สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน

ขอแนะนำตัวครับ เป็นน้องใหม่ไฟแรงนิดส์ๆ

ชื่อนัทครับ

ครับ เข้าเรื่องเลยครับ

ผมอยากจะมาสอบถามเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ถ้าผมจะประกาศรับ Pre-Order สินค้าจาก Hermes ซึ่งจะรับ Pre เดือนละ 1-2 อย่าง ต่อเดือน

อยากทราบว่าเพื่อนๆสมาชิกสนในกันไหมครับ

อ้อ รับประกันว่าเป็นของแท้ มือ1 แน่นอน 100%

เดี๋ยวรอ User ผมปรับเป็น Citizen Member และ Trusted Member ตามลำดับอีกที ค่อยมาว่ากันครับ

แต่อยากมาตรวจสอบก่อนว่า มีคนต้องการสินค้าไหม

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำต่างๆ