ถูกโกงซื้อสินค้าปลอมจาก TM member ต้องทำอย่างไร

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    PATภัทร is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ถูกโกงซื้อสินค้าปลอมจาก TM member ต้องทำอย่างไร

ขอสอบถาม ได้ซื้อสินค้าจาก TM ไป แล้วไปตรวจสอบที่ Shop ปรากฎว่าเป็นของปลอม TM ติดต่อไปไม่ยอมจ่ายเงินคืน เลื่อนมาเรื่อยๆ ต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

the_sbn_police is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ถูกโกงซื้อสินค้าปลอมจาก TM member ต้องทำอย่างไร

TM คนไหน ซื้ออะไร ชื่อบัญชีอะไรค่ะ รบกวนรายละเอียดด้วยค่ะ เพื่อ มีคนในนี้โดนด้วยจะได้ช่วยกันสืบค่ะ
    Thanks PATภัทร, KAT ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

PATภัทร is offline Registered Member Newbie Brandname

Default Re: ถูกโกงซื้อสินค้าปลอมจาก TM member ต้องทำอย่างไร

TM inkchaya ซื้อ mulberry clutch ครับ

deva's Avatar
    deva is offline Trusted Member Master Brandname
    deva's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X2X1X8X

Blog Entries
    1

เอากระทู้ที่ซื้อขายมาลง พร้อมทั้งเลข บช ที่โอนเงินไปค่ะ อย่างน้อย แม่ค้าจะได้มาอ่านและอาจเกิดความละอายใจ และอาจรีบเคลียร์ให้ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ