร์ที่คุณ jeeranana บอกมาน่ะค่ะ โชคดีลูกค้าไหวตัวทัน และเจ้าของ User ที่โดน Hack เข้ามาเตือนทัน
    http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=12&t=945534

Last edited by nucha; 24-04-14 at 09:30.
    Thanks oy_benjawan, KuRoMiDy ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Jeeranana is offline Citizen Member Brandname Fan

Default Re: เตือนภัย มิจฉาชีพค่ะ เจอมากับตัว น่ากัวมากค่ะ วันเดียวเข้ามาถึงสองรายเลยค่ะ

เห็นป่ะค่ะ น่ากัวมากค่ะ มิจฉาชีพ แฝงตัวมา ตูนไม่อยากให้เพื่อนๆในนี้โดนเหมือนตูน เลวมากค่ะ พวกโจร มีสองคนตามที่ลงรูปคุยตามไลน์เรยค่ะ รูปก็ไม่รู้จิงหรือป่าว

Kitty man is offline Trusted Member Master Brandname
    Kitty man's Bank Account
    • Bank Account 1: 072X6X7X0X

Default Re: เตือนภัย มิจฉาชีพค่ะ เจอมากับตัว น่ากัวมากค่ะ วันเดียวเข้ามาถึงสองรายเลยค่ะ

แย่จังเลยนะคะ เจอคนแบบนี้

ใครทำอะไรไม่ดี ต้องได้แบบนั้นค่ะ

deva's Avatar
    deva is offline Trusted Member Master Brandname
    deva's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X2X1X8X

Blog Entries
    1

ตอนนี้มิจฉาชีพในเวบ sbn เริ่มน้อยลง แต่จะไปอยู่ตาม fb และ Ig และการประกาศหาสินค้าด้านนอกแทน ฉะนั้นให้นัดรับอย่างเดียว มิจฉาชีพชอบอ้างต่างจังหวัดเพราะนัดรับไม่ได้

แบบนี้ให้ผ่านเลยค่ะ

แต่ไช่ว่าใน SBN จะไม่มีโจร นะคะ โจรในตำนานยังมาสิงดูข้อมูลการประกาศตามหากระเป๋าอยู่ โปรดระวังไว้ด้วยค่ะ

อ้อ TM ใหม่เป็นมิจฉาชีพก็เยอะเหมือนกัน กระทู้เพิ่งโดนแบนไป 2 users

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3059419

Rolex Daytona special (หน้ามุกsouthsea + diaomond + metheolite) LV SPD 40 Mono ,LV SPD30 EPI สีดำ ,HERMES KELLY 32 / Chic Chanel Cavair/Chanel classic 10" สีเบจ /เข็มขัด HERMES / valentino bag + bracelet / YSL Chyc cabas,mulberry , prada saffino

ยังมีอีกเยอะ ลงไม่หมด HERMES,PATEK,ROLEX,DIAMOND,
    กระเป๋าแบรนด์เนม ราคาถูก ราคาส่ง NEW+USED

สนใจติดต่อตะปูเลยนะคะ มีอีกเยอะมาก ลงไม่ทัน ไม่ค่อยมีเวลา

สามารถติดต่อได้ที่ โทร : 080-4686144 ตะปู
    สนใจแอดไลน์ไปเลยที่ ID: 0851026810 (papoo)
    หากไม่รับสายหรือปิดเครื่อง รบกวนลูกค้าส่งข้อความSMSทิ้งไว้ให้ด้วยนะคะ
    จะติดต่อกลับภายหลังค่ะ แม่ค้ามีธุรกิจส่วนตัวอยู่แล้วอาจยุ่งนิดนึงจร้า

ก่อนทำการซื้อขายกัน รบกวนอ่านก่อนนิดนึงนะคะ

-ลูกค้าสามารถCF แต่ต้องชำระเต็มจำนวนภายใน2วันนะคะ , ไม่รับCFปากเปล่า
    *มัดจำค่า CF 2000บ. , ไม่โอนภายใน 2วันหลัง CFไม่คืนเงินมัดจำนะคะ
    - CF แล้วสามารถหลุดCFได้ หากยังไม่โอนเต็ม แม่ค้าขอให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะคะ
    และให้โอกาสคนที่ไม่ต่อราคาได้ของก่อนนะคะ
    - ใครโอนเต็มก่อนตัดของให้คนนั้นก่อนค่ะ
    *ดูเวลาในสลิปเป็นหลักค่ะ เพราะเคยมีลูกค้าโอนเงินเต็มจำนวนเข้ามาเวลาใกล้กันมากๆ ปูเลยใช้เวลาในสลิปเป็นหลักยึดค่ะ ถ้าใครโอนมาแล้วแต่พลาดตรงที่โอนมาช้ากว่าคนอื่น
    ปูโอนเงินคืนให้เต็มจำนวนนะคะ *ไม่เอาเงินลูกค้าค่ะ
    (โอกาสหน้าปูจะอัพเดทสินค้าและราคาให้ เข้ามาอุดหนุนกันใหม่นะคะ ของยังมีอีกเยอะค่ะ)
    -ลูกค้าสามารถต่อราคาได้......เพราะเป็นของซื้อของขาย แต่ขอปฎิเสธลูกค้าต่อโหดนะคะ

*** สินค้าเป็นของจริง100000000%
    ลูกค้าที่สนใจสามารถเข้าห้องCatch Fakeได้เลยค่ะโดยที่ไม่ต้องของอนุญาต***

-ส่งทาง ปณ. มีค่าจัดส่ง 100 บ. EMS /ใบ แพ็คกิ้งอย่างดีแน่นหนา ป้องกันน้องกระทบกระเทือนสุดๆค่ะ

Rolex Daytona special
    หน้ามุกsouthsea + diaomond + metheolite
    ตัวเรือนทองคำขาว
    อปก.ครบ *เรือนนี้ได้มาจากปราก //// (ของใหม่ 1.9ล้าน )

ขาย 900,000 บ. >>>> แม่เจ้าถูกกว่าเป็นล้าน

(หายากมาก มีไม่กี่คนในเงืองไทยที่ได้ครอบครอง ชอบและพร้อมโอนจริง
    ต่อรองได้ค่ะ)

--------------------------------------------------------------------------------

LIKE NEW HERMES KELLY 32
    SWIFT / silver hardware / พร้อมสาย
    อปก. ครบ

259,000บ.

--------------------------------------------------------

Like new Chanel classic 10" สีเบจ สภาพนางฟ้าค่ะ
    ส่งต่อ
    110,000บ. / ลดเหลือ 98,000บ.
    พร้อมโอนลดได้อีกค่ะ แจ้งราคามาเลยนะคะ

--------------------------------------------------------
    LIKE NEW Valentino Rockstud Medium
    Tote Bag + Bracelet
    บอกเลยว่าสวยมากและคุ้มมาก ไดทั้งข้อมือและกระเป๋า

54,000 บ. พร้อมโอนลดอีก

Chanel camera แดง
    HOLO12 / มีถุงผ้า + การ์ด 55,000

ลดเหลือ 48,000บ.

--------------------------------------------------------------------------------

Chanel
    รุ่นนี้ดาราสาววุ้นเส้นเคยใช้อยู่ค่ะ สภาพสวยมาก
    อปก.ครบ

ส่งต่อ 89,500บ.

----------------------------------------------------------------------

YSL MINI CHYC CABAS
    สภาพ like new
    ส่งต่อแค่
    52,900 บ.

----------------------------------------------------------------------

Chanel Classic 12 " eaged craft / limited

เป็นหนังผืนเดียวไม่มีรอยต่อ

----------------------------------------------------------------------------------------

USED LIKE NEW CHANEL WALLET
    สีม่วงอมชมพู

สีหายาก ไม่ค่อยมีออกมาให้เห็นกัน
    HOLO12 / อปก
    .

23,500บ.

-----------------------------------------------------
    Used Chanel เชฟรอน
    สภาพใช้งานแต่ยังสวย ด้านในสะอาด
    แต่โฮโลหลุด การ์ดหาย มาแต่ตัวค่ะ
    การันตีแท้แน่นอน100%

ส่งต่อ 22,000บ.
    พร้อมโอนต่อมาเลยค่ะ ขายได้ขายเลย เอาไปใช้ชิวๆ

-------------------------------------------------------------------

NEW PRADA SAFFINO 2Zip 2TONE (LIMITED)

ตอนนี้รุ่นsaffinoธรรมดา พรีกัน60000อัพ
    ใบนี้ในช็อปฮ่องกง 80000กว่าแล้วค่ะ
    ขอขายราคาน่ารัก แค่ 65,000บ.
    พร้อมโอนลดอีก ของสวย ขายราคาสบายๆ

มีตำหนิตรงรอยแมวกัด เอาไปทำสปาไม่กี่พัน ได้ใบละเกือบสองแสนมาใช้
    ได้ของดี หายาก ราคาถูก ควรมีไว้ครอบครอง
    ส่งต่อแค่ 69,000บ.
    พร้อมโอนต่อมาเลยค่ะ ขายได้ขายเลย

--------------------------------------------------------------------
    USED Chanel Classic Cavair Jumbo
    มีร่องรอยการใช้งานมาบ้าง แต่สภาพยังสวย
    มีการ์ดและถุงผ้า
    *ส่งต่อถูกสุดๆในโลกหล้า 98,500บ.
    ลดเหลือ 95,000บ.
    พร้อมโอนต่อมาเลยค่ะ ขายได้ขายเลย

เทียบ size ให้ดู / 12" แดง VS JUMBO ดำ

-------------------------------------------------------
    USED Prada Saffino 2 zip + สายสะพาย

มาแต่ตัวและสาย สภาพมอมแมม เน่าหน่อย
    มุมกระเป๋ามีรอยถลอก แต่เป่ายังตั้งได้ ไม่อ่อนละทวย

ส่งต่อถูกๆ 28,900 บ.
    พร้อมโอนลดได้อีกนะคะ +ส่งทำความสะอาดให้ฟรีก่อนส่งค่ะ

-------------------------------------------------------

LV SPD 30 EPI สีดำ ปี09
    มีร่องรอยการใช้งานบ้างประปราย
    แต่ดูโดยรวมสภาพยังสวยเหาะ
    มีถุงผ้า+กุญแจแม่ลูก

เอาไปถือสวยชิวๆ ราคาแค่21,000บ.
    ใครพร้อมโอนลดได้อีกนะคะ

Mulberry ปี12

สภาพเป๋า80-90%
    อะไหล่มีร่อยการใช้งานนะคะ แต่ไม่ได้น่าเกลียด
    อปก.ครบมากๆ ตามรูปเลยค่ะ

ส่งต่อราคา น่ารัก 28,500 บ.
    พร้อมโอนลดได้อีกจร้า

------------------------------------------------------

แว่นตาชาแนล

ของจริงสวยกว่าในรูปมากมาย
    อปก.ครบ กล่อง ผ้าเช็ดแว่น แคร์บุ๊ค
    ขายแค่ 9,500บ.

------------------------------------------------------

Chanel wallet (USED Good condition)

ไม่รู้จะเรียกสีอะไรดี มันออกสีมุกๆ ชมพูนิดๆน่ะค่ะ
    มีช่องใสเหรียญ / 3พับ /2ด้าน ไม่มีอปก.
    สีหายากและ2ด้านก็ได้มาแพงด้วยค่ะ

ขายแค่ 19,500บ.

NEW HERMES ZIPPY WALLET
    รุ่นนี้หายากค่ะ
    ของใหม่ ขายแค่ 69,500.

Used like new HERMES kelly midor
    GHW / สีน้ำเงินเข้ม

เรือนนี้มาเป็นครบคู่เลย หน้าปัดในตัวเรือนเป็นสีเดียวกับสาย
    ** ตามปกติหน้าและสายสีเดียวกัน
    ปกติราคาจะสูงกว่าหน้าปัดสีขาว

แต่เราขายราคามิตรภาพ ไม่คิดมาก ขายเพียง 27,500บ.

Used HERMES KELLY WATCH (ghw)
    Ostrich /สีเทา

สภาพB+

ขายถูกอีกละค่ะ แค่ 25,900บ.

-----------------------------------------------------------------

HERMES Watch

แม่ค้าไม่ทราบรุ่นค่ะ แต่รู้ว่าหายาก แถมสวยและเก๋ดีค่ะ ใช้เป็นกำไรหรือนาฬิกาก็ได้ สภาพใช้งาน

เห็นปล่อยกันแพง แต่เราขายแค่
    28,900 บ.

นาฬิกา MOVADO

เรือนนี้สำหรับคนข้อมือเล็กนะคะ

16,500บ.

NEW Chanel WALLET คามิเลีย 27000 บ.

เข็มขัดชาแนล

เก๋มาก สวยมากๆเลยค่ะ ไม่ค่อยเห้นใครขาย สภาพA+
    อปก.ครบ มีกล่องเก็บเข้มขัด ดอกคามิเลิย

ส่งต่อ 27,500

like new เข็มขัด HERMES

หัวเรียบ สีทอง Size 75
    สายสีน้ำเงิน-ดำ

21,500บ.

Like new
    เข็มขัดHERMES

หัวพิมพ์ อะไหล่เงิน / Gold - balck Size 80

ขาย 22,500บ.

รองเท้า LV MULTICOLOR SIZE 38
    ขาย18,500บ. ผ่านการใช้งานบ้าง แต่ไม่เยินนะคะ ยังสวยอยู่ คู่นี้ใส่แล้วน่ารักค่ะ

รองเท้าแตะ LV
    สภาพNEWเลยค่ะ ไม่เคยใช้งาน สวยมากค่ะ
    ขาย 19,000บ.

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3080501
    นี่อีกกระทู้ที่เพิ่งโดน banned

กิ่งเองค่ะ's Avatar
    กิ่งเองค่ะ is offline Trusted Member Master Brandname

แม่ค้าที่ดีๆ แต่นัดรับไม่ได้ อยู่ต่างจังหวัดก็มีนะคะ อยู่ไกล ขายไบละหมื่น คงไม่สดวกนัดรับ ที่กรุงเทพ เพราะค่าน้ำมันรถ หรือค่าเครื่อง ก็ไม่คุ้มแล้ว

เอาเป็นว่า ลูกค้าควรระวังมากขึ้น ใช้วิจารณญาณ มากขึ้น เชคให้ละเอียด ก่อนโอนเงิน ขอหน้าบัตรประชาชน ตรงกับเลขที่บัญชีก็ได้ค่ะ

เพราะถ้าบอกว่า อ้างว่า อยู่ต่างจังหวัดนัดรับไม่ได้ ให้ผ่านเลย นี่แม่ค้าต่างจังหวัดน้อยใจนะคร้า อิอิ

TEL. 080-596-5444 // 096-296-4656
    ID LINE: KING6914

ขอบคุณ S B N ค่ะ

Like sunny-cs, deva ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

deva's Avatar
    deva is offline Trusted Member Master Brandname
    deva's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X2X1X8X

Blog Entries
    1

กรณีนี้ deva หมายถึงกรณีืืที่เป็น มิจฉาชีพ ค่ะ คุณกิ่ง ซึ่งจะเอาราคาถูกมาล่อให้รีบโอนแล้วปิดเบอร์ หรือ leaf chat หายไปตามตัวไม่ได้ค่ะ

ถ้าซื้อขายกันปกติก็แล้วแต่สะดวกนัดเจอ หรือส่ง ปณ ส่วนของ deva เองก็อยู่ต่างจังหวัดค่ะ จะส่ง ปณอย่างเดียวค่ะ ถ้า ลค อยากนัดรับก็จะขอแจ้ง ลค ว่าอยู่ ตจว ค่ะ ลูกค้าบางท่านเข้าใจ ถ้าบางท่านอยากนัดรับก็ขอผ่านเราไปให้ไม่ได้จริง ๆ
    Thanks กิ่งเองค่ะ ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

yu-i's Avatar
    yu-i is offline Trusted Member Master Brandname
    yu-i's Bank Account
    • Bank Account 1: 438X0X4X3X

มีคนโดนแบบเดียวกันเลย http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3097245

Nasssty23 is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

ทั้ง2ไลน์ที่แอดคุยเพื่อเสนอขาย เป็นโจรคนเดียวกันค่ะ รูปในไลน์คือรูปคนอื่นทั้งสิ้นนะคะ เพราะโจรจริงๆมันคือ

แม่ของ น.ส.มินตรา กูดคล้าย เมียนายคฑาเทพ แย้มพิวัน สองผัวเมียที่โดนจับเมื่อต้นปีที่ผ่านมา นางเพชรชลีพร กูดคล้าย โดยใช้ชื่อบัญชี นางเพชรชลีพร กูดคล้าย แต่คนลงมือกระทำหาเหยื่อคือลูกเขยอีกคนมาแทนนายคฑาเทพ ที่พึ่งติดคุกไปค่ะ ทราบแล้วช่วยๆกันกระจายข่าวเตือนเพื่อนๆเลยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

098-524-4602

0894412392

0853300308

line :
    ANNLOVENEVER

sashajung27

nathasa_home

bnnzzii

FB
    pon theoverblack

บัญชีกรุงศรี 1-371-352-019 นางเพชรชลีพร

ทั้งหมดคือข้อมูลคนร้ายนะคะ
    Thanks teeta, taizzzz ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ