เตือนภัยค่ะ ร้าน sheshopaholic แอบอ้างเอารูปกระเป๋าปุ้ยไปลงขายใน IG อัพราคาแพงเผื่อจับเสือมือเปล่าค่ะ งานนี้ไม่รู้ว่าสินค้าอื่นๆที่นางขายมีอยู่จริงๆมั้ย หรือใช้วิธีนี้กับสินค้าทุกชิ้นนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เตือนภัยค่ะ ร้าน sheshopaholic แอบอ้างเอารูปกระเป๋าปุ้ยไปลงขายใน IG อัพราคาแพงเผื่อจับเสือมือเปล่าค่ะ งานนี้ไม่รู้ว่าสินค้าอื่นๆที่นางขายมีอยู่จริงๆมั้ย หรือใช้วิธีนี้กับสินค้าทุกชิ้นนะคะ

kanokros_pui is offline Trusted Member Brandname Fan
    kanokros_pui's Bank Account
    • Bank Account 1: 512X6X8X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation เตือนภัยค่ะ ร้าน sheshopaholic แอบอ้างเอารูปกระเป๋าปุ้ยไปลงขายใน IG อัพราคาแพงเผื่อจับเสือมือเปล่าค่ะ งานนี้ไม่รู้ว่าสินค้าอื่นๆที่นางขายมีอยู่จริงๆมั้ย หรือใช้วิธีนี้กับสินค้าทุกชิ้นนะคะ

เตือนภัยค่ะ!!
    ร้าน sheshopaholic ใน IG แอบอ้างเอารูปกระเป๋า Gucci ไปลงขาย อัพราคาขึ้น จากที่ปุ้ยลงไว้ 24500 บ.เป็น 27500 บ. นางคงกะจะจับเสือมือเปล่าค่ะ แต่ว่าปุ้ยมีเพื่อนที่น่ารักคอยเช็คข่าวให้ตลอด เลยทำให้รู้ว่าร้านนี้เอารูปไปใช้ค่ะ ดังนั้น ขอเตือนลูกค้าทุกท่านนะคะ หาของใน IG ใช่ว่าสินค้านั้นแม่ค้าที่ขายจะมีอยู่จริง แม่ค้าอาจจะใช้วิธีเดียวกับร้าน sheshopaholic นี่ก็ได้นะคะ
    นี่ค่ะรูปด้านล่างที่นางเอาไปลงขายค่ะ
    [IMG][/IMG]

ส่วนรูปนี้คือรูปจริงที่ปุ้ยลงขายใน SBN ค่ะ
    [IMG][/IMG]

พอปุ้ยเตือนนางในไลน์ นางตอบกลับมาแบบนี้ค่ะ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    ดูความหน้าหนาหน้าทนของนางนะคะ ไม่มีสำนึกค่ะ ยังงัยรบกวนทุกท่านช่วยกระจายข่าวนี้ด้วยนะคะ จริงๆแล้วปุ้ยไม่ชอบนิสัยแบบนี้มากนะคะ คือถ้ามาต่อราคาบอกตรงๆว่าซื้อไปขายต่อ โอเคเข้าใจ แต่นี่ไม่ได้ซื้อแถมยังเอารูปไปโพสต์ลงขายเองแล้วกะว่ารอให้ลูกค้าสนใจสอบถามนางมัดจำกับนางก่อน นางค่อยมาขอซื้อต่อจากปุ้ยง่ะค่ะ ซึ่งนิสัยแบบนี้บอกตรงๆว่ารับไม่ได้จริงๆค่ะ

Last edited by kanokros_pui; 12-12-14 at 10:35.
    Thanks acousticbutrock, theIIIdEmpire ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ