สวัสดีค่ะ
มีปัญหาเรื่องการโพสต์รูปน่ะค่ะ คือเพิ่งเริ่มโพสต์เมื่อไม่นานนี้เอง
2-3 ครั้งแรกโพสต์ได้ไม่มีปัญหาอะไร
ทีนี้มา 2-3 ครั้งหลัง พอ submit แล้วรูปไม่ขึ้น
ตอนแรกคิดว่าเป็นที่อินเตอร์เน็ต แต่ติดๆกันไม่ได้ เลยลองดูอย่างอื่น
ทางด้านล่างน่ะค่ะ
มันขึ้นว่า you may not post attachments. IMG code is ON
ซึ่งก่อนหน้านี้ไม่ขึ้น
แล้วรูปที่ใช้ก็เป็นรูปเดียวกันกับที่เคยใช้ได้มาก่อน
ก็เลยสงสัย ว่าเกิดจากอะไร
ตัวเองทำอะไรผิดพลาดไปหรือเปล่า
ต้องแก้ไขอย่างไร
ต้องแจ้งที่ไหน
การโพสต์ของเราใช้ไอแพดค่ะ มีส่วนอะไรมั้ย
แต่ก็ใช้ตั้งแต่แรก
ไม่ได้เก่งทางด้านนี้เท่าไหร่
ก็เลย มารบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
ขอบคุณค่ะ