แนะนำสินค้า Handmade Cute Dolls Case By:ChicS-ShoP จ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results: คุณสนใจสินค้าประเภทไหนของ ChicS-ShoP

Voters
0. You may not vote on this poll
  • CASE

0 0%
  • ACCESSORY

0 0%
  • PONY

0 0%
  • CUTE DOLLS

0 0%
  • SWEETDECO

0 0%
Results 1 to 1 of 1

Thread: แนะนำสินค้า Handmade Cute Dolls Case By:ChicS-ShoP จ้า

ChicS-ShoP is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face แนะนำสินค้า Handmade Cute Dolls Case By:ChicS-ShoP จ้า

ดีจ้า วันนี้แวะมาแนะนำสินค้าแนวฟรุ้งฟริ้ง ต้อนรับกระแสเทรนด์ Cute Doll จ้า

เราเป็นทั้งผู้ผลิต/จำหน่าย เคสตุ๊กตาและสินค้า Handmade น่ารักอื่นๆโดยตรง ไม่ผ่านคนกลางนะจ๊ะ

ประสบการณ์ 5 ปีในการทำธุรกิจ Online Marketing

จำหน่ายทั้งแบบปลีก/ส่ง /สำเร็จรูป/อุปกรณ์ Sweetdeco/Accessory etc.

ท่านใดสนใจสามารถแวะชมผลงานได้ที่

www.chics-shop.com
    instagram :chicsshop8
    Line:chics-shop
    E-mail:chicsshop8@gmail.com

รับรองค่ะว่าคุณจะหลงรักไปโดยไม่รู้ตัว

ตัวอย่างผลงานจริง
    "CHANEL GIRL"

ตัวอย่างผลงานจริง
    "VINTAGE GIRL"

ตัวอย่างตุ๊กตาผลงานจากดินสูตรเฉพาะของเราจ้า

ตัวอย่างชิ้นงานขนม SWEETDECO จ้า

TAGS พวงกุญแจป้ายชื่อน่ารักมาก
    แอบกระซิบว่าราคาเบามากๆด้วยจ้า

ตัวอย่าง PLUGGY น้องโพนี่น่ารัก พร้อมส่ง 1 ชิ้นจ้า
    (สนใจ inbox มาได้เลยจ้า โปรเริ่ด!! ส่งฟรีสำหรับลูกค้าSBNเท่านั้นนะจ๊ะ)

ปิดท้ายด้วยรีวิวน่ารักๆจากลูกค้าเราจ้า :>

ขอบคุณสำหรับการติดตามนะคร้า
    THANKS SBN
    Last edited by ChicS-ShoP; 22-06-14 at 23:15.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ