สวัสดีค่ะ

รบกวนเพื่อน ๆ ช่วย Voteหน่อยนะคะ.
กระเป๋า Brand Saint เป็น Brand Local ของ HongKong ค่ะ ตัวกระเป๋าทำจากหนังเทียม เกรดดีคุณภาพสูง ตอนนี้กำลังเปิดตลาดในประเทศไทย และเพื่อนบ้านเราค่ะ เช่น สิงค์โปร์คะ เราเป็นตัวแทนจำหน่ายในประเทศไทย นำเข้าถูกต้องค่ะ เสียภาษีนำเข้าค่ะ Style I$ Never For Free กระเป๋าเป็นของแท้นะคะ ไม่ใช่งาน copy ค่ะในส่วนของกระเป๋า ประกอบไปด้วย ตัวกระเป๋า สายสะพาย แม่กุญแจ ลูกกุญแจ ถุงผ้า ถุงกระดาษ สนน ราคาใบละ หมื่นกว่าบาทค่ะ กระเป๋าผลิตออกมาหลาย SEASON แล้วนะคะ SEASON นี้ เป็น SEASON ที่ 5 แล้วค่ะ รบกวนเพือน ๆ ช่วยกัน VOTE ให้เราด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ