สวัสดีคะ ดิฉันมีข้อข้องใจตามหัวกระทู้เลยคะ ค่อนข้างมั่นใจว่าประเป๋าใบนี้แม่ค้าท่านนี้ซื้อ แบบ USED มาจากคนรู้จักของดิฉันอีกที /// แต่ เอ....หรือคิดอีกทีหรือนางซื้อใบใหม่มาแล้วมาโพสขาย /// ก็ไม่น่าใช่...ทั้งรูป....และราคา.....ความน่าจะเป็น.....แต่ดิฉันคิดว่าน่าจะเป็นใบที่ซื้อต่อมาจากคนรู้จักคะและเพื่อของดิฉันคนนี้ก็ยังเก็บCopy ใบเสร็จไว้อยู่....ดิฉันบังเอิญเปิดผ่านไปเจอ เห็นแล้วไม่สบายใจ แบบนี้ควรทำอย่างไรคะ เพราะไม่อยากให้เกิดการกระทบกระทั่งกันเกิดขึ้น เห็นเป็นแม่ค้าเหมือนกัน ราคากระเป๋าหลักแสนเลยคะ ---- ขอบคุณคะ----