ขอแนะนำตัวแบรนด์น้องใหม่...Hugberry กระเป๋าหนังแท้ ออกแบบและผลิตเอง

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ขอแนะนำตัวแบรนด์น้องใหม่...Hugberry กระเป๋าหนังแท้ ออกแบบและผลิตเอง

Hugberry's Avatar
    Hugberry is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ขอแนะนำตัวแบรนด์น้องใหม่...Hugberry กระเป๋าหนังแท้ ออกแบบและผลิตเอง

สวัสดีค่า ขอแนะนำแบรนด์น้องใหม่

Hugberry
    A simply in design and comfy to carry. We made every bag to our heart's content

ด้วยประสบการณ์ในวงการเครื่องหนังมากกว่า 30 ปี ก่อเกิดเป็นแบรนด์ ฮักเบอรี่
    เราออกแบบและผลิตอย่างปราณีต โดยช่างฝีมือคุณภาพ
    ได้กระเป๋าที่สวยงาม ทนทาน ดีไซน์เก๋ไก๋
    เพิ่งเปิดวางขายได้ไม่นาน แต่มั่นใจได้ค่ะ ด้วยช่องทางติดต่อเราหลากหลาย และมี pop-up store ตามงานต่างๆเรื่อยๆ
    ขออนุญาติใช้พื้นที่นี้แนะนำตัวกับทางเพื่อนๆ SBN นะคะ

สามารถติดต่อได้ทางเว็บไซด์ www.hugberry.com
    Facebook
    https://www.facebook.com/hugberry
    Instagram @Hugberry
    Line ID: hug-berry

แนะนำ Hugberry Amelia bag กระเป๋าสะพายหนังแท้
    ทำจากหนังวัวแท้ 100% ให้สัมผัสที่นุ่ม ลวดลายของหนังในแต่ละใบนั้นจะไม่เหมือนกัน คู่กับอะไหล่สีทองหรูหรา
    มาพร้อมสายสะพาย จะถือสวยๆหรือสะพายเก๋ๆก็ไดด้านในมี 2 ช่องใหญ่ พร้อมช่องใส่มือถือและช่องซิป บุด้วยผ้าหนังกลับให้สัมผัสนุ่ม

ขอบคุณพื้นที่จาก SBN ค่ะ :D

ชมสินค้าอื่นๆ ได้ที่

Official Website
    www.hugberry.com

Facebook
    https://www.facebook.com/hugberry

Instagram: hugberry

LINE: Hug-berry

Last edited by Hugberry; 09-07-14 at 16:03.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ