สวัสดีค่ะ

เราจะรบกวนสอบถามละขอความคิดเห็นจากเพือนๆ พี่ๆสมาชิกทุกๆคน
เราได้ทำการลงขายสิค้าใน hi-street ซึ่งเราขายกระเป๋าและในการลงรูป
เราจะวางป้ายเพียง 1 รูป ต่อ กระเป๋า 1 ใบ ซึ่งกระเป๋า 1 ใบ เราลงหลายมุม
ยกตัวอย่างเช่น ลงขาย กระเป๋าสีแดง ทั้งหมดสามรูป

รูปแรกวางป้าย รูปที่สองไม่วางเพราะถ่ายเป็นมุม รูปที่สามไม่วางเพราะอยากโชว์ลายเต็มๆ
2 ใน 3 รูปที่ไม่วางป้ายจะทำลายน้ำเพื่อป้องกันคนเซฟไปใช้ต่อ

แบบนี้คือผิดกฎไหมค่ะ เพราะโดนตัดมาสองแต้มแล้วค่ะ
ถ้าผิดจะได้วางทุกรูป ทุกซอก ทุกมุมเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ