ส่งเอกสารยืนยัน TM รอบสอง แต่ไม่ได้รับคิวใหม่ครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ส่งเอกสารยืนยัน TM รอบสอง แต่ไม่ได้รับคิวใหม่ครับ

mr.laosik is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    mr.laosik's Bank Account
    • Bank Account 1: 165X3X2X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ส่งเอกสารยืนยัน TM รอบสอง แต่ไม่ได้รับคิวใหม่ครับ

ได้มีการยื่นเอกสารเพื่อขอสิทธิเป็น Trusted Member ไปแต่เนื่องด้วยเอกสารสำหรับตัวรูปถ่ายกับรูปบัญชีธนาคารมีปัญหา จึงได้รับคอมเม้นกลับมา

และ ได้มีการ ตรวจสอบเป็นอย่างดีและอัพโหลดขึ้นไปใหม่ เพื่อให้ทำการตรวจ โดยที่ หน้าเวบมีการแจ้งว่า

ส่งเอกสารครั้งล่าสุดXX/XX/2557 18:41:03น.

ซึ่งทำให้ได้อัพโหลดขึ้นไปใหม่แล้ว แต่!! ไม่มีการระบุว่าเราได้คิวที่เท่าไหร่ เหมือนการอัพโหลดไฟล์ในครั้งแรกของการสมัคร
    จึงไม่สามารถทราบได้เลยครับว่า

1. สรุปแล้วอัพโหลดขึ้นไปนั้นสำเร็จจริงหรือไม่
    2. หรือจะได้รับการตรวจสอบเมื่อไหร่
    3. หรือได้รับการตรวจสอบซ้ำแล้วแต่ไม่ผ่านอีก

รบกวนทางADMIN ผู้ดูแลช่วยแจ้งรายละเอียดให้ทราบทีครับ ขอบคุณครับ

Tanjung's Avatar
    Tanjung is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    Tanjung's Bank Account
    • Bank Account 1: 269X3X6X7X
    • Bank Account 2: 572X4X3X1X
    • Bank Account 3: 697X1X3X5X
    • Bank Account 4: 018X3X2X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up Re: ส่งเอกสารยืนยัน TM รอบสอง แต่ไม่ได้รับคิวใหม่ครับ

ขอโทดเจ้าของกระทู้นะค่ะ ไม่ได้เข้ามาตอบพอดีเป็นสมาชิกใหม่ได้เป็น CM แล้วแต่การแก้ไขเอกสาร TM มีปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ ช่วยตรวจสอบให้ทีนะค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ