Originally Posted by ilovemarni
ยืมลอคเพื่อนมาค่ะ

ดิฉันได้แจ้งยกเลิกaccount gogogalเมื่อสามสัปดาห์ก่อน
แต่พอสมัครใหม่แล้ว เกิดใช้บัตรประชาชนไม่ได้ค่ะ เข้าloginตัวเองได้แต่postอะไรไม่ได้เลน เป็นcancel user
จะสมัครloginใหม่ ต้องทำยังไงคะ ขอบคุณค่ะ

ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกแจ้งอีเมลล์ที่ใช้สมัคร user ที่ได้ยกเลิกไปแล้วครับ ทีมงานจะทำการตรวจสอบ เพื่อปลดล๊อกให้สมัครใหม่ได้ครับ

--**
เมลล์เก่าได้ยกเลิกไปนานแล้วค่ะ**--รหัสประชาชน 1101xxxxxxxxx ค่ะ

รบกวนแจ้งที่อีเมลล์ใหม่ ชื่อ t.trooe@gmail.com ขอบคุณค่ะ** อยากสมัครได้เเล้วอะค่ะ รอมา3เดือนเเล้วค่า