สมัครloginไม่ได้ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    ilovemarni is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สมัครloginไม่ได้ค่ะ

Originally Posted by ilovemarni
    ยืมลอคเพื่อนมาค่ะ

ดิฉันได้แจ้งยกเลิกaccount gogogalเมื่อสามสัปดาห์ก่อน
    แต่พอสมัครใหม่แล้ว เกิดใช้บัตรประชาชนไม่ได้ค่ะ เข้าloginตัวเองได้แต่postอะไรไม่ได้เลน เป็นcancel user
    จะสมัครloginใหม่ ต้องทำยังไงคะ ขอบคุณค่ะ

ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกแจ้งอีเมลล์ที่ใช้สมัคร user ที่ได้ยกเลิกไปแล้วครับ ทีมงานจะทำการตรวจสอบ เพื่อปลดล๊อกให้สมัครใหม่ได้ครับ

--**
    เมลล์เก่าได้ยกเลิกไปนานแล้วค่ะ

รบกวนแจ้งที่อีเมลล์ใหม่ ชื่อ t.trooe@gmail.com ขอบคุณค่ะ** อยากสมัครได้เเล้วอะค่ะ รอมา3เดือนเเล้วค่า

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default Re: สมัครloginไม่ได้ค่ะ

Quote Originally Posted by ilovemarni View Post
    Originally Posted by ilovemarni
    ยืมลอคเพื่อนมาค่ะ

ดิฉันได้แจ้งยกเลิกaccount gogogalเมื่อสามสัปดาห์ก่อน
    แต่พอสมัครใหม่แล้ว เกิดใช้บัตรประชาชนไม่ได้ค่ะ เข้าloginตัวเองได้แต่postอะไรไม่ได้เลน เป็นcancel user
    จะสมัครloginใหม่ ต้องทำยังไงคะ ขอบคุณค่ะ

ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกแจ้งอีเมลล์ที่ใช้สมัคร user ที่ได้ยกเลิกไปแล้วครับ ทีมงานจะทำการตรวจสอบ เพื่อปลดล๊อกให้สมัครใหม่ได้ครับ

--**
    เมลล์เก่าได้ยกเลิกไปนานแล้วค่ะ

รบกวนแจ้งที่อีเมลล์ใหม่ ชื่อ t.trooe@gmail.com ขอบคุณค่ะ** อยากสมัครได้เเล้วอะค่ะ รอมา3เดือนเเล้วค่า
    ต้องขอเมลล์เก่า เนื่องจากจะใช้ในการ search หา แอคเคาท์เดิม ที่ยกเลิกไม่สมบูรณ์ครับ เนื่่องจากทีมงานค้นหาด้วย username gogogal แล้ว ไม่พบครับ

ขอโทษที่มาตอบช้าครับ รบกวนแจ้งเมลล์เดิมนะครับ

ขอบคุณครับ