พอดีจะรับปริญญาเดือน พฤศจินี้อะค่ะ กำลังมองหาที่จะซื้อรองเท้าใส่วันรับปริญญญาอะค่ะ แต่ก้อไม่รู้จะใส่แบบไหนดีอะค่ะ
เป็นคนตัวเลกนะคะ สูง154เองอะค่ะ หนัก 45ค่ะ แต่สามารถใส่ส้นสูงได้ค่ะ
ไม่ทราบ พี่เพื่อนๆคนไหนที่ผ่านวันนี้มาแล้ว ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่า ควรซื้อแบบไหนทรงไหน ส้นแบบไหน หรือว่าแนะนำแบรนด์ไหน อะไรแบบนี้ค่ะ มีรูปประกอบจะขอบคุณมากๆๆเลยค่า

ยังงัยขอความช่วยเหลือด้วยนะคะ กลัวผิดพลาดแล้วจะเสียใจอะค่า ไหนจากัด ไหนจาบีบเท้า หรือใส่ละตันๆไม่เหมาะกับชุดครุย บลา บลา.......

ขอบคุณSBN และเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ใจงามค่า