กระทู้เตือน: สมาชิกที่เคยโกงเงิน และใช้หลายล๊อกอิน กลับเข้ามาอีกแล้ว โดยใช้ล๊อกอินที่เคยสมัครไว้นานแล้วแต่ยังไม่ถูกจับได้ มาโพสขายของอีก - Page 4

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 36 of 36
    vapee's Avatar
    vapee is offline Trusted Member Brandname Fan
    vapee's Bank Account
    • Bank Account 1: 059X6X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

กระทู้นี้ นอกจากมาเตือนแล้ว ยังจะมาถามความเห็นด้วยว่า สมาชิกที่เคยมีคดีเรื่องโกง จะเข้ามาขายในเวปนี้อีก โดยใช้ชื่ออื่น ได้หรือไม่ เราควรจะให้โอกาสเค้าเข้ามาอีกหรือเปล่า

แต่ก็คงจะแจ้งเวปมาสเตอร์ให้พิจารณาต่อไปค่ะ

ความเห็นคือ >>> ไม่ควรให้โอกาสกลับมาอีกค่ะ เพราะเค้าก็จะหาวิธีใหม่เพื่อไม่ให้จับได้ค่ะ
    จับได้ก็สมัครใหม่ ไปเรื่อยๆ ถ้ากฎเข้ม คนที่จะโกงก็จะไม่กล้าทำค่ะ
    >> อย่าซื้อ!!!!! หากภาพเล็กเกินไป, มีภาพเดียว, เบลอจนมองไม่เห็นความแท้/ไม่แท้, ไม่วางป้ายชื่อ login <<

>> ไม่มั่นใจ!!! เอาเข้าห้อง Catch Fake เลย ให้เพื่อนๆ ช่วยดู <<

***********สิ่งเหล่านี้ จะช่วยลดปัญหาในห้อง Justice ได้ส่วนนึง *******************

....รักนะ SBN ...
    Like inpira ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

coldine's Avatar
    coldine is offline Trusted Member Brandname Fan
    coldine's Bank Account
    • Bank Account 1: 490X0X6X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอบคุณคุณ Meesook มากค่ะ

ช่างสังเกตุมากๆเลยค่ะ

ดีใจที่SBNทำเครื่องมือthanksขึ้นมา

อยากขอบคุณซัก100ครั้งเลยค่ะ
    ถ้าคิดถึงคนที่โดนหลอกโดนโกงเเล้วเราว่าควรเเบนนะคะ

http://forum.siambrandname.com/image.php?type=sigpic&userid=27947&dateline=1235550780

cateiei's Avatar
    cateiei is offline Trusted Member Brandname Fan
    cateiei's Bank Account
    • Bank Account 1: 250X8X8X2X
    • Bank Account 2: 334X1X5X5X

Blog Entries
    2

สอบถามผู้รู้ค่ะ ทางทีมงานต้องการเอกสารไรเพิ่มเติมหรอค่ะ
    บังเอิญป็น เป็นสมาชิก TM นานๆจะเข้ามาสักครั้ง ใครทราบ
    รบกวนตอบให้หน่อยค่ะ
    Last edited by cateiei; 02-03-13 at 17:23.

BabieBunnie is offline Banned User Brandname Fan
    BabieBunnie's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X1X4X6X
    • Bank Account 2: 311X3X3X3X
    • Bank Account 3: 164X3X2X4X

Latkrabang, Bangkok

เห็นด้วยค่ะ ล็อค IP ไปเลยจะได้ไม่ต้องมาเกิดใหม่ในชื่ออื่นๆอีก

Quote Originally Posted by littlejay View Post
    อย่าให้ กลับมาอีกเลยค่ะ

lock ที่ IP ด้วยก็ดีนะคะ

เพื่อนหลายๆ คน รวม ทั้งตัว อาร์ม เอง โดนโกง เพราะไม่ได้อ่าน กระทู้ในห้อง ร้องเรียน อย่างต่อเนื่อง เลยไม่ทัน กล โกง พวกนี้ค่ะ

inpira's Avatar
    inpira is offline Trusted Member Newbie Brandname
    inpira's Bank Account
    • Bank Account 1: 149X3X4X6X

Default Re: กระทู้เตือน: สมาชิกที่เคยโกงเงิน และใช้หลายล๊อกอิน กลับเข้ามาอีกแล้ว โดยใช้ล๊อกอินที่เคยสมัครไว้นานแล้วแต่ยังไม่ถูกจับได้ มาโพสขายของอีก

ขอบคุณที่มาแชร์กันค่ะ เพื่อชุมชนของเราจะได้ปลอดภัย
    Inpira @ SBN

adseo2016 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default Re: กระทู้เตือน: สมาชิกที่เคยโกงเงิน และใช้หลายล๊อกอิน กลับเข้ามาอีกแล้ว โดยใช้ล๊อกอินที่เคยสมัครไว้นานแล้วแต่ยังไม่ถูกจับได้ มาโพสขายของอีก

ขอบคุณครับ
    goldenslot

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ