เตือนภัย!! ช่วยโพสท์ชื่อบุคคลที่ติด BLACK LIST และร่วมกันให้ข้อมูลด้วยค่ะ - Page 11

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 11 of 15 FirstFirst ... 910111213 ... LastLast
Results 101 to 110 of 148
    ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member Master Brandname
    ple15's Bank Account
    • Bank Account 1: 024X5X8X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

วันนี้มาเพิ่มอีกคนค่ะ ตาม link ที่ให้ดูเลยค่ะ กันเพื่อนๆๆจะลืมค่ะ เพราะปัจจุบันเค้าก็เปลี่ยน login เข้ามาใช้ใหม่แล้วค่ะ และยังคงทำพฤติกรรม นิสัยเ... อยู่ ซึ่งเปิ้ลโดนมากับตัวถึง 3 ครั้ง

1. http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=448290

2. http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=446850

รายละเอียดข้อมูล มีดังนี้ค่ะ

1. พี่แก มีหลายชื่อมากๆๆ เวลาเข้ามาคุย หรือติดต่อซื้อของกับผู้อื่น ,

2. มีหลาย login : parichart , yamyai , brandsaddict , ปัจจุบัน ก็เห็นลงขายอยู่เลย dont..................10

3. มีหลายเบอร์.มากๆๆ เช่น 081-9353372 , 089-0777676 , 081-5567870 , 085-1259484 ปัจจุบันที่ลงขาย ก็เปลี่ยนเบอร์ไปแล้ว

4. พฤติกรรมแย่ๆๆที่เปิ้ลโดน คือ 1.ซื้อกระเป๋าแล้วบอกว่าปลอม เราเอาเข้าห้อง catch fake ทุกคนบอกว่าแท้ ( คนอย่างเราไม่ใช้ของปลอมหรอกนะคะ ) แต่พี่แกใช้ login parichart มาบอกว่าปลอม เพียงแค่ไม่เคยเห็น date code แบบนี้

ครั้งที่ 2.มา cf. นัดรับที่ CTW พอสุดท้ายไม่มา หลอกให้ไปนั่งรอถึง 2 ชม. พอโทร.ไป บอกเลี้ยงลูกอ่อน 3 เดือน ( โกหกทั้งเพ เจอตัวแล้วลูกเรียนประถมแล้ว )เผลอหลับ เรากับเจ้าของกระเป๋าไปเก้อ ขอโทษ ไม่มี แถมมาว่า ว่าพวกเรา เหมือนเป็นความผิด นั่นทำให้เรากับเจ้าของกระเป๋าโมโหจับใจแล้ว เพราะบ้านเราอยู่พุทธมณฑลนะ

ครั้งที่ 3. หลังจากเกิดเรื่องมากมาย ที่คุณเธอได้ก่อเรื่องไว้ ไม่ว่าจะเป็นทะเลาะกับคนอื่น หรือ ขายของปลอม แล้วเราก็ช่วยเข้าไปบอกรายละเอียด พี่แกคงแค้นมั้ง เลยใช้ login ใหม่ ที่ปัจจุบันนี้ใช้อยู่ มาทำเป็นว่าขอซื้อกระเป๋าแล้วให้เราไปนั่งรอที่ พารากอน ตั้งแต่ 16.00-20.30 น.แถมฝนตกด้วย แต่พี่แกทำนิสัยเดิม คือมาสายไม่โทร.บอก กว่าจะเสด็จมาถึง 18.30 น. และพอมาถึง ไม่สนใจกระเป๋า สนใจแต่หน้าเรา สแกนตั้งแต่หัวยันเท้า จนเราแปลกใจและหน้าตาก็คุ้นมากๆๆ พอดูกระป๋า แล้วบอกไม่เอา ( แต่เรื่องกระเป๋าเราไม่ซีเรียส เพราะใบนี้ใหม่จริงๆๆ มีลูกค้ารออยู่หลายท่าน วันรุ่งขึ้นก็ขายได้เลย ทั้ง 2 ชิ้น ) แต่เราแค้นใจมากตรงมาหลอกให้เรานั่งรออีก 1 ชม.บอกพาลูกไปเข้าห้องน้ำก่อน เดี๋ยวกลับมาเอา เราโทร.ไปเป็นระยะ พี่แกบอกคนเยอะ รอจนครบชม. คราวนี้โทร.ไม่รับสายเลยคร๊าบ ฝนก็ตกหนัก สุดท้ายตากฝนกลับบ้านเป็นหวัด เพราะไม่ได้เอารถไปวันนั้น พอกลับถึงบ้านรีบเอาเบอร์มาค้น ถึงบางอ้อ ที่แท้ มันคือคนเดียวกัน

เลยนำมาเผื่อแผ่ความ....ให้เพื่อนๆๆรุ้นะค่ะ ใครอยากรู้ login ปัจจุบัน ถามได้นะคะ แต่เปิ้ลว่าพี่แกคงมีหลายอีกนั่นแหละค่ะ
    Last edited by ple15; 11-04-11 at 09:18.
    Thanks linlawadee96, soonthareer, KAT ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like NongK ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

p999 is offline Trusted Member Brandname Fan
    p999's Bank Account
    • Bank Account 1: 732X2X4X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ จะได้ระวังตัวกัน
    เพราะเดี๋ยวนี้ จะซื้อแต่ละที เหมือนเสี่ยงดวงไงไม่รู้ค่ะ
    Last edited by p999; 23-05-11 at 12:17. Reason: ข้อความที่พิมพ์ไปไม่ขึ้นค่ะ

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    sukiyaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X3X8X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Long Island, NY, USA

blacklist website missisluxury ขายของปลอมทั้งร้านค่ะ
    แล้ว log-in ohmyke ดันเอากระเป๋าจากร้านนั้นมาขายใน sbn
    อ่านรายละเอียดตามนี้ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1557991
    "anything is possible if you just believe"
    Thanks Tukta Janes ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

NongK is offline Registered Member Brandname Fan

555+ แหม..คุณสุ เค้าอุตส่าห์ใจดี ซื้อนี่แถมนั่น ซื้อไอ้นั่นแถมไอ้โน่น....โปรสุดยอดเลยเนอะ

อย่างว่าแหละค่ะคุณสุ..."คนดีๆ" เค้าไม่ทำกันหรอกค่ะแบบเนี๊ยะ

ขอบคุณๆๆๆๆ...คุณสุค่ะ...

NongK is offline Registered Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by ple15 View Post
    วันนี้มาเพิ่มอีกคนค่ะ ตาม link ที่ให้ดูเลยค่ะ กันเพื่อนๆๆจะลืมค่ะ เพราะปัจจุบันเค้าก็เปลี่ยน login เข้ามาใช้ใหม่แล้วค่ะ และยังคงทำพฤติกรรม นิสัยเ... อยู่ ซึ่งเปิ้ลโดนมากับตัวถึง 3 ครั้ง

1. http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=448290

2. http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=446850

รายละเอียดข้อมูล มีดังนี้ค่ะ

1. พี่แก มีหลายชื่อมากๆๆ เวลาเข้ามาคุย หรือติดต่อซื้อของกับผู้อื่น ,

2. มีหลาย login : parichart , yamyai , brandsaddict , ปัจจุบัน ก็เห็นลงขายอยู่เลย dont..................10

3. มีหลายเบอร์.มากๆๆ เช่น 081-9353372 , 089-0777676 , 081-5567870 , 085-1259484 ปัจจุบันที่ลงขาย ก็เปลี่ยนเบอร์ไปแล้ว

4. พฤติกรรมแย่ๆๆที่เปิ้ลโดน คือ 1.ซื้อกระเป๋าแล้วบอกว่าปลอม เราเอาเข้าห้อง catch fake ทุกคนบอกว่าแท้ ( คนอย่างเราไม่ใช้ของปลอมหรอกนะคะ ) แต่พี่แกใช้ login parichart มาบอกว่าปลอม เพียงแค่ไม่เคยเห็น date code แบบนี้

ครั้งที่ 2.มา cf. นัดรับที่ CTW พอสุดท้ายไม่มา หลอกให้ไปนั่งรอถึง 2 ชม. พอโทร.ไป บอกเลี้ยงลูกอ่อน 3 เดือน ( โกหกทั้งเพ เจอตัวแล้วลูกเรียนประถมแล้ว )เผลอหลับ เรากับเจ้าของกระเป๋าไปเก้อ ขอโทษ ไม่มี แถมมาว่า ว่าพวกเรา เหมือนเป็นความผิด นั่นทำให้เรากับเจ้าของกระเป๋าโมโหจับใจแล้ว เพราะบ้านเราอยู่พุทธมณฑลนะ

ครั้งที่ 3. หลังจากเกิดเรื่องมากมาย ที่คุณเธอได้ก่อเรื่องไว้ ไม่ว่าจะเป็นทะเลาะกับคนอื่น หรือ ขายของปลอม แล้วเราก็ช่วยเข้าไปบอกรายละเอียด พี่แกคงแค้นมั้ง เลยใช้ login ใหม่ ที่ปัจจุบันนี้ใช้อยู่ มาทำเป็นว่าขอซื้อกระเป๋าแล้วให้เราไปนั่งรอที่ พารากอน ตั้งแต่ 16.00-20.30 น.แถมฝนตกด้วย แต่พี่แกทำนิสัยเดิม คือมาสายไม่โทร.บอก กว่าจะเสด็จมาถึง 18.30 น. และพอมาถึง ไม่สนใจกระเป๋า สนใจแต่หน้าเรา สแกนตั้งแต่หัวยันเท้า จนเราแปลกใจและหน้าตาก็คุ้นมากๆๆ พอดูกระป๋า แล้วบอกไม่เอา ( แต่เรื่องกระเป๋าเราไม่ซีเรียส เพราะใบนี้ใหม่จริงๆๆ มีลูกค้ารออยู่หลายท่าน วันรุ่งขึ้นก็ขายได้เลย ทั้ง 2 ชิ้น ) แต่เราแค้นใจมากตรงมาหลอกให้เรานั่งรออีก 1 ชม.บอกพาลูกไปเข้าห้องน้ำก่อน เดี๋ยวกลับมาเอา เราโทร.ไปเป็นระยะ พี่แกบอกคนเยอะ รอจนครบชม. คราวนี้โทร.ไม่รับสายเลยคร๊าบ ฝนก็ตกหนัก สุดท้ายตากฝนกลับบ้านเป็นหวัด เพราะไม่ได้เอารถไปวันนั้น พอกลับถึงบ้านรีบเอาเบอร์มาค้น ถึงบางอ้อ ที่แท้ มันคือคนเดียวกัน

เลยนำมาเผื่อแผ่ความ....ให้เพื่อนๆๆรุ้นะค่ะ ใครอยากรู้ login ปัจจุบัน ถามได้นะคะ แต่เปิ้ลว่าพี่แกคงมีหลายอีกนั่นแหละค่ะ
    5555++ อ่านที่คุณเปิ้ลเขียนแล้ว นึกภาพตามได้ชัดเจนมากๆ เลยค่ะ

อย่างนี้ต้องเรียก คุณนายร้อยชื่อ...แล้ว

mygoodness is offline Senior Member Brandname Fan

Default คอยแต่จ้องจะกัดคนอื่น..... แต่ไม่เคยรู้ตัวเองดูตัวเอง ????????????

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    Thanks Chokul ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

mygoodness is offline Senior Member Brandname Fan

Default ขอบคุณนะจ๊ะ

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    Like princes@sbn ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Akadamicz is offline Senior Member Brandname Fan
    Akadamicz's Bank Account
    • Bank Account 1: 224X2X6X7X

กระทู้ นี้มีประโยชน์ จริงๆ ค่ะให้ ขอบคุณ K.KAT นะค่ะ ที่แนะนำสิ่งดี >< LIKE !!!!

I S B N
    Thanks KAT ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like pompom898 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

JewelRich's Avatar
    JewelRich is offline Registered Member Brandname Fan

ขอเพิ่มblacklistแม่ค้าPre-order
    Log in:Gifthubb นส.ปุณยนุช งานทวีโรจน์ค่ะ
    ไม่ได้ตั้งใจจะdiscreditนะคะตอนแรกคิดว่าแค่คนหรือสองคนก็ไม่แปลกค่ะ
    แต่จากกระทู้ร้องเรียนนี้
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1666572
    มีผู้เสียหายจำนวนมาก แม่ค้ารับพรีออเดอร์ลงรอบบินเยอะ ติดกันทุกสัปดาห์แน่นเอี๊ยดดด
    แต่อ้างว่าขอชหาไม่ได้ โดยเฉพาะ LV chanel
    ให้เรทถูกกว่าเจ้าอื่น
    เพื่อให้ลูกค้าโอนเต็มจำนวน สุดท้ายไม่ได้ของ. ข้ออ้างทำเอาเสียสุขภาพจิตไปตามๆกัน
    ระวังด้วยค่ะ..
    เคยร้องเรียนไปแล้ว. ยังมีคนโดนอีกเยอะเลยค่ะ
    ช่วยกันสอดส่องด้วยค่ะ. เอาเปรียบสังคมแบบนี้.. ขอblacklistค่ะ

Thanks SBN ค่ะ
    Thanks k.KAT สำหรับคำแนะนำค่ะ
    Last edited by JewelRich; 05-08-11 at 01:08.

soonthareer is offline Trusted Member Brandname Fan
    soonthareer's Bank Account
    • Bank Account 1: 111X5X6X2X

โกงกันเยอะ หน้าด้าน ๆ ขนาดนี้เลยเหรอ ขอบคุณสำหรับข้อมูลคะ

Page 11 of 15 FirstFirst ... 910111213 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ