รวบกวนแอดมินค้า ขอแจ้งลบ account เดิมค่า เนื่องจากจำ user + pass ไม่ได้

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results: my love color

Voters
0. You may not vote on this poll
  • pink

0 0%
  • blue

0 0%
  • white

0 0%
  • red

0 0%
Multiple Choice Poll.
Results 1 to 2 of 2
    pite89 is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รวบกวนแอดมินค้า ขอแจ้งลบ account เดิมค่า เนื่องจากจำ user + pass ไม่ได้

สวัสดีค่ะ
    จะขอแจ้งยกเลิก account เดิมที่ใช้บัตรประชาชนเลขที่ 110150018xxxx (แก้ไขโดยแอดมิน)
    เพราะจำชื่อ account ที่ registered ด้วยบัตรประชาชนเลขที่ดังกล่าวไม่ได้ค่ะ
    จำไม่ได้ว่าเปิดหรืออาจเคยสมัครไว้นานแล้วหรือไม่ และ email เดิมก็โดนแฮ๊กไปคะตอนนี้เข้า email เดิมไม่ได้
    จึงจะขอยกเลิก account นี้ และจะสมัคร TM ใหม่ โดยใช้เลขบัตรประชาชนนี้ค่ะ

ระบบไม่สามารถให้สมัคร registered ด้วยเลขบัตรประชาชน เพราะขึ้นว่ามีคนใช้ซ้ำแล้ว
    จึงจะรบกวนทาง SBN ให้ตรวจสอบข้อมูลให้ด้วยค่ะ
    ถ้ากรณีมีคนแอบอ้างนำบัตรประชาชนไปใช้ จะได้ทำการแจ้งความและส่งเอกสารแจ้งความให้ทาง SBN ต่อไป
    รบกวนติดต่อกลับที่ pw_pannipa@hotmail.com นะคะ

ขอบคุณทีมงาน SBN มาก ๆ ค่ะ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default Re: รวบกวนแอดมินค้า ขอแจ้งลบ account เดิมค่า เนื่องจากจำ user + pass ไม่ได้

ทำการยกเลิกแอคเคาท์ ที่ใช้เลขบัตรประชาชน ตามที่แจ้ง เรียบร้อยแล้วครับ