หลงรักน้องแนล mini 7"

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: หลงรักน้องแนล mini 7"

Beautiful Day is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default หลงรักน้องแนล mini 7"

ลองสะพายแล่งดู หุหุ

สะพายข้าง

เอาสายทบแล้วสะพายแบบสายสั้น

ถ่ายคู่น้องแนล Wallet
    หวัดดีค่ะ

ความจริงเป็นสมาชิกที่นี่มาหลายปีแล้ว แต่ไม่ได้โพสต์อะไรค่ะ เพราะหาวิธีโหลดรูปไม่ได้น่ะค่า 5555 คือ เป็นคนโลว์เทคฯนั่นเอง
    ช่วงนี้เพิ่งกลับเข้ามาดูเพราะ กำลังมองหาน้องสมาชิกใหม่ เหอๆ เลยเพิ่งเห็นว่า ทางเวบเค้าอัพเดทใหม่ ในที่สุดก็เจอปุ่มโหลดรูป
    เลยจัดซะหน่อยเลยค่า

น้องมินิ 7" ใบนี้ซื้อมา 2-3 ปีแล้วค่ะ (แต่จำ sesson) ไม่ได้ ก็ลองสะพายน้องมาเรื่อยๆ หลายโอกาส

เวลาสะพายนี่ต้องคอยถนอมนิดนุง เพราะน้องเป็นเมทาลิคอ่า เพิ่งมารู้ตอนหลังว่าหนังของน้องจะบอบบาง ใช้ๆไปก็อาจมีถลอกได้ (ซื้อมาได้ไงเนี่ย )
    แต่อย่างว่า ตอนจะซื้อมันก็หน้ามืดนิดหน่อยเนอะ จะเอาๆ ไรงี้ พอใช้ๆไปก็โอเคนะคะ ถ้าเเราเป็นคนใช้ของถนอมก็ไม่มีปัญหา ตอนนี้ยังดูเหมือนใหม่อยู่เลย

ช่วงซื้อใหม่ๆก็มีปรึกษาคุณสุด้วย (แอดมิน Chanel Lover Thailand) ขอขอบคุณคุณสุมา ณ ที่นี้ด้วยนะค๊า

ดูน้องไปก็มีความสุขไป หุหุ ยิ้มกะตัวเอง (ต้องมีคนเป็นเหมือนเราเยอะอยู่แล้ว โดยเฉพาะเพื่อนๆในนี้ ^^)

ปล.รูปสุดท้ายถ่ายคู่กะน้องแนล Wallet ไซด์ใกล้เคียงกันเลย แต่น้อง wallet ใช้ทนมากค่ะเพราะเป็นคาเวียร์ เพราะฉะนั้นใบต่อไปควรเป็นคาเวียร์นะจ๊ะ...บอกตัวเอง เฮ้ออออ
    Contented by Beautiful Day @ Siambrandname
    Last edited by Beautiful Day; 09-08-14 at 08:12.
    Like B.caramel, soyujang, l_zj, JewelRich ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

JewelRich's Avatar
    JewelRich is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: หลงรักน้องแนล mini 7"

สีสวยน่ารักมากค่ะ
    Thanks Beautiful Day ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Ubonluck is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Default Re: หลงรักน้องแนล mini 7"

สอบถามหน่อยค่ะ กระเป๋าสตางค์ใบแดงใส่น้องมินิ 7 ได้ไหมค่ะ

Beautiful Day is offline Registered Member Newbie Brandname

Quote Originally Posted by Ubonluck View Post
    สอบถามหน่อยค่ะ กระเป๋าสตางค์ใบแดงใส่น้องมินิ 7 ได้ไหมค่ะ

ใส่ไม่ได้ค่า เสียดายเนอะ ต้องเป็นกระเป๋าสตางต์ใบเล็กค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ