แลกค่ะ Hermes Chanel Muimui Prada LV Valentino Celine Mulberry Valentino Charlotte Dior ครบทุกแบรนด์ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แลกค่ะ Hermes Chanel Muimui Prada LV Valentino Celine Mulberry Valentino Charlotte Dior ครบทุกแบรนด์ค่ะ

prtchy is offline Trusted Member Brandname Fan
    prtchy's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X4X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แลกค่ะ Hermes Chanel Muimui Prada LV Valentino Celine Mulberry Valentino Charlotte Dior ครบทุกแบรนด์ค่ะ

ขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ เพราะรูปที่ลงบางรูปอาจเล็กไปนิดนึงค่ะแต่ทุกใบมีรูปถ่ายไว้ทุกซอกทุกมุมค่ะ

รับซื้อสินค้าแบรนด์เนมทุกชนิด จ่ายสดค่ะ สอบถามได้ค่ะ
    รับซื้อสินค้าแบรนด์เนมทุกชนิด จ่ายสดค่ะ สอบถามได้ค่ะ[/SIZE][/COLOR]
    สนใจแลกรบกวนส่งภาพสินค้าพร้อมราคามาเลยค่ะ
    ที่ What's app 08117-11708 ค่ะ
    line : Jip117ค่ะ

แลกได้ทุกชิ้นมีอะไรลองเสนอมาค่ะ รับแลกเฉพาะ กระเป๋า นาฬิกา เครื่องประดับ เท่านั้นนะค่ะ
    จะเอาหลายๆชิ้นมาแลกใบเดียวหรือเอาชิ้นเดียวมาแลกหลายๆชิ้นก็ได้เช่นกันค่ะ

แบรนด์ที่รับแลกดังนี้นะค่ะ
    Hermes
    chanel
    Lv
    Prada
    YSL
    Rolex
    Patek
    Chopard
    Franck Muller
    หรือแบรนด์อื่นๆลองเสนอมาค่ะ

New Alexadra Rocco size s
    สีดำหมุนทอง น่ารักสุดๆ club2เกือบ5หมื่นแล้วค่ะ
    ขายราคาพิเศษไปเลย อุปกรณืมีการ์ด ใบเสร็จ ตัวจริง ถุงผ้า
    ใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 39,900บาท

Used99% Charlotte olympia kitty clutchd
    กระเป๋าถืออคลิคแมวเหมียวสุดน่ารัก สภาพ99% น่ารักเกินบรรยาย
    ขายราคาพิเศษค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 29,900บาท

Used Hermes Bearn wallet Stamp N
    สีRoseTyrine อุปกรณ์มีกล่องใบเสร็จตัวจริงจากพารากอน
    ใครชอบรีบคว้าสีนี้หายากมากค่ะ

แลก 69,900บาท

New Herbag tosca stamp R
    สีทอสก้า ชมพู สวยรุ่นใหม่มีกระเป๋าเล็กด้านใน 1 ใบ ด้านนอกมีซิปค่ะ
    ใช้งานง่าย ราคาเบาๆ อุปกรณ์มีชุดกุญแจ ถุงผ้า สายห้อยกุญแจ

แลก 75,900บาท

New Jypsiere 34 Bluelin หนัง clemence stamp P
    สีฟ้าบลูรินสวยค่ะ เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายใช้ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงค่ะ อุปกรณ์ครบยกเว้นกล่องค่ะ

แลก 215,000บาท

Used like new Hermes Rosretyrine30 epsom stamp O
    สีสวยไม่ต้องบรรยายเลยค่ะเป็น Most wantedไปเรียบร้อยแล้ว สภาพดีมุมมีถลอกเล็กน้อย
    ทรงสวยเป๊ะ อุปกรณ์ ขุดกุญแจ ถุงผ้า

แลก 639,000บาท

Used like new Hermes Gold club limited 30 stamp P
    ใบนี้เป็นลิมิเตลหายากมากๆ อะไหล่ทองแชมเปนหรูหราสุดๆค่ะ ทรงสวยเป๊ะ
    อุปกรณ์ ขุดกุญแจ ถุงผ้า ถุงกันฝน

แลก 599,000บาท

New ClicClac สีเหลืองของใหม่มีอย่างละชิ้นเท่านั้นค่ะ
    ทั้ง2 ชิ้นเป็นไซศ์เล็กเหมาะกับขนาดสาวไทย
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง

วงใหญ่ แลก 25,900 บาท

used like new YSL clutch fushia สภาพเหมือนใหม่
    สีสวยมากค่ะ ใช้งานครั้งเดียวไม่มีตำหนิใดๆ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง

แลก 26,900บาท

used like new YSL mini cabas fushia สภาพใหม่มากออกช็อปพารากอน
    ปี 2013 สีสวยมากค่ะ ใช้งาน2ครั้งค่ะ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง

แลก 54,900บาท

used in good condition Celine mini tricolor
    สภาพดี สีสวยมากๆ ราคาของใหม่ไปไกลแล้วค่ะ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า

แลก 65,900บาท

used Balenciaga pink
    สีชมพูสวยน่ารักสุดๆ หมุดเงิน สภาพพอใช้ มุมดำเล็กน้อยไม่มีตำหนิใหญ่ค่ะ
    สีสวยเวอร์ใครชอบรีบคว้าค่ะ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค สายสะพาย

used like new Balenciaga Gray
    ใบนี้สภาพใหม่มากสีเทา ขนาดกำลังดี ออกclub21
    ใครชอบรีบคว้าค่ะ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค ใบเสร็จตัวจริง สายสะพาย

แลก 38,900บาท

used in Good condition Mulberry tylor oversize
    สีดำสภาพดีมาก ใบใหญ่จุใจ ซิปยาวเปิดได้กว้างสุด หนังนิ่ม
    อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค สายสะพาย

used like New Chole Paraty size M
    สีน้ำตาลทอง สภาพดีมากๆ สีสวยหายากใช้งานได้บ่อยเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย
    ได้ไปโชคดี ราคาไม่แพง ใช้ได้หลากหลายโอกาสค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า ก็อปปี้ใบเสร็จ

แลก 38,900บาท

NEW CHANEL

New Chanel Classic 8"limited valentine super rare!!
    holo191xx สีชมพูหนังแลม รุ่นลิมิเตท มีดอกไม้โบประดับเพชรและมุกน่ารักสุดๆ
    สีหวานมาก ขนาด8"ใช้งานได้จิงจังสะพายออกงานก็น่ารักสุดๆ ใครชอบรีบคว้าค่ะ หายากมากๆแล้ว
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ริบบิ้น ใบเสร็จตัวจริง ถุงกระดาษค่ะ

แลก 124,900บาท

New Chanel Classic 10" cavier super rare!!
    holo200xxxxx สีแดงคาเวียร์สีแดงสดโทนใหม่ล่าสุดที่สวยและหายาก
    สาวกชาแนลห้ามพลาดนานๆจะมีซักใบ ใครชอบอย่าลังเลรีบคว้า
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ริบบิ้น ใบเสร็จตัวจริงค่ะ

แลก 169,900บาท

New Chanel Classic jumbo red lipstick 12A super rare!!
    holo168xxxxx double flap สีแดงคาเวียร์สีแดงสดเป็นโทนที่สวยและหายากที่สุดค่ะ
    สาวกชาแนลห้ามพลาดนานๆจะมีซักใบ สีนี้เลิกผลิตแล้วนะค่ะดังนั้นยิ่งหายากขึ้นไปอีก ใครชอบอย่าลังเลรีบคว้า
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ริบบิ้น ใบเสร็จตัวจริงค่ะ

แลก 159,900บาท

New Chanel Classic Yellow lamp holo194xxxxx
    double flap สวยและหายากมากๆค่ะ ใบนี้ออกช็อปพารากอนราคา 168,xxx ลูกค้าซื้อมา
    ไม่ได้ใช้ยอมขายขาดทุนไป 3 หมื่นค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 149,900บาท

New Chanel mattalic bi-fold wallet holo192xxxxx
    สีฟ้าหนังแมทาลิดเคลือบมันวาวหรูหราน่ารักสุดๆ ใส่การ์ดได้เยอะ สีนี้ใช้ได้ยาวนาน
    อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค

แลก 28,900 บาท

New Chanel Bracelet จาก runwayเลยค่ะ หายของยากมาก
    มีชิ้นเดียว ใช้แล้วไฮโซสุดๆ ตัวกำไรเป็นโลหะปรับขนาดได้ ลายน่ารักมากๆ
    ใครชอบอย่าลังเลค่ะ ย้ำหายากจริงๆค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษ
    แลก 32,900 บาท

New Chanel keychain ลายน่ารักมากๆ
    ใครชอบอย่าลังเลค่ะ ย้ำหายากจริงๆค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษ
    แลก 23,900บาท

New Chanel pearl Belt 80 Cm
    เข็มขัดรุ่นล่าสุดเพิ่งจาก runwayเลยค่ะ หายของยากมาก
    มีมาเส้นเดียว ใช้แล้วไฮโซสุดๆ ใครชอบอย่าลังเลค่ะ ย้ำหายากจริงๆค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงผ้าค่ะ

แลก 64,900 บาท

New! Chanel Travel Wallet Cavier สีเขียวอมฟ้า
    (With Removable Passport Holder, Long Card Holder and Zip Case)
    Limited Edition Colour Dimension: 4.7 x 8.7 x 1.2 in
    holo 16xxxxx อุปกรณ์ครบตามรูปค่ะใบใหญ่จุใจสำหรับสาวๆที่ต้องการเป๋าที่มีความจุเยอะๆ
    ซื้อใบนี้ใบเดียวได้ถึง 4 ชิ้นเลยค่ะ คุ้มสุดๆ สามารถแยกออกมาใช้ได้ สวยเก๋คุ้มค่ะ
    แลก 54,900บาท

[size=1]

CHANEL Used Zone.........

Used in Good condition Chanel woc green mint
    holo183xxxxx สีเขียวน่ารักผุดๆ สะพายไปไหนเด่นแต่ไกล สีหายากค่ะ
    อุปกรณ์มี กล่อง การ์ด แคร์บุ๊คคะ

แลก 45,900บาท

unUsed 99%Chanel bombay limited superrare!
    holo162xxxxx สภาพคือของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานสีน้ำตาลทองสวยหรูสุดๆ
    หายากมากๆเพราะเลิกผลิตแล้วค่ะ สายสามารถสะพายได้ทั้งสายคู่สายเดี่ยว
    ถือออกงานก็เก๋สุดๆไปเลย อุปกรณ์มี กล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้าคะ

แลก 109,900บาท

Used like new 98%Chanel zip calf jumbo
    holo183 xxxxx สภาพใหม่มาก เหมือนใหม่ก็ว่าได้ใช้งาน 2-3 ครั้งเท่านั้น
    สีหนังรองบ่าสีแดงตัดกับตัวกระเป๋าน่ารักมากๆค่ะ ฝาเปิดมาเป็นซิปใช้งานง่าย
    หนังทนทาน นิ่มมือน่าใช้สุดๆ สายสามารถสะพายได้ทั้งสายคู่สายเดี่ยว
    อุปกรณ์มี กล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้าคะ

แลก 84,900บาท

Used in good condition Chanel boy Gray11"
    holo189xxxxx ไซส์11นิ้ว ใหญ่แต่ไม่เทอะทะจุกว่า10นิ้วเยอะเลยคะ
    ใบนี้ออกช็อปพารากอน เกือบแสนห้า ลูกค้าใช้ไป2วัน
    สีเทาเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่ายค่ะ สภาพดีเลย
    อุปกรณ์ครบเหมือนออกจากช็อป กล่องเเม่เหล็ก การ์ด แคร์บุ๊คเล่มใหญ่ ใบเสร็จตัวจริง ถุงผ้าคะ

แลก 109,900บาท

Used in good condition Chanel GST cavier
    holo148xxxxx สภาพดีทรงสวย โซ่เงิน ซื้อไปใช้ได้ยาวนานค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้าคะ

Used Chanel mini square 7" Holo509xxxxสีขาวหนังแลม
    สภาพดีมากค่ะ สีขาวให้ลุ๊คคุณหนูใช้งานง่ายเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย
    อุปกรณ์ ถุงผ้า

แลก49,900 บาท

Used in good condition Chanel vintage party
    holo932xxxxx ใบนี้น่ารักมากๆค่ะ สายสะพายเป็นโบยาว
    หายากมากๆ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าซาติน อุปกรณ์การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า
    แถมหน้ากากหนังชาแนล1 อันไปด้วย ใครชอบรีบคว้าเลยค่ะ สะพายไปไหนแจ๋มสุดๆ

Used in Good condition Chanel cavier yellow tote
    holo155xxxxx สภาพดีมีสายสะพาย 2 เส้นเป็นแบบโซ่และสายคล้องบ่า สามารถถอดออกได้
    ด้านในกว้างจุมาก น้ำหนักเบา สีสวยมากค่ะ หายากสุดๆ ใครชอบอย่าลังเลรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า

แลก 69,900 บาท

Used like Chanel Classic jumbo suede Gray
    holo164xxxxx double flap สีเทาสวยหรู สภาพดีมากๆใช้งานไม่กี่หนเท่านั้นที่เหลือเก็บในกล่องอย่างเดียว
    สีเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย สีนี้เลิกผลิตแล้วนะค่ะดังนั้นยิ่งหายากขึ้นไปอีก ใครชอบอย่าลังเลรีบคว้า
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ดอกไม้ริบบิ้น

แลก 125,900 บาท

Used Chanel supermini vintage lamp
    ขนาด 3*3.5" สีดำสภาพดีอะไหล่ทองเงาวับ ใบเล็กจิ๋วน่ารักสุดๆค่ะ
    หายากมากๆ มีห่วงไว้คล้องกับกระเป๋าหรือใช้เป็นพวงกุญใส่ของกระจุกกระจิกได้หมด
    น่ารักเวอร์ๆ มาพร้อมกล่อง การ์ด ซึ่งหายากมากๆค่ะ อุปกรณ์ครบๆวินเทจแท้ๆแบบนี้

แลก 27,900 บาท

[SIZE=4]Used Chanel vintage lamp
    ขนาด 10*8.8*3.5" สีดำสภาพดีอะไหล่ทองเงาวับ
    มีหนังรองบ่า สะพายไม่เจ็บไหล่ ไซส์กำลังดี
    ใช้งานได้จริงจัง ให้ลุ๊คคุณหนูสุดๆค่ะ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า /SIZE]
    แลก 45,900 บาท

[SIZE=4]Used in Very good condition Chanel Cavier cosmatic vintage holo405xxxx
    ขนาด 22*16*15ซม สีดำคาเวียร์อะไหล่ทอง สภาพดีมากๆ อุปกรณ์ครบทั้ง สายสะพาย กุญแจ/ลูกกุญแจ สายห้อยกุญแจ การ์ด
    กระเป๋าลูกสำหรับใส่เครื่องสำอางค์ ซื้อ 1 ได้ถึง2ใบ จัดเต็มแบบนี้หาไม่ได้แล้วค่ะ
    จะซื้อเป็นกระเป๋าเครื่องสำอางค์หรือใส่ของเดินทาง ใช้ประจำวัน เป็นกระเป๋าใส่กล้อง ได้หมด
    ทรงน่ารักกิ๊ปเก๋มากๆ มีสายสะพาย ถอดสายถือก็ได้รับรองใคร ได้ไปกรี๊ตค่ะเพราะน่ารักจริงๆ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า /SIZE]
    แลก 49,900 บาท

[SIZE=4]Used Chanel vintage back pack
    เป้ผ้ากำมะหยี่ชาแนลทรงน่ารักกิ๊ปเก๋มากๆ มีสายสะพาย จะสะพายหลังหรือสะพายหน้าก็น่ารักสุดๆ
    สวยเก๋ แนวเกินบรรยายน้ำหนักเบาสะพายไปได้ทุกที่ ขนาด 25*15*5ซม หายากมากค่ะใครชอบรีบคว้าเลยรับรองได้ไปกรี๊ตค่ะเพราะน่ารักจริงๆ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้าการ์ดโฮโลแกรม สติกเกอร์ในกระเป๋าติดอยู่แต่ตัวเลขลางๆนะค่ะ /SIZE]
    แลก 39,900 บาท

Used in Good Condition Chanel vintage holo36xxxxx
    สีดำคาเวียร์วินเทจขนาดพอๆกับmaxi สวยเก๋มากใบนี้ ตัวซิปเป็นโลโก้ชาแนลเป็นดอกไม้ น่ารักเวอร์ค่ะ
    ขนาดใช้งานได้จริงจังใบใหญ่ ซื้อไปคุ้มค่ะ
    ด้านข้างมีช่องอีก 2 ช่อง วินเทจกำลังมาแรงสาวกชาแนลไม่ควรพลาดค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า ไม่มีการ์ดนะค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 44,900 บาท

Used in Good Condition Chanel Cambon holo986xxxxx
    สีขาว-ดำ สภาพดีมากค่ะ ด้านในบุผ้าสีชมพูน่ารักมากๆ สภาพทั่วไปดีมากมีร่องรอย
    การใช้งานเล็กน้อย มุมไม่มีถลอก ทรงแข็ง หนังเต่งตึง ขนาดพอๆกับ GST
    จุแต่น้ำหนักเบาค่ะ ด้านในมีช่องซิปและช่องใส่มือถือแยก
    ใครชอบรีบคว้าค่ะใบจริงน่ารักมากๆเลย
    อุปกรณ์มีการ์ด แคร์บุ๊ค ใครชอบรีบคว้าค่ะ

Used like New Chanel red patent mini triangle holo154xxxxx
    สีแดงหนังแก้วอะไหล่ทอง ทรงเป็นสามเหลีี่ยมตั้งได้ ใบเล็กจิ๋วน่ารักสุดๆค่ะใบนี้ สภาพดีมีร่องรอยการใช้งานทั่วไป
    อุปกรณ์มี แคร์บุ๊ค ถุงผ้า การ์ดหายค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะน่ารักและไม่โหลค่ะ

Used like New Chanel woc hotpink holo179xxxx
    สภาพดีไม่มีตำหนิใดๆ ค่ะ สีชมพูฮ๊อตพิ้งคาเวียร์ซูเอิด
    อุปกรณ์ กล่อง การ์ด แคร์บุ๊ค ครบค่ะ

Used like New Chanel Classic Blue patent holo144xxxxx
    double flap สภาพใหม่มากๆ 95%up ไปเลย ตัวกระเป๋าไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ฝาด้านในมีรอยข่วนบางๆ
    ทรงสวยเป๊ะๆ ผ่านการใช้งาน2-3หนเท่านั้น สีสวยมากๆค่ะ ใช้งานได้บ่อย หนังแก้วรุ่นนี้จะทนมากๆนะค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ค่ะ

แลก 119,900 บาท

Used Chanel hot pink hol141xxxxx
    สีชมพูสวยมากๆ สีแจ๋มเด่นมาแต่ไกลค่ะ สภาพตัวกระเป๋าดีมาก
    ไม่มีดูดสีใดๆ แต่มีตำหนิหนังตรงที่ล็อกกระเป๋า1จุดค่ะ
    นอกนั้นสวยกริบ ด้านในเป็นสีชมพูลายสก็อต น่ารักสุดๆ
    สีสวยๆสภาพดีแบบนี้ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋ากับถุงผ้าแบรนด์อื่นให้นะค่ะ

Used Like New Chanel shopping tote hol118xxxxx
    สภาพดีมากค่ะ เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ตัวกระเป๋าดีไซน์เก๋มากๆ
    เป็นทูโทน ด้านในบุผ้าสีเทามีช่องใส่ของอีก 2 ช่อง ตัวกระเป๋าขนาด 48*30ซม จุสุดๆน้ำหนักเบามากๆค่ะ
    สีสวยๆสภาพดีแบบนี้ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์ แคร์บุ๊ค และถุงผ้าแบรนด์อื่นให้ค่ะ การ์ดไม่มีนะค่ะแต่รับประกันของแท้แน่นอนค่ะ

[SIZE=5] แลก 39,900 บาท

Used chanel portobello calfskin grey/ Brown flap '
    hologram 130xxxxx สภาพดีค่ะ ภายในสะอาดมุมและขอบกระเป๋ามีเลอะบ้าง
    เอาไปคลีนแจ๋มเลยค่ะตัวกระเป๋าเป็นสีเทาฝาเป็นสีน้ำตาลค่ะ
    สะพายขึ้นแขนได้ หรือถือคล้องแขนได้เช่นกันค่ะ
    ขนาดจุพอสมควรเลย ใครมองหากระเป๋าใช้งานจริงๆ ใบนี้เหมาะมากค่ะ

แลก 59,900บาท

[****************************************
    DIOR.........

Used like New LADY DIOR 12"PATENT
    ใบนี้สภาพ99%ไปเลยค่ะ สีดำอะไหล่เงิน สวยหรูหรามากๆ
    ลูกค้าซื้อมายังไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆทั้งสิ้น
    เก็บอยู่ในกล่องตลอด ดังนั้นสภาพจึงเหมือนใหม่ไร้ตำหนิ
    หนังแก้วของดิออใช้งานง่าย ทรงไม่มีย้วย หนังทนทานไม่เป็นรอยง่ายด้วยค่ะ
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม กล่อง การ์ด แคร์บุ๊ต ถุงผ้า ก็อปปื้ใบเสร็จ ริบบิ้น

แลก 95,900 บาท

Used like New LADY DIOR 10"limited super rare
    ใบนี้สภาพ99%ไปเลยค่ะ สวยหรูหรามากๆ ตัวกระเป๋าเป็นผ้ามีขนด้านบนน่ารักสุดๆ
    อะไหล่ยังติดสติกเกอร์ทั้ง 4 จุด ของใหม่แพงมากๆค่ะ ได้ไปโชคดีเพราะหายากสุดๆ
    อุปกรณ์ครบจัดเต็ม กล่อง การ์ด แคร์บุ๊ต ถุงผ้า ก็อปปื้ใบเสร็จ ริบบิ้น

แลก 74,900 บาท

Used lady Dior 12"สีแดงปี97
    สีแดงอะไหล่ทองยังเงางามไม่ซีด สภาพดีมีตำหนิจากการใช้งานทั่วไป
    สีสวยเริ่ดมาก ให้ลุ๊คคุณนายได้สาวเปรี้ยวก็ใช่ ได้ไปถูกใจแน่นอน
    ขายราคาถูกๆแบบไปไว อุปกรณ์มี ถุงผ้าแบรนด์อื่น ไม่มีสายสะพายนะค่ะไปสั่งที่ช็อปได้ค่ะ
    ราคานี้สั่งสายก็ยังคุ้มมากๆ /SIZE]
    แลก 55,900บาท

Used like new Lady Dior mini 7"
    ตัวกระเป๋าเป็นพลาสติกซีทรู ด้านข้างเป็นหนังสีดำ มือจับเป็นสีแดงน่ารักมากๆค่ะ
    อะไหล่เงางามแทบไม่มีขนแมว ตัวกระเป๋าสภาพดี มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย
    ด้านในสะอาด มุมไม่มีถลอกค่ะ
    อุปกรณ์มี สายสะพาย และถุงผ้าให้ค่ะ

แลก 35,900บาท

Used Botega Bucket black
    ขนาด 25*26*10 ซม สีดำสภาพดีมากค่ะ มีร่องรอยจากการใช้งานเล็กน้อย ไม่มีตำหนิใดๆ
    ใบนี้ทรงคล้ายๆถังน่ารักมากๆ น้ำหนักเบา ของใหม่ราคาเกือน8หมื่นแล้วค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด กระจก

Used in good condition MIUMIU BOW
    สีน้ำตาลสภาพดี มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป อะไหล่ทอง สีนี้ใช้งานง่ายเข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย
    มีสายสะพาย ของใหม่5 หมื่นกว่า ได้ใบนี้ไปรับรองคุ้มสุดๆค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า สายสะพาย
    แลก 24,900บาท

Used MIUMIU สี น้ำตาลเข้มสภาพดีมากๆค่ะ
    หนังนิ่มสุดๆ มีสายสะพาย น่ารักมากๆ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า สายสะพาย
    แลก 24,900บาท

Used like New Miu MIu Crystal
    ใบนี้ขอคอนเฟริ์มว่าน่ารักสุดๆ สายเป็นคริสตัลทั้งเส้น
    ตัวกระเป๋าเป็นหนังทั้งใบ หนังนิ่มมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่
    ใบนี้้มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ มีถุงผ้าแบรนด์อื่นให้ค่ะ

แลก 25,900 บาท

Lv.......

Used like New Lv Brea black shiny GM 2012
    สภาพดีมากๆบอกของใหม่ยังได้ สีแบบเงาจะราคาสูงกว่าสีทั่วไปนะค่ะ
    ใบจริงสวยหรูหรามากๆ เหมาะใช้งานประจำวัน หนังทนทาน
    มีสายสะพาย ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า สายสะพาย

แลก66,900 บาท

Used like New Lv alma bb light pink
    สภาพดีมากๆค่ะสีสวยให้ลุ๊คคุณหนูสุดๆ ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า กุญแจลูกกุญแจ สายสะพาย

แลก48,900 บาท

Used like New Lv speedy empriente 25
    สภาพดีมากๆค่ะสีสวยให้ลุ๊คคุณหนูสุดๆ ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด กุญแจลูกกุญแจ สายสะพายแถมที่จัดระเบียบกระเป๋าไปด้วยค่ะ

แลก68,900 บาท

Used in good condition Lv Virnis Wiltshire orange
    ใบนี้น่ารักมาก ใช้ได้บ่อยแน่นอน สีส้มสวย น้ำหนักเบาสภาพดีทรงเป๊ะค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า แคร์บุ๊ค

แลก23,900 บาท

Used like new Lv Virnis Black 2012
    ใบนี้น่ารักมากสีดำหนังแก้วสภาพใหม่กริบๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า

แลก15,900 บาท

Used in good condition Lv clutch monogram dtaecode06
    อุปกรณ์มีถุงผ้า แคร์บุ๊ค

แลก12,900 บาท

Used like New Lv Virnis sunset
    สีเขียวน้ำทะเล สภาพดีมากๆไม่มีตำหนิใดๆใช้ถือออกงานได้
    หรือถอดสายเป็นกระเป๋าสตางค์ใบยาวก็ได้ ด้านในมีช่องซิปและที่ใส่การ์ด6ใบค่ะ
    ใครชอบรีบคว้าขายราคาสุดพิเศษค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ดเล็ก

แลก23,900 บาท

Used like New Lv Black vernis
    datecode 08ขนาด 32*24*14ซม. ทรงสวยเก๋น่ารักสุดๆ สภาพดีมากๆใช้งานแค่2ครั้งเท่านั้น
    เป็นหนังแก้วสีดำไม่ต้องห่วงเรื่องดูดสี รักษาง่าย
    มุมไม่มีฉลอกด้านในมีช่องซิปและมีช่องเก็บของข้างด้านและหลังกระเป๋าอีก 2 ช่อง
    มีตำหนิจากการใช้งานเก็บตรงหูนิหน่อย นอกนั้นใหม่มากๆค่ะ เพราะเก็บอย่างเดียว
    ช็อปประมาณ8หมื่นนะค่ะ ซื้อไปนี้คุ้มมากเพราะสภาพดีจริงสวยเก๋ ไม่โหลค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ดเล็ก กุญแจลูกกุญแจ ซองและป้ายLVค่ะ

Used Lv miniLin
    สภาพมากดีแต่เนื่องจากเก็บไว้นานสีจึงเฟตตามขอบและมุมค่ะ
    กระเป๋าทรงน่ารักเป็นสี่เหลี่ยบมตั้งได้ ฟั่งชั่นการใช้งานเยี่ยมยอด
    มีซิปกลางรูดได้สุด ด้านข้างมีช่องเก็บของอีก 2 ช่อง
    ใบนี้เป็นลิมิเตมนะค่ะ ขายตามสภาพ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า ขายราคาพิเศษแบบไปไวๆเลยค่ะ
    แลก 15,900 บาท

New LV cosmetic bag datecode
    ด้านในเป็นหนังสีแดงนะค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ดเล็ก ถุงผ้าค่ะ
    แลก 14,900 บาท

New LV Poch.Savigne Epi shiny Black datecode2014
    รุ่นใหม่เพิ่งออกปีนี้ ตัวกระเป๋าเป็นลายไม้แบบเงาราคาจะสูงกว่าพวกลายไม้ทั่วไป
    ขนาดกำลังดีขนาด 27*13*5 ซม น้ำหนักเบาแต่จุมากๆ ใส่ของได้เยอะด้านในมีช่องซิป 1 ช่อง และมีช่องใส่การ์ดอีก 6 ช่อง
    ด้านหลังมีช่องใส่ของอีก 1 ช่อง สามารถใช้ประจำวันได้สบายหรือจะ ถอดสายแล้วถือเป็นคลัชออกงานก็เหมาะมากๆค่ะ
    * อุปกรณ์ครบจัดเต็มเหมือนอกจากช็อป พร้อมก๊อปปี้ใบเสร็จ ราคาลง 1100 ยูโร

แลก 52,900 บาท

[

Used like New Lv alma gm pink GM
    ใบนี้สีชมพู สวยๆๆๆๆๆๆๆ และน่ารักมากๆๆ สีสวยสุดๆคอนเฟริ์มได้ไปโชคดีสุดๆ
    ถือไปไหนรับรองคนมองเหลียวหลังแน่น่อน
    สภาพใหม่มากๆค่ะ เพราะเก็บอย่างเดียวใช้น้อยมากๆค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้าให้ค่ะ

Used LV L'Impetueux Blanc ใบนี้เป็นลิมิเตท หายากสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีครีมตัดอะไหล่สีทอง
    ด้นข้างและด้านหลังประดับหมุดสวยงามมากๆค่ะ มีตำหนิเล็กน้อยตามการใช้งาน
    ด้านในสะอาดหมดจรด สภาพโดยรวมถือว่าดีมากค่ะ
    ใครชอบลิมิเตทรีบคว้าเลยค่ะใบนี้ไฮโซมากๆหายากจริงๆ
    อุปกรณ์มีใบเสร็จตัวจริง+ถุงผ้าให้นะค่ะ แถมใบเล็กให้ด้วยค่ะ
    ขนาด 32*24*12 ซม.
    [size=1]

PRADA...........

unused prada bow cluch สีชมพู รุ่นลิมิเตท ขนาด 10*6.5*1.5"
    ลูกค้าซื้อมาไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ สายสะพายสามารถถอดออกถือเป็นคลัชได้
    อุปกรณ์มี การ์ด แคร์บุ๊ค สายสะพาย ถุงผ้า

แลก 28,900 บาท

Used like New Prada saffiano 30 Peonia สภาพ98%
    สีชมพูสุดฮิต อะไหล่ทอง
    สภาพดีมากทรงเปีะ มีตำหนิที่มุมเล็กจิ๊ตเดียวไม่สังเกตไม่เห็นค่ะได้ไปคุ้มสีสวยหายาก
    สภาพดีแบบนี้ค่ะ อุปกรณ์มี การ์ด แคร์บุ๊ค สายสะพาย ถุงผ้า

Used like New Prada saffiano 33 2zip สีส้ม สภาพ95%
    สีทองสุดฮิต อะไหล่ทอง
    สภาพดีมากทรงเปีะ ไม่มีตำหนิใดๆสายมีเลอะปากกาจิ๊ตเดียวไม่สังเกตไม่เห็นค่ะได้ไปคุ้มสีสวยหายาก
    สภาพดีแบบนี้ค่ะ อุปกรณ์มี การ์ด แคร์บุ๊ค สายสะพาย ถุงผ้า

New Prada Alma 25 สี เหลืองน่ารักมากๆ ลูกค้าซื้อมาเก็บ
    ไม่เคยผ่านการใช้งาน การ์ดปี2013 ยอมขายขาดทุนได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า สายสะพาย ใบเสร็จตัวจริง

Used in good condition D&G sun glasses
    เป็นดอกไม้ปั้นน่ารักสุดๆไปเลยค่ะ สวยเริ่ดเก๋เกินบรรยาย
    ใครชอบรีบคว้าค่ะเพราะหาซื้อไม่ได้แล้วค่ะ
    ซื้ิอมา2หมื่นกว่า ใส่ไป2ครั้ง เก็บอย่างเดียว ไม่มีตำหนิค่ะกล่องเลอะจากการเก็บนะค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง

แลก 16,900 บาท

Used like New YSL tribute RED size36
    สภาพดีใส่ครั้งเดียวค่ะ สีแดงสวยแจ๋มมากๆ ตัวรองเท้าไม่มีตำหนใดๆ พื้นรองเท้าเลอะจากการใช้งานเป็นปกตินะค่ะ

แลก 24,900 บาท

Used in good condition GUCCI cosmatic Bamboo vintage box with strap
    ขนาด 23*12.5*15Cm สีดำตัวกระเป๋าเป็นผ้าคาดหนัง ตัวกระเป๋าสภาพเป๊ะมากๆ หูจับเป็นไม้bamoo หรูหราแข็งแรง
    ด้านในบุหนังสภาพดีแอบมีตำหนิหนักลอกตรงพื้นบ้าง แต่โดยรวมสภาพดีมาก
    อุปกรณ์ มีสายสะพายปรับระดับได้ จะซื้อเป็นกระเป๋าเครื่องสำอางค์หรือใส่ของเดินทาง ใช้ประจำวัน เป็นกระเป๋าใส่กล่อง ได้หมด
    ทรงน่ารักกิ๊ปเก๋มากๆ มีสายสะพาย ถอดสายถือก็ได้รับรองใคร ได้ไปกรี๊ตค่ะเพราะน่ารักจริงๆ

แลก 19,900บาท

Used Gucci limited 85th year limited
    เป็นรุ่นลิมิเตทครบรอบ 85 ปี สวยเด่นมาก
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าลูกฟูกทั้งใบ ขนาด 42*25*19 ซม จุสุดๆ
    สภาพใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ใบจริงสวยมากๆค่ะ หรูหรามากส้มเป็นตัว
    ที่ถลองครบรอบกุชชี่เลย ยิ่งใครชอบลิมิเตทๆใบนี้แนะนำเลยค่ะ
    อุปกรณ์มีการ์ด แคร์บุ๊ค สายกุญแจ-ลูกกุญแจ
    ราคาเต็ม 80,000 บาทนะค่ะแลก 39,900 บาท

[size=1]

watch and accessories

New Hermes passport cover สีโอรส
    stamp Q ราคาเบาๆได้แอเมสไปใช้
    แลก 12,900 บาท
    New Hermes key bag stamp M อันนี้น่ารักมาก
    เป็นสายคล้องคอ สีม่วง มีตำหนิจากการเก็บแต่ไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะราคาเบาๆได้แอเมสไปใช้

แลก 9,900บาท

New Hermes medor super rare
    ตัวนี้แซ่บมากๆ ใส่เป็นaccessoriesได้เลย เรือนเดียวอยู่ หน้าปัดทองสายสีเหลือง
    หนังปัดจะเป็นทรงปิรามิดเปิดออกเป็นนาฬิกา หรูหรา ชิคสุดๆ ของใหม่รุ่นนี้นานๆที่จะหลุดออกมาซักเรือนนะค่ะ
    เรือนนี้น่ารักมากๆค่ะ ช็อปเป็นแสนนะค่ะ ขายในราคาถูกไปครึ่งๆเลยค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง การ์ดลงวันที่16/5/2014จากช็อปที่ญี่ปุ่นค่ะ ตัวเรือนมีขนแมวเล็กน้อยเนื่องจากเป็นตัวดิสเพลนะค่ะ

แลก 69,900 บาท

Used in Good condition Hermes kelly watch super rare
    สภาพดีมีขนแมวทั่วไป สายสวยสภาพโดยรวมดีมาก ตัวนี้แซ่บมากๆ ใส่เป็นaccessoriesได้เลย เรือนเดียวอยู่
    หน้าปัดทองสายสีเทาหนังนกกระจอกเทศหายากสุดๆ
    หรูหราดูดีมีรสนิยม เข้ากับเสื้อผ้าง่าย ช็อปเป็นแสนนะค่ะ
    ตอนนี้ราคาขึ้นเอาๆนะค่ะ ดังนั้นใครชอบรีบคว้าค่ะ (ของเรารับประกันไม่มีย้อมแมวไม่มีการชุบนะค่ะลูกค้าวางใจได้ค่ะ)
    อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะได้มาราคาสูงเนื่องจากตัวสินค้าสภาพดีมากขอคนที่รับราคาได้นะค่ะ

แลก 29,900 บาท

Used in Good condition Hermes kelly watch super rare
    สภาพดีมีขนแมวทั่วไป สายสวยสภาพโดยรวมดีมาก ตัวนี้แซ่บมากๆ ใส่เป็นaccessoriesได้เลย เรือนเดียวอยู่
    หน้าปัดเงินสายดำเข้ากับเสื้อผ้าง่าย หายากสุดๆรับรองได้ ใส่แล้วหรูหราดูดีมีรสนิยมในราคาเบาๆ ช็อปเป็นแสนนะค่ะ
    ตอนนี้ราคาขึ้นเอาๆนะค่ะ ดังนั้นใครชอบรีบคว้าค่ะ (ของเรารับประกันไม่มีย้อมแมวไม่มีการชุบนะค่ะลูกค้าวางใจได้ค่ะ)
    อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะ ได้มาราคาสูงเนื่องจากตัวสินค้าสภาพดีมากขอคนที่รับราคาได้นะค่ะ

Used in Good condition Hermes watch super rare
    สภาพดีมีขนแมวทั่วไป สายสวยสภาพโดยรวมดีมาก สติกเกอร์ด้านหลังยังติดอยู่ ตัวนี้สวยมากๆใส่เป็นaccessoriesได้เลย เรือนเดียวอยู่
    หน้าปัดทอง ลายม้าเรียงตัวสวย เรือนนี้หายากสุดๆ คุ้มค่าแก่การเก็บสะสม ยิ่งสภาพดีๆแบบนี้หายากมากค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะ ได้มาราคาสูงเนื่องจากตัวสินค้าสภาพดีมากขอคนที่รับราคาได้นะค่ะ

used like new Gucci watch cocktailhousebit super rare!
    ตัวเรือนสีเงินประดับเพชรแท้จากโรงงานประมาณ 60-70 เม็ด สายสีขาว หรูหราดูดีมากๆ
    จะใส่ประจำวันหรือจะใส่ออกงานได้หมดค่ะ ตัวนี้ทำมาสำหรับกลุ่มลูกค้าHiendนะค่ะ
    จะไม่ค่อยเห็นวางขายตามร้านทั่วไปในช็อปแสนสามกว่านะค่ะ ขายในราคาถูกไปเกินครึ่งเลยได้ไปคุ้มมากค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง การ์ด ดังนัั้นใครชอบรีบคว้าค่ะ

แลก 35,900 บาท

Used LV Watch
    สภาพใช้งานมีขนแมวทั่วไป สายหนังจระเข้สีดำ หน้าปัดสีดำทองหรูหรามีแสดงวันที่ ใช้งานง่าย เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย ช็อปเป็นแสนนะค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่องแบรนด์อื่นให้ และผ้าเช็คนาฬิการของหลุยส์ค่ะ

แลก 59,900 บาท

สินค้าที่เสนอแลกขอเป็นของใหม่ /used like new condition /หรือสภาพดี เท่านั้นค่ะ
    ได้ทั้งกระเป๋า เครื่องประดับนะค่ะ นาฬิกา
    ยินดีเพิ่มส่วนต่างค่ะ

รับซื้อสินค้าแบรนด์เนมทุกชนิดค่ะ
    จ่ายสดสอบถามได้ค่ะ

สนใจขายกระเป๋าส่งรูปสินค้าพร้อมรายละเอียดมาได้เลยค่ะ
    รบกวนอ่านเงื่อนไขนิดนึงค่ะ ส่งรายละเอียดมาเลยไม่ต้องถามแบบ
    "รับซื้อกระเป๋าใช้มัั้ยค่ะ???"ตอบไม่ไหวค่ะ ส่งมาเลยไม่ต้องเกรงใจ

สนใจแลกรบกวนส่งภาพสินค้าพร้อมราคามาเลยค่ะ
    ที่ What's app 08117-11708 ค่ะ
    line : Jip117ค่ะ
    Last edited by prtchy; 05-08-14 at 14:04.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ