Quote Originally Posted by De Passion View Post
ร้านเรารับทำความสะอาดกระเป๋าครับ ต้องลงห้องไหนเหรอครับกลัวลงผิดฮะ มีคนมากดตัดแต้มไป 2 แต้มแล้วฮะ ถามไปไม่มีใครช่วยเหลือเลยฮะ รบกวนทีมงานด้วยกลัวโดนตัดแต้มอีกฮะ รบกวนด้วยจริงๆครับ
ห้องนี้ครับ ซื้อขาย และ แนะนำสินค้าที่ไว้ใช้ สำหรับ/เกี่ยวกับกระเป๋า หากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำ ศึกษากระทู้ที่แนะนำนี้ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกันนะครับ
เพื่อการอาศัยอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้อย่างถูกต้องครับ และหากต้องการขายของ แนะนำบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ
อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^
ชุมชนแห่งนี้ยินดีต้อนรับผู้ที่เข้าร่วมเป็นผู้ซื้อผู้ขายที่สุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน