สวัสดีค่ะ เนื่องจากดิฉันใช้ acc.london-paris อยากทราบว่าถ้าเราเป็น ™ ใน siambrandname
ต้องการขายของใน siampantown ต้องสมัครใหม่ไหมคะ

กรณีที่ 1 ถ้าต้องสมัครใหม่ ดิฉันได้ทำการสมัครเเละส่งเอกสารเรียบร้อยเเล้ว
เเละขึ้นเป็น ™.แล้ว ใช้ชื่อ acc.london-paris1 เเต่ไม่สามารถลง Post ขายของได้

กรณีที่ 2 ถ้าไม่ต้องสมัครใหม่โดยใช้ acc.เดิม london-paris ก็ไม่สามารถลง Post
ขายของได้

กรณีที่3 หากเราต้องการยกเลิก acc.ใน siampantown ต้องดำเนินการยังไรบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ