ลงแลกค่ะ Hermes Chanel Muimui Prada LV Valentino Celine etc....

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ลงแลกค่ะ Hermes Chanel Muimui Prada LV Valentino Celine etc....

prtchy is offline Trusted Member Brandname Fan
    prtchy's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X4X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงแลกค่ะ Hermes Chanel Muimui Prada LV Valentino Celine etc....

ขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ เพราะรูปที่ลงบางรูปอาจเล็กไปนิดนึงค่ะแต่ทุกใบมีรูปถ่ายไว้ทุกซอกทุกมุมค่ะ

รับซื้อสินค้าแบรนด์เนมทุกชนิด จ่ายสดค่ะ สอบถามได้ค่ะ
    รับซื้อสินค้าแบรนด์เนมทุกชนิด จ่ายสดค่ะ สอบถามได้ค่ะ[/SIZE][/COLOR]
    สนใจแลกรบกวนส่งภาพสินค้าพร้อมราคามาเลยค่ะ
    ที่ What's app 08117-11708 ค่ะ
    line : Jip117ค่ะ

อ่านเงื่อนไขนิดนึงนะค่ะ
    1.ต้องการนัดดูสินค้า รบกวนมัดจำ 1000 บาท จะมีแมสวิ่งไปให้ดูถึงบ้าน หากไม่รับสินค้าขอยึดค่ามัดจำเป็นค่าจ้างแมส
    และค่าเสียโอกาสขายนะค่ะ มีแมสวิ่งให้ดูถึงบ้านเฉพาะในกรุงเทพเเละปริมณฑณค่ะ อยู่บ้านรอชิวๆ ไม่ต้องผ่ารถติด อากาศร้อนนะค่ะ
    และคนขายงานเยอะค่ะไม่ค่อยมีเวลาเลย จ้างแมสง่ายสุดค่ะ หากรับกระเป๋าก็โอนส่วนที่เหลือหรือจะฝากเงินสดมากับแมสก็ได้นะค่ะ แมสไว้ใจได้ค่ะ
    ต่างจังหวัดส่ง ems ฟรี!!!

สินค้าทุกชิ้น ไม่รับเปลี่ยน - คืนในทุกกรณีนะค่ะและสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอนค่ะ
    ในกรณีรับสินค้าทางไปรณีย์กรุณาขอรูปจนกว่าจะมั่นใจก่อนตกลงซื้อขาย
    เพราะของเราไปแล้วไม่รับคืนนะค่ะ สแตนดาร์ดของคนเราไม่เท่ากัน
    ได้ไปแล้วบอกว่าเก่ากว่าที่คิดหรือเหตุผลเยอะเยาะมากมายจะไม่รับฟังนะค่ะ

กรุณามั่นใจก่อนมัดจำ ขอย้ำค่ะไม่อยากมีปัญหาค่ะ

ขออนุญาติ ไม่ขายให้กับคนที่ CF แล้ว CC นะค่ะ
    และขอขึ้นแบคลิสไว้เลยค่ะ

ดังนั้นมั่นใจแล้วค่อย CF ค่ะ
    ลูกค้าที่ผ่อน แล้วไม่ผ่อนต่อ ขอคืนส่วนที่ผ่อนบางส่วนเป็นค่าเสียหายนะค่ะ
    ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับวิจารณาณของผู้ขายค่ะ

ส่งสินค้าโดย EMS หากเกิดกรณีหาย ทางลูกค้าเป็นผู้รับผิดชอบนะค่ะ
    ดังนั้นหากไม่สบายใจกรุณานัดรับค่ะ
    แต่ตั้งแต่ส่ง EMS มาไม่เคยเกิดกรณีสินค้าหายมาก่อนดังนั้นสบายใจได้ค่ะ

การส่งสินค้าทางemsถือว่าเป็นการสิ้นสุดการขาย
    ไม่รับเปลี่ยน-คือในทุกกรณีค่ะ ดังนั้นหากกังวลรบกวนนัดรับค่ะ

Used99% Charlotte olympia kitty clutchd
    กระเป๋าถืออคลิคแมวเหมียวสุดน่ารัก สภาพ99% น่ารักเกินบรรยาย
    ขายราคาพิเศษค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 29,900บาท

ตุ๊กตาแอเมสน่ารักเกินบรรยายมีมา2ตัว ของใหม่นะค่ะ
    ส่งพร้อมกล่องและถุงกระดาษ ริบบิ้น
    จะซื้อเป็นของขวัญหรือประดับบ้านก็เหมาะที่สุดค่ะ
    หายากมากนะค่ะรีบคว้าค่ะ ขนาดสูงประมาณ10"ค่ะ
    แลก 29,900 บาท

New Hermes passport cover สีโอรส
    stamp Q ราคาเบาๆได้แอเมสไปใช้
    แลก 12,900 บาท
    New Hermes key bag stamp M อันนี้น่ารักมาก
    เป็นสายคล้องคอ สีม่วง มีตำหนิจากการเก็บแต่ไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะราคาเบาๆได้แอเมสไปใช้

แลก 9,900บาท

New Hermes medor super rare
    ตัวนี้แซ่บมากๆ ใส่เป็นaccessoriesได้เลย เรือนเดียวอยู่ หน้าปัดทองสายสีเหลือง
    หนังปัดจะเป็นทรงปิรามิดเปิดออกเป็นนาฬิกา หรูหรา ชิคสุดๆ ของใหม่รุ่นนี้นานๆที่จะหลุดออกมาซักเรือนนะค่ะ
    เรือนนี้น่ารักมากๆค่ะ ช็อปเป็นแสนนะค่ะ ขายในราคาถูกไปครึ่งๆเลยค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง การ์ดลงวันที่16/5/2014จากช็อปที่ญี่ปุ่นค่ะ ตัวเรือนมีขนแมวเล็กน้อยเนื่องจากเป็นตัวดิสเพลนะค่ะ

แลก 69,900 บาท

Used in Good condition Hermes kelly watch super rare
    สภาพดีมีขนแมวทั่วไป สายสวยสภาพโดยรวมดีมาก ตัวนี้แซ่บมากๆ ใส่เป็นaccessoriesได้เลย เรือนเดียวอยู่
    หน้าปัดทองสายสีเทาหนังนกกระจอกเทศหายากสุดๆ
    หรูหราดูดีมีรสนิยม เข้ากับเสื้อผ้าง่าย ช็อปเป็นแสนนะค่ะ
    ตอนนี้ราคาขึ้นเอาๆนะค่ะ ดังนั้นใครชอบรีบคว้าค่ะ (ของเรารับประกันไม่มีย้อมแมวไม่มีการชุบนะค่ะลูกค้าวางใจได้ค่ะ)
    อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะได้มาราคาสูงเนื่องจากตัวสินค้าสภาพดีมากขอคนที่รับราคาได้นะค่ะ

แลก 29,900 บาท

Used in Good condition Hermes kelly watch super rare
    สภาพดีมีขนแมวทั่วไป สายสวยสภาพโดยรวมดีมาก ตัวนี้แซ่บมากๆ ใส่เป็นaccessoriesได้เลย เรือนเดียวอยู่
    หน้าปัดเงินสายดำเข้ากับเสื้อผ้าง่าย หายากสุดๆรับรองได้ ใส่แล้วหรูหราดูดีมีรสนิยมในราคาเบาๆ ช็อปเป็นแสนนะค่ะ
    ตอนนี้ราคาขึ้นเอาๆนะค่ะ ดังนั้นใครชอบรีบคว้าค่ะ (ของเรารับประกันไม่มีย้อมแมวไม่มีการชุบนะค่ะลูกค้าวางใจได้ค่ะ)
    อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะ ได้มาราคาสูงเนื่องจากตัวสินค้าสภาพดีมากขอคนที่รับราคาได้นะค่ะ

แลก 29,900บาท

Used in Good condition Hermes watch super rare
    สภาพดีมีขนแมวทั่วไป สายสวยสภาพโดยรวมดีมาก สติกเกอร์ด้านหลังยังติดอยู่ ตัวนี้สวยมากๆใส่เป็นaccessoriesได้เลย เรือนเดียวอยู่
    หน้าปัดทอง ลายม้าเรียงตัวสวย เรือนนี้หายากสุดๆ คุ้มค่าแก่การเก็บสะสม ยิ่งสภาพดีๆแบบนี้หายากมากค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะ ได้มาราคาสูงเนื่องจากตัวสินค้าสภาพดีมากขอคนที่รับราคาได้นะค่ะ

แลก 39,900บาท

used like new Gucci watch cocktailhousebit super rare!
    ตัวเรือนสีเงินประดับเพชรแท้จากโรงงานประมาณ 60-70 เม็ด สายสีขาว หรูหราดูดีมากๆ
    จะใส่ประจำวันหรือจะใส่ออกงานได้หมดค่ะ ตัวนี้ทำมาสำหรับกลุ่มลูกค้าHiendนะค่ะ
    จะไม่ค่อยเห็นวางขายตามร้านทั่วไปในช็อปแสนสามกว่านะค่ะ ขายในราคาถูกไปเกินครึ่งเลยได้ไปคุ้มมากค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด ดังนัั้นใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 49,900 บาท

Used LV Watch
    สภาพใช้งานมีขนแมวทั่วไป สายหนังจระเข้สีดำ หน้าปัดสีดำทองหรูหรามีแสดงวันที่ ใช้งานง่าย เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย ช็อปเป็นแสนนะค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่องแบรนด์อื่นให้ และผ้าเช็คนาฬิการของหลุยส์ค่ะ

แลก 59,900 บาท

Used Hermes Bearn wallet Stamp N
    สีRoseTyrine อุปกรณ์มีกล่องใบเสร็จตัวจริงจากพารากอน
    ใครชอบรีบคว้าสีนี้หายากมากค่ะ

แลก 69,900บาท

NEW Hermes Silk wallet Stamp Q
    สีน้ำเงิน(ไม่ทราบชื่อสีนะค่ะ) ผ้าบุด้านในลายน่ารักมากๆ หนังepsom อุปกรณ์มีกล่อง

แลก 44,000บาท

Used in good condition Hermes kelly wallet stamp N
    สภาพดีใช้น้อยค่ะ สีน่ารักมาก ของใหม่แสนกว่าแล้วค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง

New Jypsiere 28 Black หนัง clemence stamp R
    สีดำซื้อไปใช้ได้ตลอดกาล เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายใช้ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงค่ะ อุปกรณ์ครบยกกล่องมีใบเสร็จตัวจริงด้วยค่ะ

แลก 239,900 บาท

New Jypsiere 34 Bluelin หนัง clemence stamp P
    สีฟ้าบลูรินสวยค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายใช้ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงค่ะ อุปกรณ์ครบยกเว้นกล่องค่ะ

แลก 215,000บาท

New ClicClac สีเหลืองของใหม่มีอย่างละชิ้นเท่านั้นค่ะ
    ทั้ง2 ชิ้นเป็นไซศ์เล็กเหมาะกับขนาดสาวไทย
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง

ลงเล็ก แลก 23,900บาท วงใหญ่ แลก 25,900 บาท

New Proenza PS11 blue medium
    สีสวยมากค่ะใบนี้ อินเทรนสุดๆ ด้านในแบ่งออกเป็น2ช่องได้สัดส่วน
    สายสะพายถอดออกได้ ราคานี้ถูกมากค่ะยิ่งเป็นสีนี้หายากมากค่ะได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้าค่ะ

แลก 58,900บาท บาท

[New Valentino Rock pink
    ของใหม่ สุดฮ๊อตฮิตอีกรุ่นของValentino นะค่ะ คอนเฟริ์มว่าน่ารักมากๆ
    สายสะพายเป็นหมุดทั้งเส้น สามารถ crossbody ได้ สายถอดออกก็ได้
    อุปกรณ์ ถุงผ้า แคร์บุ๊คค่ะ
    แลก 65,900บาท

NEW CHANEL

New Chanel boy10" limited super rare calf skin!!
    holo198xxxxx สีน้ำตาลทองมีโละและปุ๋มล็อกพิเศษ หายากมากๆสวยไม่ซ้ำใคร
    มั้งปารีสมีใบเดียวค่ะ ใครชอบอย่าลังเลรีบคว้า
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ริบบิ้น ใบเสร็จตัวจริงค่ะ

แลก 165,900 บาท

New Chanel Classic jumbo red lipstick 12A super rare!!
    holo168xxxxx double flap สีแดงคาเวียร์สีแดงสดเป็นโทนที่สวยและหายากที่สุดค่ะ
    สาวกชาแนลห้ามพลาดนานๆจะมีซักใบ สีนี้เลิกผลิตแล้วนะค่ะดังนั้นยิ่งหายากขึ้นไปอีก ใครชอบอย่าลังเลรีบคว้า
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ริบบิ้น ใบเสร็จตัวจริงค่ะ

แลก 159,900บาท

New Chanel Classic Yellow lamp holo194xxxxx
    double flap สวยและหายากมากๆค่ะ ใบนี้ออกช็อปพารากอนราคา 168,xxx ลูกค้าซื้อมา
    ไม่ได้ใช้ยอมขายขาดทุนไป 3 หมื่นค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 149,900บาท

New Chanel woc big logo Blue holo174xxxxx
    สีฟ้าสวยหรูดูดีใช้ได้บ่อยค่ะ ด้านในมีช่องซิปและช่องใส่การ์ด
    ใครชอบรีบคว้า สีนี้สวยมากค่ะ ซื้อไปใช้ได้ยาวนาน
    อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค ดอกคามิลเลีย ใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 54,900บาท

New Chanel mattalic bi-fold wallet holo192xxxxx
    สีฟ้าหนังแมทาลิดเคลือบมันวาวหรูหราน่ารักสุดๆ ใส่การ์ดได้เยอะ สีนี้ใช้ได้ยาวนาน
    อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค

แลก 25,900 บาท

New Chanel cavier long wallet holo169xxxxx
    สีแดง หนังรุ่นนี้ทนสุดๆค่ะ ใส่การ์ดได้เยอะ สีนี้ใช้ได้ยาวนาน ขายราคาขาดทุนค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค

แลก 25,900บาท

New Chanel Classic11" python Gold limited discontinue
    holo171xxxxx ใบนี้เป็นหนังงูสีทองหายากมากค่ะ
    ตัวสายเป็นแบบ Reissue รมดำ สวยหรูและหายากมากค่ะใครชอบรีบคว้าค่ะ
    ลูกค้าซื้อ 2 แสนกว่า เก็บไว้ไม่กล้าใช้ยอมขายขาดทุน5หมื่นค่ะ
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม กล่องแม่เหล็ก การ์ด แคร์บุ๊คเล่มใหญ่ ถุงผ้า ดอกไม้ ริบบิ้น

แลก 199,900บาท

New Chanel Bracelet จาก runwayเลยค่ะ หายของยากมาก
    มีชิ้นเดียว ใช้แล้วไฮโซสุดๆ ตัวกำไรเป็นโลหะปรับขนาดได้ ลายน่ารักมากๆ
    ใครชอบอย่าลังเลค่ะ ย้ำหายากจริงๆค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษ
    แลก 32,900 บาท

New Chanel keychain ลายน่ารักมากๆ
    ใครชอบอย่าลังเลค่ะ ย้ำหายากจริงๆค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษ
    แลก 23,900บาท

New Chanel pearl Belt 80 Cm
    เข็มขัดรุ่นล่าสุดเพิ่งจาก runwayเลยค่ะ หายของยากมาก
    มีมาเส้นเดียว ใช้แล้วไฮโซสุดๆ ใครชอบอย่าลังเลค่ะ ย้ำหายากจริงๆค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงผ้าค่ะ

แลก 64,900 บาท

New! Chanel Travel Wallet Cavier สีเขียวอมฟ้า
    (With Removable Passport Holder, Long Card Holder and Zip Case)
    Limited Edition Colour Dimension: 4.7 x 8.7 x 1.2 in
    holo 16xxxxx อุปกรณ์ครบตามรูปค่ะใบใหญ่จุใจสำหรับสาวๆที่ต้องการเป๋าที่มีความจุเยอะๆ
    ซื้อใบนี้ใบเดียวได้ถึง 4 ชิ้นเลยค่ะ คุ้มสุดๆ สามารถแยกออกมาใช้ได้ สวยเก๋คุ้มค่ะ
    แลก 54,900บาท

[size=1]

CHANEL Used Zone.........

Used like New Chanel boy limited 9.5"
    holo177xxxxx สภาพดีมากๆใช้งาน2ครั้ง รุ่นนี้ของใหม่แพงมากๆ ช็อปเกือบ 2 แสน
    ดีไซน์เก๋ ไม่เหมือนใคร โซ่ทองรมควันค่ะ
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ริบบิ้น

แลก105,900 บาท

Used like New Chanel Jumbo12" Black Patent
    holo139xxxxxฝาเดียวน้ำหนักเบา สภาพดีมากๆผ่านการสปามาแล้ว
    ทรงสวยอะไหล่แทบไม่มีลอยขนแมว ซื้อไปคุ้มราคาขึ้นทุกวันๆตอนนี้ของใหม่ช็อป2แสนแล้วค่ะ
    ได้ไปคุ้มค่าใช้ได้ยายานานไม่มีเอ๊าท์แน่นอน
    อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า

แลก 89,900 บาท

Used like Chanel Classic caviar beigh
    holo165xxxxx double flap สภาพดีมากๆใช้งาน2ครั้ง บอกของใหม่ยังได้
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ริบบิ้น

แลก 129,900บาท

Used like New Chanel boy8" limited
    holo191xxxxx สภาพดีมากๆสวยเก๋น่ารักสุดๆ หายากมากค่ะ
    ของใหม่ 12x,xxx อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง ดอกไม้ริบบิ้น

แลก 99,900 บาท

Used in Good condition Chanel boy7" mini limited Goat skin
    holo184xxxxx สภาพดีสีสวยมากค่ะ ด้านหลังและมุมมีเฟตเล็กน้อย
    รุ่นนี้ออกช็อปแสนกว่านะค่ะ ขายราคาเบาๆ เท่ารุ่นมินิทั่วไปๆเลยค่ะ

แลก 75,900บาท

Used like New Chanel mini square 7" caviar Gray
    holo174xxxxx สภาพดีมากๆเหมือนใหม่ลูกค้าใช้ไป2 ชั่วโมงเท่านั้น
    สีเทาสวยเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย ซื้อใบนี้คุ้มมากๆค่ะ ประหยัดไป2 หมื่นได้ของสภาพเหมือนใหม่ไปใช้

Used Chanel boy10" calf skin
    holo178xxxxx สภาพใช้งานมีตำหนิหลายจุด ด้านหน้ายังสวยแจ๋ม
    สีครีมเหลือบทองนิดๆ อะไหล่ทองอมควันสวยมากๆค่ะ สีนี้ใช้งานได้บ่อย
    ขายราคาช็อก!! ใครได้ไปโชคดีเอาไปอาบน้ำซักรอบแจ่มเลยค่ะ
    อุปกรณ์การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า

แลก 99,900บาท

Used Chanel mini square 7" Holo509xxxxสีขาวหนังแลม
    สภาพดีทรงสวยหนังแข็ง มีเลอะและถลอกตามมุมทั่วไปแต่โดยรวมยังสวยมากๆค่ะ
    สีขาวให้ลุ๊คคุณหนูใช้งานง่ายเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย ขายราคาสุดช็อกได้ราคานี้ไป
    เอาไปสปาซักรอบก็คุ้มสุดๆค่ะ อุปกรณ์ ถุงผ้า

แลก45,900 บาท

Used Chanel cavier zippy wallet XL
    holo149xxxxx สภาพใช้งานมีตำหนิจากการใช้งานทั่วไป
    ใบนี้ไซส์ใหญ่ตอบโขทย์คนการ์ดเยอะ จุสุดๆไปเลย
    ของใหม่4หมื่นกว่าแล้วค่ะ อุปกรณ์การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกคามิลเลีย ถุงกระดาษ

แลก 28,900บาท

Used like New Chanel cosmatic red lamp
    holo173xxxxx สภาพดีมากไม่มีตำหนิใดๆ ขนาดกระเป๋า 20*11*7ซม
    สีแดงจี๊ตๆ ด้านในมีกระจกด้วยค่ะ สามารถใช้ถือเป็นคลัชออกงานได้ ได้ไปใช้ได้บ่อยแน่นอน
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า

แลก 33,900 บาท

Used in Good condition Chanel cavier yellow tote
    holo155xxxxx สภาพดีมีสายสะพาย 2 เส้นเป็นแบบโซ่และสายคล้องบ่า สามารถถอดออกได้
    ด้านในกว้างจุมาก น้ำหนักเบา สีสวยมากค่ะ หายากสุดๆ ใครชอบอย่าลังเลรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า

แลก 69,900 บาท

Used like Chanel Classic jumbo suede Gray
    holo164xxxxx double flap สีเทาสวยหรู สภาพดีมากๆใช้งานไม่กี่หนเท่านั้นที่เหลือเก็บในกล่องอย่างเดียว
    สีเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย สีนี้เลิกผลิตแล้วนะค่ะดังนั้นยิ่งหายากขึ้นไปอีก ใครชอบอย่าลังเลรีบคว้า

แลก 125,900 บาท

Used in Good condition Chanel Classic lamp 12" holo121xxxxx
    สภาพดี หนังเต่งตึงทุกช่อง สีดำโซ่ทอง เป็นแบบ4ห่วงหายากมากๆ ฝาเดียวน้ำหนักเบา
    สีเฟตตามมุมและด้านหลังเล็กน้อยไม่สังเกตไม่เห็นแต่บอกเพื่อความสบายใจค่ะของใหม่จะสองแสนแล้วได้ไปคุ้มมากๆค่ะ
    ตอนนี้ของใหม่แสนห้าแล้วค่ะ ใครชอบรีบคว้าราคาพิเศษสุดๆหาไม่ได้แล้วค่ะ
    อุปกรณ์ กล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ค่ะ

แลก 75,000 บาท

Used like New Chanel Clutch Cavier holo169xxxxx
    ใบใหญ่จุใจใช้ประจำวันถือออกงานได้หมดค่ะ ตอนนี้หาของยากมากแล้วค่ะ
    ของใหม่แสนกว่า ได้ใบนี้ไปคุ้มมากๆ ตัวกระเป๋าไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ทรงเป๊ะสุดๆหนังสวย มุมไม่มีถลอกค่ะ
    ใครชอบรีบคว้าค่ะ อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ค่ะ

แลก 75,900 บาท

[SIZE=4]Used in Very good condition Chanel Cavier cosmatic vintage holo405xxxx
    ขนาด 22*16*15ซม สีดำคาเวียร์อะไหล่ทอง สภาพดีมากๆ อุปกรณ์ครบทั้ง สายสะพาย กุญแจ/ลูกกุญแจ สายห้อยกุญแจ การ์ด
    กระเป๋าลูกสำหรับใส่เครื่องสำอางค์ ซื้อ 1 ได้ถึง2ใบ จัดเต็มแบบนี้หาไม่ได้แล้วค่ะ
    จะซื้อเป็นกระเป๋าเครื่องสำอางค์หรือใส่ของเดินทาง ใช้ประจำวัน เป็นกระเป๋าใส่กล้อง ได้หมด
    ทรงน่ารักกิ๊ปเก๋มากๆ มีสายสะพาย ถอดสายถือก็ได้รับรองใคร ได้ไปกรี๊ตค่ะเพราะน่ารักจริงๆ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า /SIZE]

[SIZE=4]Used in good condition Chanel patent vintage holo19xxxxx
    ขนาด 18*12*6 สีดำหนังแก้วอะไหล่ทอง สภาพดี ด้านในสะอาด รุ่นนี้มีพู่หายากมากค่ะ ได้ไปกรี๊ตค่ะเพราะน่ารักจริงๆ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า /SIZE]
    แลก 35,900บาท

[SIZE=4]Used Chanel vintage back pack
    เป้ผ้ากำมะหยี่ชาแนลทรงน่ารักกิ๊ปเก๋มากๆ มีสายสะพาย จะสะพายหลังหรือสะพายหน้าก็น่ารักสุดๆ
    สวยเก๋ แนวเกินบรรยายน้ำหนักเบาสะพายไปได้ทุกที่ ขนาด 25*15*5ซม หายากมากค่ะใครชอบรีบคว้าเลยรับรองได้ไปกรี๊ตค่ะเพราะน่ารักจริงๆ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้าการ์ดโฮโลแกรม สติกเกอร์ในกระเป๋าติดอยู่แต่ตัวเลขลางๆนะค่ะ /SIZE]
    แลก 39,900 บาท

[SIZE=4]Used Chanel Lita Medium calf skin holo173xxxx
    หนังสีฟ้า หนังรุ่นนี้ทนทานสุดๆไม่เป็นลอยง่าย สภาพดีมากมีตำหนิที่มุมล่างกระเป๋าเล็กน้อยไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ
    มาพร้อมสายสะพายเงินรมดำ ถือก็สวยหรือสะพายCrossbodyก็ได้ค่ะ
    สวยหรูหราเก๋ไก๋เป็นที่สุดให้ฟิวเป็นสาวชิคเปรี้ยวเท่
    อุปกรณ์มีแคร์บุ๊ค ถุงผ้า การ์ด ดอกคามิลเลีย ริบบิ้น /SIZE]
    แลก 79,900บาท

Used in Good Condition Chanel vintage holo36xxxxx
    สีดำคาเวียร์วินเทจขนาดพอๆกับmaxi สวยเก๋มากใบนี้ ตัวซิปเป็นโลโก้ชาแนลเป็นดอกไม้ น่ารักเวอร์ค่ะ
    ขนาดใช้งานได้จริงจังใบใหญ่ ซื้อไปคุ้มค่ะ
    ด้านข้างมีช่องอีก 2 ช่อง วินเทจกำลังมาแรงสาวกชาแนลไม่ควรพลาดค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า ไม่มีการ์ดนะค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 44,900 บาท

Used Chanel Boy10"Bombay Paris limited super rare
    holo16696999โฮโลเลขสวยมากค่ะ ใบนี้เป็นกระเป๋าของคุณอั้มนะค่ะ สภาพดีมีร่องรอยการใช้งานทั่วไป
    ออกมาเป็นลิมิเตท หายากมาก มาพร้อมสายสะพายโลหะสวยหรูหราเก๋ไก๋เป็นที่สุดให้ฟิวเป็นสาวชิคเปรี้ยวเท่
    สลับใช้กับสายหนังให้ลุกสปอร์ต ใบนี้ใครได้ไปโชคดีมากๆเพราะสวยจริงๆหายากม๊ากๆ
    อุปกรณ์มีแคร์บุ๊ค ถุงผ้า สายสะพาย2สาย การ์ดหายค่ะ ของใหม่ขายกัน2แสนกว่าและเลิกผลิตแล้วค่ะ

แลก 169,900 บาท

USED like New Chanel Hoolahoop size S
    holo180xxxx สภาพดีสีดำหนังแลมป์เป็นแลมป์รุ่นใหม่ทนทานไม่เป็นลอยง่ายค่ะ
    ใบนี้คอนเฟริ์มว่าน่ารักสุดๆ ถือไปเที่ยวไปงานได้หมด
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ริบบิ้น ใบเสร็จตัวจริง กล่อง ถุงผ้า
    หายากมากแล้วนะค่ะใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 64,900 บาท

Used in Good Condition Chanel Cambon holo986xxxxx
    สีขาว-ดำ สภาพดีมากค่ะ ด้านในบุผ้าสีชมพูน่ารักมากๆ สภาพทั่วไปดีมากมีร่องรอย
    การใช้งานเล็กน้อย มุมไม่มีถลอก ทรงแข็ง หนังเต่งตึง ขนาดพอๆกับ GST
    จุแต่น้ำหนักเบาค่ะ ด้านในมีช่องซิปและช่องใส่มือถือแยก
    ใครชอบรีบคว้าค่ะใบจริงน่ารักมากๆเลย
    อุปกรณ์มีการ์ด แคร์บุ๊ค ใครชอบรีบคว้าค่ะ

Used like New Chanel red patent mini triangle holo154xxxxx
    สีแดงหนังแก้วอะไหล่ทอง ทรงเป็นสามเหลีี่ยมตั้งได้ ใบเล็กจิ๋วน่ารักสุดๆค่ะใบนี้ สภาพดีมีร่องรอยการใช้งานทั่วไป
    อุปกรณ์มี แคร์บุ๊ค ถุงผ้า การ์ดหายค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะน่ารักและไม่โหลค่ะ

Used like New Chanel woc hotpink holo179xxxx
    สภาพดีไม่มีตำหนิใดๆ ค่ะ สีชมพูฮ๊อตพิ้งคาเวียร์ซูเอิด
    อุปกรณ์ กล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค ครบค่ะ

Used like New Chanel Classic Blue patent holo144xxxxx
    double flap สภาพใหม่มากๆ 95%up ไปเลย ตัวกระเป๋าไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ฝาด้านในมีรอยข่วนบางๆ
    ทรงสวยเป๊ะๆ ผ่านการใช้งาน2-3หนเท่านั้น สีสวยมากๆค่ะ ใช้งานได้บ่อย หนังแก้วรุ่นนี้จะทนมากๆนะค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ค่ะ

แลก 119,900 บาท

Used like new Chanel Bowling Red lamp skin
    holo151xxxx ขนาด 32*20*13 ซม ใบนี้สภาพดีมากหนังเต่งตึงทุกช่อง
    ใช้น้อย สีแดงสดสีสวยมากๆค่ะ หนังรุ่นนี้ทนทานกว่าหนังแกะทั่วไป
    ตามมุมมีเลอะเล็กน้อย ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ อะไหล่ดำรมควัน ใช้ได้หลากหลายโอกาส จุมากแต่น้ำหนักเบา
    จุดเด่นของใบนี้คือ ซิป2ชั้น สามารถรูดเพื่อเปลี่ยนทรงกระเป๋าได้ สวยเก๋มากๆค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ ริบบิ้น พร้อมสำเนาใบเสร็จของใหม่แสนกว่าขายราคาพิเศษมากๆค่ะ

UseD Chanel mini 7" sac lamp
    สีเขียวอมฟ้า สีสวยน่ารักอะไหล่ดำรมควันหายากค่ะสุดๆ สภาพใช้งานตามมุมสีเฟตบ้างค่ะ แต่ไม่มีถลอก
    แต่สะพายแล้วยังสวยน่ารักสุดๆค่ะ ยิ่งราคานี้รับรองหาไม่ได้แล้วขายขาดทุนค่ะ ใครชอบรีบคว้าเลย
    ราคาเบาๆ Holo 153xxxxxxx แคร์บุ๊ค ถุงผ้าค่ะ
    แลก 45,900 บาท

Used Chanel hot pink hol141xxxxx
    สีชมพูสวยมากๆ สีแจ๋มเด่นมาแต่ไกลค่ะ สภาพตัวกระเป๋าดีมาก
    ไม่มีดูดสีใดๆ แต่มีตำหนิหนังตรงที่ล็อกกระเป๋า1จุดค่ะ
    นอกนั้นสวยกริบ ด้านในเป็นสีชมพูลายสก็อต น่ารักสุดๆ
    สีสวยๆสภาพดีแบบนี้ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋ากับถุงผ้าแบรนด์อื่นให้นะค่ะ

Used Like New Chanel shopping tote hol118xxxxx
    สภาพดีมากค่ะ เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ตัวกระเป๋าดีไซน์เก๋มากๆ
    เป็นทูโทน ด้านในบุผ้าสีเทามีช่องใส่ของอีก 2 ช่อง ตัวกระเป๋าขนาด 48*30ซม จุสุดๆน้ำหนักเบามากๆค่ะ
    สีสวยๆสภาพดีแบบนี้ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์ แคร์บุ๊ค และถุงผ้าแบรนด์อื่นให้ค่ะ การ์ดไม่มีนะค่ะแต่รับประกันของแท้แน่นอนค่ะ

[SIZE=5] แลก 49,900 บาท

Used chanel portobello calfskin grey/ Brown flap '
    hologram 130xxxxx สภาพดีค่ะ ภายในสะอาดมุมและขอบกระเป๋ามีเลอะบ้าง
    เอาไปคลีนแจ๋มเลยค่ะตัวกระเป๋าเป็นสีเทาฝาเป็นสีน้ำตาลค่ะ
    สะพายขึ้นแขนได้ หรือถือคล้องแขนได้เช่นกันค่ะ
    ขนาดจุพอสมควรเลย ใครมองหากระเป๋าใช้งานจริงๆ ใบนี้เหมาะมากค่ะ

แลก 59,900บาท

[SIZE=4]Used chole medium black
    สภาพดีมาก อุปกรณ์มี ถุงผ้า /SIZE]
    แลก 35,900 บาท

[****************************************
    DIOR.........

[SIZE=4]Used lady Dior 10" ปี99
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าลายสต็อก สภาพดีมากอะไหล่แทบไม่มีลอยเลยค่ะ
    สีนี้ใช้งานง่ายเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย แถมน้ำหนักเบา
    ตัวหูและสายสะพายเป็นหนังแก้วสีดำ ตัดกับผ้าน่ารักมากๆค่ะ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ด แคร์บุ๊ค /SIZE]
    แลก 35,900 บาท

Used lady Dior 12"สีแดงปี97
    สีแดงอะไหล่ทองยังเงางามไม่ซีด สภาพดีมีตำหนิจากการใช้งานทั่วไป
    สีสวยเริ่ดมาก ให้ลุ๊คคุณนายได้สาวเปรี้ยวก็ใช่ ได้ไปถูกใจแน่นอน
    ขายราคาถูกๆแบบไปไว อุปกรณ์มี ถุงผ้าแบรนด์อื่น ไม่มีสายสะพายนะค่ะไปสั่งที่ช็อปได้ค่ะ
    ราคานี้สั่งสายก็ยังคุ้มมากๆ /SIZE]
    แลก 55,900บาท

Used like new Lady Dior mini 7"
    ตัวกระเป๋าเป็นพลาสติกซีทรู ด้านข้างเป็นหนังสีดำ มือจับเป็นสีแดงน่ารักมากๆค่ะ
    อะไหล่เงางามแทบไม่มีขนแมว ตัวกระเป๋าสภาพดี มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย
    ด้านในสะอาด มุมไม่มีถลอกค่ะ
    อุปกรณ์มี สายสะพาย และถุงผ้าให้ค่ะ

แลก 35,900บาท

Used Botega Bucket black
    ขนาด 25*26*10 ซม สีดำสภาพดีมากค่ะ มีร่องรอยจากการใช้งานเล็กน้อย ไม่มีตำหนิใดๆ
    ใบนี้ทรงคล้ายๆถังน่ารักมากๆ น้ำหนักเบา ของใหม่ราคาเกือน8หมื่นแล้วค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด กระจก

Used like new miumiu bag
    สีTurqouiseอะไหล่ทอง สภาพดีมากไม่มีตำหนิใดๆ
    ขนาด 27*21*15ซม จุมากๆใช้ได้หลายหลายโอกาส
    ช็อป6 หมื่นกว่า ได้ใบนี้ไปรับรองคุ้มสุดๆค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า สายสะพาย

Used in good condition MIUMIU BOW
    สีน้ำตาลสภาพดี มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป อะไหล่ทอง สีนี้ใช้งานง่ายเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย
    มีสายสะพาย ของใหม่5 หมื่นกว่า ได้ใบนี้ไปรับรองคุ้มสุดๆค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า สายสะพาย
    แลก 24,900บาท

Used in good condition MIUMIU coffer
    สีเงินอมเทา สีสวยมากค่ะใบนี้ หายากจริงๆแถมสภาพดีมากไม่มีตำหนิใดๆ
    อะไหล่เงิน สีนี้ใช้งานง่ายเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย
    มีสายสะพายของใหม่5 หมื่นกว่า ได้ใบนี้ไปรับรองคุ้มสุดๆค่ะ
    แลก 26,900 บาท

Used MIUMIU สี น้ำตาลเข้มสภาพดีมากๆค่ะ
    หนังนิ่มสุดๆ มีสายสะพาย น่ารักมากๆ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า สายสะพาย

Used like New Miu MIu Crystal
    ใบนี้ขอคอนเฟริ์มว่าน่ารักสุดๆ สายเป็นคริสตัลทั้งเส้น
    ตัวกระเป๋าเป็นหนังทั้งใบ หนังนิ่มมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่
    ใบนี้้มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ มีถุงผ้าแบรนด์อื่นให้ค่ะ

แลก 25,900 บาท

Lv.......
    Used like New Lv alma bb light pink
    สภาพดีมากๆค่ะสีสวยให้ลุ๊คคุณหนูสุดๆ ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า กุญแจลูกกุญแจ สายสะพาย

แลก48,900 บาท

Used like New Lv alma bb red 2013
    สภาพดีมากใช้ไป2ครั้งไม่มีตำหนิใดๆสีแดงสวยเปรี้ยวสุดๆใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า กุญแจลูกกุญแจ สายสะพาย

แลก48,900 บาท

Used like New Lv Pallas
    สภาพดีมากรุ่นสุดฮิต โทนม่วงสีสวยมากจุสุดๆน้ำหนักเบา ใช้งานได้หลากหลาย
    ขนาดกำลังดี ใบจริงสวยมากน่าใช้ค่ะ นานๆทีจะมีมือสองมานะค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด สายสะพาย

แลก69,900 บาท

Used in good condition Lv Virnis Wiltshire orange
    ใบนี้น่ารักมาก ใช้ได้บ่อยแน่นอน สีส้มสวย น้ำหนักเบาสภาพดีทรงเป๊ะค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า แคร์บุ๊ค

แลก23,900 บาท

Used like New Lv Virnis sunset
    สีเขียวน้ำทะเล สภาพดีมากๆไม่มีตำหนิใดๆใช้ถือออกงานได้
    หรือถอดสายเป็นกระเป๋าสตางค์ใบยาวก็ได้ ด้านในมีช่องซิปและที่ใส่การ์ด6ใบค่ะ
    ใครชอบรีบคว้าขายราคาสุดพิเศษค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ดเล็ก

แลก23,900 บาท

Used like New Lv Black vernis
    datecode 08ขนาด 32*24*14ซม. ทรงสวยเก๋น่ารักสุดๆ สภาพดีมากๆใช้งานแค่2ครั้งเท่านั้น
    เป็นหนังแก้วสีดำไม่ต้องห่วงเรื่องดูดสี รักษาง่าย
    มุมไม่มีฉลอกด้านในมีช่องซิปและมีช่องเก็บของข้างด้านและหลังกระเป๋าอีก 2 ช่อง
    มีตำหนิจากการใช้งานเก็บตรงหูนิหน่อย นอกนั้นใหม่มากๆค่ะ เพราะเก็บอย่างเดียว
    ช็อปประมาณ8หมื่นนะค่ะ ซื้อไปนี้คุ้มมากเพราะสภาพดีจริงสวยเก๋ ไม่โหลค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ดเล็ก กุญแจลูกกุญแจ ซองและป้ายLVค่ะ

Used Lv miniLin
    สภาพมากดีแต่เนื่องจากเก็บไว้นานสีจึงเฟตตามขอบและมุมค่ะ
    กระเป๋าทรงน่ารักเป็นสี่เหลี่ยบมตั้งได้ ฟั่งชั่นการใช้งานเยี่ยมยอด
    มีซิปกลางรูดได้สุด ด้านข้างมีช่องเก็บของอีก 2 ช่อง
    ใบนี้เป็นลิมิเตมนะค่ะ ขายตามสภาพ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า ขายราคาพิเศษแบบไปไวๆเลยค่ะ
    แลก 15,900 บาท

New LV cosmetic bag datecode
    ด้านในเป็นหนังสีแดงนะค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ดเล็ก ถุงผ้าค่ะ
    แลก 14,900 บาท

New LV Poch.Savigne Epi shiny Black datecode2014
    รุ่นใหม่เพิ่งออกปีนี้ ตัวกระเป๋าเป็นลายไม้แบบเงาราคาจะสูงกว่าพวกลายไม้ทั่วไป
    ขนาดกำลังดีขนาด 27*13*5 ซม น้ำหนักเบาแต่จุมากๆ ใส่ของได้เยอะด้านในมีช่องซิป 1 ช่อง และมีช่องใส่การ์ดอีก 6 ช่อง
    ด้านหลังมีช่องใส่ของอีก 1 ช่อง สามารถใช้ประจำวันได้สบายหรือจะ ถอดสายแล้วถือเป็นคลัชออกงานก็เหมาะมากๆค่ะ
    * อุปกรณ์ครบจัดเต็มเหมือนอกจากช็อป พร้อมก๊อปปี้ใบเสร็จ ราคาลง 1100 ยูโร

แลก 52,900 บาท

[

[SIZE=4]Used LV Griet date code 07
    กระเป๋าสภาพดีค่ะ มุมไม่มีถลอด ด้านในบุกำมะหยี่สีแดงหรูหรามาก
    ใบนี้ให้ลุ๊คคุณนายสุดๆ ช็อปไทย8หมื่นกว่าแล้วค่ะ ใบนี้สภาพดีใช้น้อย
    คาวไฮย์ขาวสวย มีลอยจากการใช้งานบ้างค่ะ แต่โดยรวมสวยเลยค่ะ

Used like New Lv alma gm pink GM
    ใบนี้สีชมพู สวยๆๆๆๆๆๆๆ และน่ารักมากๆๆ สีสวยสุดๆคอนเฟริ์มได้ไปโชคดีสุดๆ
    ถือไปไหนรับรองคนมองเหลียวหลังแน่น่อน
    สภาพใหม่มากๆค่ะ เพราะเก็บอย่างเดียวใช้น้อยมากๆค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้าให้ค่ะ

แลก 65,900บาท
    [size=1]

Used Lv sakura สภาพดีสวยและหายากสุดๆค่ะ
    ให้ลุ๊คคุณหนูมากๆ น่ารักเกินบรรยายค่ะใบนี้ สภาพดีคาวไฮย์สีสม่ำเสมอไม่ดำ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ ใครสะสม LV ใบนี้ควรอยู่ในคอลเลคชั่นมากๆค่ะ เพราะน่ารักจริงๆ

แลก 34,900 บาท

Used LV L'Impetueux Blanc ใบนี้เป็นลิมิเตท หายากสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีครีมตัดอะไหล่สีทอง
    ด้นข้างและด้านหลังประดับหมุดสวยงามมากๆค่ะ มีตำหนิเล็กน้อยตามการใช้งาน
    ด้านในสะอาดหมดจรด สภาพโดยรวมถือว่าดีมากค่ะ
    ใครชอบลิมิเตทรีบคว้าเลยค่ะใบนี้ไฮโซมากๆหายากจริงๆ
    อุปกรณ์มีใบเสร็จตัวจริง+ถุงผ้าให้นะค่ะ แถมใบเล็กให้ด้วยค่ะ
    ขนาด 32*24*12 ซม.
    [size=1]

PRADA...........

Used like New Prada shopping tote jean
    สียีนน่ารัก สายสะพายปรับระดับได้ ด้านหน้ามีโลโก้พราด้าตัวใหญ่
    สภาพดีมาก มีตำหนิที่มุมเล็กจิ๊ตเดียวไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ
    อุปกรณ์มี สายสะพาย ถุงผ้า

แลก 24,900 บาท

Used like New Prada saffiano 30 Peonia สภาพ98%
    สีชมพูสุดฮิต อะไหล่ทอง
    สภาพดีมากทรงเปีะ มีตำหนิที่มุมเล็กจิ๊ตเดียวไม่สังเกตไม่เห็นค่ะได้ไปคุ้มสีสวยหายาก
    สภาพดีแบบนี้ค่ะ อุปกรณ์มี การ์ด แคร์บุ๊ค สายสะพาย ถุงผ้า

Used like New Prada saffiano 33 2zip สีส้ม สภาพ95%
    สีทองสุดฮิต อะไหล่ทอง
    สภาพดีมากทรงเปีะ ไม่มีตำหนิใดๆสายมีเลอะปากกาจิ๊ตเดียวไม่สังเกตไม่เห็นค่ะได้ไปคุ้มสีสวยหายาก
    สภาพดีแบบนี้ค่ะ อุปกรณ์มี การ์ด แคร์บุ๊ค สายสะพาย ถุงผ้า

USED like New New Prada saffiano 25สภาพ 99% สีฟ้าหนังเงาน่ารักมากๆ
    ลูกค้าแค่ลองสะพายเท่านั้น บอกของใหม่ยังได้ค่ะ ตอนนี้ของใหม่ขายกัน 5 หมื่นกว่าแล้ว
    ได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ ได้ของใหม่ในราคามือสอง สีหายากด้วยค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า สายสะพาย ถุงกระดาษ

แลก 44,900บาท

New Prada Alma 25 สี เหลืองน่ารักมากๆ ลูกค้าซื้อมาเก็บ
    ไม่เคยผ่านการใช้งาน การ์ดปี2013 ยอมขายขาดทุนได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า สายสะพาย ใบเสร็จตัวจริง

Used Prada saffiano 35 2 ซิป สีcammeo
    สภาพดีค่ะ มุมไม่มีถลอกค่ะ ซิปยังทองเงางามอยู่
    อุปกรณืไม่มีนะค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋า
    ขายราคาแบบลดสุดๆเลยค่ะ เพียง

Used Balenciaga GRAY สีเทาสวยสภาพดีมากๆ
    หมุดเล็ก น้ำหนักเบา สีนี้ใช้งานได้บ่อยใช้ได้ทุกที่ทุกโอกาส มาพร้อมสายสะพาย
    ตำหนิตามมุมเฟตเล็กน้อย ใต้มือจับเลอะ 1 จุด นอกนั้นสวยค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ใดๆนะค่ะ

Used in good condition D&G sun glasses
    เป็นดอกไม้ปั้นน่ารักสุดๆไปเลยค่ะ สวยเริ่ดเก๋เกินบรรยาย
    ใครชอบรีบคว้าค่ะเพราะหาซื้อไม่ได้แล้วค่ะ
    ซื้ิอมา2หมื่นกว่า ใส่ไป2ครั้ง เก็บอย่างเดียว ไม่มีตำหนิค่ะกล่องเลอะจากการเก็บนะค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง

แลก 16,900 บาท

Used like New YSL tribute RED size36
    สภาพดีใส่ครั้งเดียวค่ะ สีแดงสวยแจ๋มมากๆ ตัวรองเท้าไม่มีตำหนใดๆ พื้นรองเท้าเลอะจากการใช้งานเป็นปกตินะค่ะ

แลก 24,900 บาท

Used in good condition GUCCI cosmatic Bamboo vintage box with strap
    ขนาด 23*12.5*15Cm สีดำตัวกระเป๋าเป็นผ้าคาดหนัง ตัวกระเป๋าสภาพเป๊ะมากๆ หูจับเป็นไม้bamoo หรูหราแข็งแรง
    ด้านในบุหนังสภาพดีแอบมีตำหนิหนักลอกตรงพื้นบ้าง แต่โดยรวมสภาพดีมาก
    อุปกรณ์ มีสายสะพายปรับระดับได้ จะซื้อเป็นกระเป๋าเครื่องสำอางค์หรือใส่ของเดินทาง ใช้ประจำวัน เป็นกระเป๋าใส่กล่อง ได้หมด
    ทรงน่ารักกิ๊ปเก๋มากๆ มีสายสะพาย ถอดสายถือก็ได้รับรองใคร ได้ไปกรี๊ตค่ะเพราะน่ารักจริงๆ

แลก 19,900บาท

Used Gucci limited 85th year limited
    เป็นรุ่นลิมิเตทครบรอบ 85 ปี สวยเด่นมาก
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าลูกฟูกทั้งใบ ขนาด 42*25*19 ซม จุสุดๆ
    สภาพใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ใบจริงสวยมากๆค่ะ หรูหรามากส้มเป็นตัว
    ที่ถลองครบรอบกุชชี่เลย ยิ่งใครชอบลิมิเตทๆใบนี้แนะนำเลยค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด แคร์บุ๊ค สายกุญแจ-ลูกกุญแจ
    ราคาเต็ม 80,000 บาทนะค่ะแลก 39,900 บาท

[size=1]

สินค้าที่เสนอแลกขอเป็นของใหม่ /used like new condition /หรือสภาพดี เท่านั้นค่ะ
    ได้ทั้งกระเป๋า เครื่องประดับนะค่ะ นาฬิกา
    ยินดีเพิ่มส่วนต่างค่ะ

รับซื้อสินค้าแบรนด์เนมทุกชนิดค่ะ
    จ่ายสดสอบถามได้ค่ะ

สนใจขายกระเป๋าส่งรูปสินค้าพร้อมรายละเอียดมาได้เลยค่ะ
    รบกวนอ่านเงื่อนไขนิดนึงค่ะ ส่งรายละเอียดมาเลยไม่ต้องถามแบบ
    "รับซื้อกระเป๋าใช้มัั้ยค่ะ???"ตอบไม่ไหวค่ะ ส่งมาเลยไม่ต้องเกรงใจ

สนใจแลกรบกวนส่งภาพสินค้าพร้อมราคามาเลยค่ะ
    ที่ What's app 08117-11708 ค่ะ
    line : Jip117ค่ะ
    Last edited by prtchy; 04-07-14 at 09:29.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ