เพิ่งเกิดเหตุมาร้อนๆ เลยขอมาแชร์เพื่อเป็นข้อมูลและรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยเป็นหูเป็นตาให้ด้วยนะคะ//เศร้าอย่างหนักค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เพิ่งเกิดเหตุมาร้อนๆ เลยขอมาแชร์เพื่อเป็นข้อมูลและรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยเป็นหูเป็นตาให้ด้วยนะคะ//เศร้าอย่างหนักค่ะ

Ladymoony is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Unhappy เพิ่งเกิดเหตุมาร้อนๆ เลยขอมาแชร์เพื่อเป็นข้อมูลและรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยเป็นหูเป็นตาให้ด้วยนะคะ//เศร้าอย่างหนักค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอความกรุณาทุกท่านที่เห็นกระทู้นี้แล้วได้เข้ามาอ่าน ช่วยเป็นหูเป็นตาให้ด้วยนะคะ
    เหตุเกิดขึ้นกับตัวเราเองค่ะ ที่ซอยอารีย์2 ใกล้สำนักงานเขตพญาไท

เราจอดรถไว้ช่วง 15:30 น. ที่ซอยอารีย์2 เนื่องจากทำงานแถวนั้นค่ะ
    วันที่เกิดเหตุคือวันอังคารที่ 10 มีนาคม 2558 เวลาประมาณ 17:10น. รถเราโดนทุบกระจก
    (ฝั่งคนนั่ง) เราวางเป๋าไว้ในรถ (ได้โปรดอย่าถามนะคะว่าทิ้งของมีค่าไว้ทำไม เราจอดทุกวัน ช่วงบ่ายๆเป็นต้นไป
    เนื่องด้วยมีงานต้องทำ และมี รปภ. มีพนักงานอยู่ตรงนั้นหลายคนค่ะ แต่ยังโดนจนได้ จึงได้แต่โทษตัวเองว่าประมาทเอง ฮืออ)//คนร้ายได้กระเป๋าเราไปจำนวน 2 ใบ พร้อมเงินสดจำนวนหนึ่ง (จะเป็นลมฮ่ะ) ของที่ได้ไปมีดังนี้

1. กระเป๋า ยี่ห้อ chanel woc caviar matt black colour holo 19759021 ผลิตออกมาเป็น seasonal เพิ่งซื้อจาก shop embassy มาได้สี่วันเอง =='
    (ขอร้องไห้ไว้อาลัยอีกรอบ ... เศร้า)
    2. กระเป๋า ยี่ห้อ chanel vintage camera blue jewelry print canvas with same print cotton scarf holo 0888085 เพิ่งได้มาเหมือนกันค่ะ
    (โอยยน้ำตานองหน้า)

ตอนนี้แจ้งลงบันทึกประจำวันแล้ว// ได้หลักฐานจากกล้องวงจรปิดแล้ว// ของที่คนร้ายเอาไปคงไม่ได้คืน// หวังแค่ให้ตามคนร้ายให้เจอ ... เท่านี้ก็พอแล้ววค่ะ ฮืออๆๆๆ

รบกวนคุณๆสมาชิกใน sbn ทุกท่าน หากพบเจอผ่านตาแล้วช่วยแจ้งกลับมาที่
    เบอร์โทร : 081-7323456, 081-8365666
    Line id : ladyrainny ด้วยนะคะ

สุดท้ายนี้ขอกราบขอบพระคุณทุกๆท่านล่วงหน้า และขอบคุณ sbn ที่ให้พื้นที่นี้เป็นสื่อกลางในการประชาสัมพันธ์เพื่อขอความช่วยเหลือค่ะ

ปล. เราได้อ่านกฎก่อนตั้งกระทู้นี้แล้วแต่หากยังตั้งผิดห้องหรือผิดกฎประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

Last edited by Ladymoony; 12-03-15 at 00:02. Reason: เพิ่มเติม

theIIIdEmpire's Avatar
    theIIIdEmpire is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    theIIIdEmpire's Bank Account
    • Bank Account 1: 136X6X1X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Default Re: เพิ่งเกิดเหตุมาร้อนๆ เลยขอมาแชร์เพื่อเป็นข้อมูลและรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยเป็นหูเป็นตาให้ด้วยนะคะ//เศร้าอย่างหนักค่ะ

ขอให้ได้กระเป๋าคืนเร็วๆนะคะ เราเห็นมีแชร์ในไอจีแล้ว ใบวินเทจ มีเอกลักษณ์มาก ถ้าเห็นมีใครมาปล่อย จะรีบบอกเลยค่ะ
    Just wanna say "1000 THANXXX" to SBN and my all lovely customers
    心から「本当にありがとうね!」

*** วิธีดู Lady Dior ของแท้ค่ะ ***
    Thanks KAT, sweetest_girl ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like DOUGIE ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ