สวัสดีค่ะ ขออนุญาติ แนะนำร้านหินนำโชค ไหมทอง เกรดดีที่สุด สวยที่สุด เกรดจิวเวลรี่ นำเข้าจากบราซิล จร้้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: สวัสดีค่ะ ขออนุญาติ แนะนำร้านหินนำโชค ไหมทอง เกรดดีที่สุด สวยที่สุด เกรดจิวเวลรี่ นำเข้าจากบราซิล จร้้า

LoveLoveBag is offline Trusted Member Newbie Brandname
    LoveLoveBag's Bank Account
    • Bank Account 1: 111X8X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ็Hiend Jewelry Stones แนะนำร้านหินนำโชค ไหมทอง เกรดดีที่สุด สวยที่สุด เกรดจิวเวลรี่ นำเข้าจากบราซิล จร้้า

สวัสดีจร้า ขออนุญาติแนะนำร้านค่ะ แม่ค้าชื่อตูนนะคร้า จำหน่ายหินแท้ๆๆๆเกรด A,AA,AAA เท่านั้นค่ะ นำเข้าจากแหล่งกำเนิดหินโดยตรงค่ะ บราซิล อเมริกา จาไมก้า ฮ่องกง เป็นหินที่มีคุณภาพดีเท่านั้นค่ะ เราจะมีหินทุกชนิดค่ะ ส่วนมากจะเป็นหินสวยหายาก เช่น ไหมทอง ไหมนาค ไหมเงิน ไหมเศรษฐี Super7 และหินอื่นๆๆทุกชนิด ราคาประมาณ 10,000-35,000 ค่ะ ซึ่งถูกกว่าราคาตามท้องตลาดในเกรดเดียวกันค่ะ หินไหมทองที่เห็นสวยๆๆข้างบน ผู้ที่สะสมหินจะทราบดีว่ามันราคาแสนแพง ไม่ต่ำกว่า 50,000 แน่นอนค่ะ แต่เนื่องจากเราไม่ต้องเสียค่าเช่าที่ร้าน ไม่ต้องมีสต้อกเยอะ จึงให้ราคาได้ดีค่ะ

ตูนค่ะ 0869993912
    Line ID : toonble
    IG : hiend_jewelry_stones (สินค้าจะ update เรื่อยๆค่ะ) ถ้าแจ้งว่ามาจาก SBN มีส่วนลดพิเศษจร้า

การกำเนิดของหินแต่ละชั้นก็จะทำให้สีของแร่หรือไหมที่อยู่ข้างในสีแตกต่างกันไป และการที่ขุดลึกลงไปเกินกว่า50กมจะได้หินที่มีความสวยงามและมีแร่สวยๆๆๆเต็มไปหมดและจะได้ สีที่มีความแตกต่างกัน หินแต่ละเม็ด จะมีสีที่ไม่เหมือนกันค่ะมันจะมีสเน่ในตัวเอง ไม่เหมือนพลาสติกจะเหมือนกันทุกเม็ด มันเป็นของที่ธรรมชาติสร้างสรรค์ขึ้นมาเอง นั่นเป็นเสน่อย่างหนึ่งของผู้ที่นิยมชมชอบหินค่ะซึ่งแตกต่างกับหินชั้นบนที่จะได้แร่ที่ขุ่นกว่าและไม่ใสแร่ข้างในก็น้อยกว่านี่ก็เป็นที่มาของหินถูกหินแพง ค่ะซึ่งจะเห็นได้ว่ากลุ่มไหมนั้นมีราคาตั้งแต่หลักร้อยถึงหลักหมื่นก็ขึ้น อยู่กับ แหล่งกำเนิดของหิน และความสวยงามของแร่ข้างใน หินบางชนิดเทียบเท่าเกรด Jewelry เพชร พลอย ทีเดียวค่ะ (รายละเอียดมาไม่หมดจร้า อ่านต่อใน IG นะคร้า)
    Last edited by LoveLoveBag; 27-04-15 at 23:13. Reason: ตัวหนังสือมาไม่ครบค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ