ช่วยทีครับ อยากโพสขายแต่ทำไมโพสไม่ได้ครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ช่วยทีครับ อยากโพสขายแต่ทำไมโพสไม่ได้ครับ

aongistopper is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ช่วยทีครับ อยากโพสขายแต่ทำไมโพสไม่ได้ครับ

อยากขอความช่วยเหลือทีครับ ผมสมัครid นี้มานานแล้ว และผมอยากจะโพสขายในห้อง Hi-end
    แต่พอเข้าไปไม่เห็นปุ่มให้กด New Post เลย แต่อย่างเข้ามาให้ห้องนี้อะมี เลยอยากถามว่าถ้าต้องการจะโพส ต้องทำอย่างไรครับ
    มีลิงค์แนะนำไหมครับ ขอบคุณมากครับ

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Cool Re: ช่วยทีครับ อยากโพสขายแต่ทำไมโพสไม่ได้ครับ

ที่คุณ post ข่ายไม่ได้ เพราะ SBN เริ่มบังคับใช้นโยบาย ดังด้านล่าง
    ดังนั้น คุณต้องสมัครเป็นสมาชิกแบบ TM หรือ CM ก่อน โดยสมัครที่ลิงค์นี้นะคะ
    http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

Quote Originally Posted by aongistopper View Post
    อยากขอความช่วยเหลือทีครับ ผมสมัครid นี้มานานแล้ว และผมอยากจะโพสขายในห้อง Hi-end
    แต่พอเข้าไปไม่เห็นปุ่มให้กด New Post เลย แต่อย่างเข้ามาให้ห้องนี้อะมี เลยอยากถามว่าถ้าต้องการจะโพส ต้องทำอย่างไรครับ
    มีลิงค์แนะนำไหมครับ ขอบคุณมากครับ
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

chnam0002 is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Default Re: ช่วยทีครับ อยากโพสขายแต่ทำไมโพสไม่ได้ครับ

สำหรับคนที่อยากทำSEO หรือหา Backlink
    backlink
    backlink
    backlink

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ