Pre-Order Hi-End Brandname Louis Vuitton, Hermes,Chanel, Prada, Balen, Gucci, YSL, Celine, นาฬิกาทุกยี่ห้อที่เราสามารถเดินหาได้ ยินดีรับบัตรเครดิต และPromotion กสิกร ผ่อน0% นาน 6 เดือนคะ รูดการ์ดชาร์ตเพิ่ม 2.5%
กติกาตามนี้คะ ขอความกรุณาอ่านให้ครบถ้วนนะคะ
1.ต้องการสั่งสินค้าชำระมัดจำ 50% ของราคาสินค้า หรือถ้าลูกค้าท่านใดชำระเต็มราคาพิเศษ ทุกชิ้นคิดค่าหิ้วเพิ่มตามความหายากนะคะ ราคาคุยกันได้คะ
2.ลูกค้าที่ต้องการแยกใบเสร็จ LV เราไม่สามารถแยกใบเสร็จให้ได้ มีแต่ตัว Copy เท่านั้น สำหรับ Chanel Prada Hermes เราจะขอทางร้านแยกบิลให้ได้ในกรณีสินค้าไม่เยอะมากเท่านั้นคะ ทางที่ดีที่สุด เราขอเป็นใบcopy
3.สั่งซื้อสินค้าแล้ว หากผิดรุ่นผิดสีโดยความเข้าใจผิดของตัวลูกค้าเอง ทางเราไม่ขอรับผิดชอบในการคืนเงินนะคะ แต่ยินดีที่จะช่วยลงขายให้ แต่หากเป็นความเข้าใจผิดเล็กๆน้อยๆทางเราขอคิดค่าเสียเวลาด้วยนะคะ บางครั้งเราก็ต้องเสียค่าขนส่งคะ
4.ในบางรุ่นที่ลูกค้าต้องการกล่อง สำหรับสินค้าที่เป็นกล่องใหญ่เราขอคิดค่ากล่อง 1000-3500 บาทคะ
5.หากเกิดการผิดพลาดสินค้าถึงเมืองไทยล่าช้าอันด้วยเหตุสุดวิสัยนานับประการ แต่หากเราซื้อสินค้าของท่านมาเรียบร้อยแล้ว ทางเราจะทำการดำเนินนำสินค้ามาถึงมือลูกค้าอย่างแน่นอน เพราะฉะนั้นเราจะไม่มีการคืนเงินให้นะคะ เงินเราก็ซื้อสินค้ามาแล้วะ ต้องรอคะ!!! เพราะแม่ค้าไม่เคยหนีไม่เคยเบี้ยวลูกค้า เพราะมันคืออาชีพที่เรามีความสุขที่จะอยู่ตรงนี้ต่อไป ไม่มีใครอยากทำลายชื่อเสียงตัวเองนะคะ!!! ใจเขาใจเรานะคะ ถ้าไม่ไว้ใจกัน รบกวนบินไปซืื้อเองหรือฝากเพื่อนฝากญาตินะคะ
6.ปกติแล้วแม่ค้าเป็นคนใจดีมากคะ เราไม่เคยพูดจาดูถูกและจิกลูกค้า มีปัญหาทางการเงินใดๆ แจ้งเราได้ ผ่อนจ่ายได้ ผ่อนครบค่อยรับสินค้าคะ และแม่ค้าคิดเรทไม่แพงนะคะ เห็นใจในการต่อรองราคาด้วย
7. หากเปลี่ยนใจไม่เอาของ เราขอยึดเงินมัดจำนะคะ แต่มีทางช่วยคือจะช่วยลงขายให้คะ แม่ค้ากราบหละคะ กรุณาปรึกษาแฟนหรือคนในครอบครัวให้เรียบร้อยก่อนว่ามัดจำหรือตัดสินใจซื้อนะ คะ ใจเขาใจเรานะคะ ถ้าของซื้อมาแล้ว คุณลูกค้าบอกสามีด่า...แม่ค้าจุกคะ
8. ในกระเป๋าแต่ละรุ่นอุปกรณ์จะแตกต่างกันไป และขึ้นอยู่กับการให้บริการของSA ด้วยนะคะ เพราะฉะนั้นเราจะพยามขออุปกรณ์ที่มากับกระเป๋าให้ครบเสมอ บางทีทางร้านแจ้งมาว่ามีแค่นี้จิงๆ เราไม่สามารถโวยวายมากไปกว่านี้ได้ รบกวนลูกค้าทำใจไว้ด้วยนะคะ เราไปซื้อของมาจำนวนค่อนข้างเยอะ ถุงกระดาษต้องพับกลับมา จะให้เรียบเสมอกันคงเป็นไปได้ยากนะคะ ขอความกรุณาเห็นใจกันและกันด้วยคะ
9. Louis Vuitton ในส่วนของการ์ดกระดาษสีเหลืองๆหรือในส่วนของการ์ดบาร์โคดหากทางร้านไม่ได้ใส่มากับสินค้า ขอเรียนแจ้งก่อนว่าทางเราไม่รับคืนสินค้าเป็นอันเด็ดขาดนะคะ เห็นใจคนหิ้วด้วยนะคะ บางทีคุณไปซื้อเอง พนักงานไม่ได้ให้มาก็มี คุณจะใช้วิธีคืนของเพราะการ์ดกระดาษเล็กๆใบนี้ ทางเราขอผ่านเลยนะคะ เพราะสินค้าทุกชิ้นซื้อเองกับมือจากช๊อป ไม่มีทางเป็นของปลอมคะ! เรารักในการค้าขายBrandnameนะคะ ขอความกรุณาให้เกรียติกันและกันคะ
10. การล่าช้าจากการขนส่ง เราเคยเกิดปัญหา และขอความเห็นใจ เราเข้าใจคุณจ่ายเงินมาก็อยากได้ของ แต่การเคลียร์ภาษีโดนทีไม่ใช่หลักหมื่นนะคะ ทุกครั้งที่เกิดค่าเสียหายจากภาษีนำเข้า ทางเราไม่เคยขอเรียกเก็บจากลูกค้าเพิ่มแม้แต่บาทเดียว แต่ลูกค้าบางท่านน่ารักมากคะ หยิบยื่นให้ความช่วยเหลือและเห็นใจเข้าใจทางเราเป็นอย่างดี ต้องขอบพระคุณมา ณ ที่นี่ด้วย ทางเราขอสัญญาว่าจะรักษาเวลาและรับผิดชอบจนกว่าสินค้าจะถึงมือคุณคะ
# สำหรับบาง Brand ทางเรามีโควต้าจำกัดซื้อนะคะ ขอให้สิทธท่านที่โอนเต็มหรือชำระเงินก่อนและไม่ต่อราคาเท่านั้นคะ#
ติดต่อแม่ค้าได้ที่ 0965956462 (whatsapp or email:
littletiger62@hotmail.com)
Promotion Kasikorn Credit Card 0% 6เดือน
รับสินค้า 9 January'15 เป็นต้นไป
ขอขอบคุณ SBNและลูกค้าที่น่ารักที่เคยมาอุดหนุนกันเสมอนะคะ