อยากสอบถามว่าผมสามารถอัพกระทู้ของผมที่ตกไปหน้าหลังๆมากๆ ให้ขึ้นมาหน้าแรกๆได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    veey is offline Trusted Member Brandname Fan
    veey's Bank Account
    • Bank Account 1: 039X2X4X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default อยากสอบถามว่าผมสามารถอัพกระทู้ของผมที่ตกไปหน้าหลังๆมากๆ ให้ขึ้นมาหน้าแรกๆได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

พอดีเพิ่งสมัครและได้เป็น trusted member แล้วครับ และพยายามหากฎเกี่ยวกับการอัพกระทู้แล้วแต่หาไม่เจอครับ ไม่ทราบว่าผมสามารถอัพกระทู้ที่ตกไปยี่สิบหน้าขึ้นมาหน้าแรกๆได้หรือไม่ครับ และถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ้างครับ แค่ไปโพสในcommentถัดไปได้หรือไม่ครับ หรือกฎให้โพสกระทู้ใหม่ได้เลย พอดีเป็นสมาชิกใหม่ กลัวทำผิดกฎของเวบบอร์ดครับ เลยคิดว่าเข้ามาสอบถามก่อนดีกว่า ยังไงน้องใหม่ขอคำแนะนำด้วยนะครับ เพราะผมเป็นสมาชิกแล้วก็ไม่อยากทำผิดกฎของเวบ สมาชิกที่ทราบช่วยบอกกล่าวผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool Re: อยากสอบถามว่าผมสามารถอัพกระทู้ของผมที่ตกไปหน้าหลังๆมากๆ ให้ขึ้นมาหน้าแรกๆได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

Post เป็นกะทู้ใหม่เลยค่ะ

Quote Originally Posted by veey View Post
    พอดีเพิ่งสมัคร และได้เป็น trusted member แล้วครับ และพยายามหากฎเกี่ยวกับการอัพกระทู้แล้วแต่หาไม่เจอครับ ไม่ทราบว่าผมสามารถอัพกระทู้ที่ตกไปยี่สิบหน้าขึ้นมาหน้าแรกๆได้หรือไม่ครับ และถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ้างครับ แค่ไปโพสในcommentถัดไปได้หรือไม่ครับ หรือกฎให้โพสกระทู้ใหม่ได้เลย พอดีเป็นสมาชิกใหม่ กลัวทำผิดกฎของเวบบอร์ดครับ เลยคิดว่าเข้ามาสอบถามก่อนดีกว่า ยังไงน้องใหม่ขอคำแนะนำด้วยนะครับ เพราะผมเป็นสมาชิกแล้วก็ไม่อยากทำผิดกฎของเวบ สมาชิกที่ทราบช่วยบอกกล่าวผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Comments from Facebook