ตามหา login : cooler

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ตามหา login : cooler

L-oui-S is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ตามหา login : cooler

เพื่อนๆที่ซื้อของจาก login : co0ler (ใช้ ศูนย์นะค่ะตัวที่สามในชื่อlogin), line:momo.muffinz มีใครได้ของบ้างหรือยังค่ะ ขอtracking no.ก้อไม่ตอบใน line โทรไปที่เบอร์ 0816775514ก้อหมายเลขที่ท่านเรียกไม่สามารถติดต่อได้ คือปิดเครื่องตลอด ซื้อของวันอาทิตย์ที่3/8/57 ตามลิ้งค์นี้ค่ะแต่เเค้าลบสินค้าตัวที่เราซื้อไปแล้วค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...=#pt1067393580

5/8/57 เราลองใช้ไลน์อีกไลน์หนึ่งติดต่อไปขอซื้อของ แม่ค้ากลับตอบว่าสนใจสินค้าชิ้นไหนค่ะ ส่วนไลน์ที่ได้เราซื้อขายไปก่อนหน้านี้มีการโอนเงินเรียบร้อยและรอของ กลับไม่ตอบเรื่องส่งของให้เรา ตอนนี้ก้อยังตามอยู่ค่ะ

6/8/57 เมื่อเช้าสอบถามไปทางไลน์เรื่องส่งของ ก้อไม่อ่านและไม่ตอบ โทรไปปิดเครื่องค่ะ เราเพิ่งตามเมื่อวานกะวันนี้ รอดูวันนี้อีก 1 วัน เป็นสามวันยังไม่มีการแจ้งเรื่องส่งของ

6/8/57 แม่ค้าแจ้งtracking no.RI233517739TH มาตอน12.11 pm ของวันพุธ แต่พอเช็คtracking no. ส่งให้ตั้งแต่เมื่อวานตอนบ่ายโมง ยังไงก้อขอบคุณนะค่ะที่ส่งของให้เรา

7/8/57 ได้รับของแล้ววันนี้ค่ะ ขอปิดกระทู้นี้นะค่ะ. ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by L-oui-S; 07-08-14 at 18:25.
    Thanks madam-neat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ