ต้องการใช้เลขประชาชนเดิมที่userลบไปแล้วค่ะ (User: G_memoirs)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    ggrace1 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ต้องการใช้เลขประชาชนเดิมที่userลบไปแล้วค่ะ (User: G_memoirs)

เคยส่งเอกสารสมัคร TTM ไปนานมากแล้ว ได้รับการอนุมัติแล้ว ขึ้น Trusted Member แค่ใน siambrandname ใน sbntown ไม่ขึ้น
    ซึ่งเจ้าหน้าที่ตรวจสอบแล้ว ก็ยังไม่สามารถแก้ได้ จึงแจ้งลบ account ซึ่งเจ้าหน้าที่ก็บอกว่าจัดการลบให้แล้ว แต่พอต้องการจะสมัครใหม่ กลับใช้เลขประชาชนเดิมไม่ได้ แถมจะโพสบอกก็ไม่ได้ เลยต้องหายไปจากเว็ปนานเลย ตอนนี้อยากกลับมาขายอีก user เก่าก็ยัง login ได้อยู่ แต่โพสอะไรไม่ได้ เลยต้องเอาเลขประชาชนน้องมาสมัคร และมาโพสบอกว่า ช่วยลบ user: G_memoirs และช่วยทำให้เลขประจำตัวประชาชน 1100400333XXX กลับมาใช้ได้ทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ggrace1 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ต้องการใช้เลขประชาชนเดิมที่userลบไปแล้วค่ะ (User: G_memoirs)

ไม่มีใครมาตอบเลย :'(

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Default Re: ต้องการใช้เลขประชาชนเดิมที่userลบไปแล้วค่ะ (User: G_memoirs)

Quote Originally Posted by ggrace1 View Post
    ไม่มีใครมาตอบเลย :'(
    ขอโทษที่ตอบช้าครับ ตอนนี้ทำการปลดล๊อกเลขบัตรประชาชน ให้สามารถใช้สมัครได้ เรียบร้อยแล้วครับ

ขอโทษที่ช้าครับ

ยังไม่ได้เลยค่ะ ทั้งsbntown และ siambrandname

ไม่แน่ใจว่าทำให้userเดิมกลับมาใช้ได้ หรือลบเลขประชาชนในระบบทิ้ง อันไหนมันง่ายกว่ากัน ยังไงรบกวนทีมงานดูให้ทีค่ะ ตอนนี้มีเสื้อผ้า เครื่องสำอาง อยากปล่อยมวากก

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by ggrace1 View Post
    ยังไม่ได้เลยค่ะ ทั้งsbntown และ siambrandname

ไม่แน่ใจว่าทำให้userเดิมกลับมาใช้ได้ หรือลบเลขประชาชนในระบบทิ้ง อันไหนมันง่ายกว่ากัน ยังไงรบกวนทีมงานดูให้ทีค่ะ ตอนนี้มีเสื้อผ้า เครื่องสำอาง อยากปล่อยมวากก
    ทีมงานตรวจสอบ และ แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ

ขอโทษในความผิดพลาดและล่าช้าครับ