ปล่อยกรุสาวออฟฟิศ เคลียร์สมบัติหนีสามี #เจ้าของร้อนเงินมาก Series 1 : Gucci, Burberry, MCM จ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ปล่อยกรุสาวออฟฟิศ เคลียร์สมบัติหนีสามี #เจ้าของร้อนเงินมาก Series 1 : Gucci, Burberry, MCM จ้า

kwannoi is offline Trusted Member Newbie Brandname
    kwannoi's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X6X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool ปล่อยกรุสาวออฟฟิศ เคลียร์สมบัติหนีสามี #เจ้าของร้อนเงินมาก Series 1 : Gucci, Burberry, MCM จ้า

กติกา

1. แม่ค้า ขายไม่แพง ของแท้แน่นอน 100%
    2. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืน ไม่มั่นใจผ่านได้เลยค่ะ
    3. ต่อได้ต่อเลยค่ะ อยากปล่อยเต็มที่แล้ว
    4. ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อน อันดับแรกนะค่ะ
    5. ขอบคุณ SBN
    มากค่ะ

สนใจขอภาพเพิ่มเติม สอบถาม
    คุณทิพย์ ได้ที่ Line: tttiiippp_84 หรือ 090 962 6363

กระเป๋าซื้อเองใช้เอง รักมากค่ะ แต่ตอนนี้มีเป้าหมายใหม่ เลยจำใจต้องปล่อยออกมาบ้าง ขอนำเสนอใบแรกเลยจ้า

1) MCM Tote หนังแก้วสีดำ (ปัจจุบันไม่มีรุ่นหนังแก้วแล้วนะคะ) สภาพ 85% มีรอยนิดหน่อยตามรูป ไม่มีผลต่อการใช้งาน นอกจากนั้นตรงอื่นไม่มีรอยตำหนิเลย ทรงยังแข็ง หนังสวย ซื้อมาปี 2013 ที่เกาหลี 22,xxx บาท ขอปล่อยต่อแค่ 6,500 เท่านั้น รุ่นนี้ Outlet ก็ไม่ได้ราคานี้นะคะ

2) Gucci Patent Tote ทรง Neverfull GM เลยค่ะ หนังแก้วสีน้ำเงินเข้ม เปลี่ยนสีได้ตามแสงไฟ
    สภาพนางฟ้า 95%
    Hardware ยังแวววาวทองอร่าม ภายในสะอาดไม่มีรอยกาว มาพร้อมถุงผ้า ซื้อมาปี 2010 ชอปไทย 29,xxx บาท ปล่อยไปเลยง่ายๆ 8,500 บาท เท่านั้นจ้า

3) Burberry Speedy ขนาดเท่า LV Speedy 25 หนัง Canvas ลาย Burberry สภาพ 90% ทรงยังแข็ง หูเต่งตึง ข้างในสะอาดไม่มีรอยกาว มีรอยฝุ่ย นิโหน่ย ตามรูป เจ้าของถือน้อยครั้งมาก
    ซื้อมาปี 2011 ที่อังกฤษ 25,xxx บาท ขอปล่อยที่ 12,000 บาทค่า

ัีับยบบ

Contented by kwannoi @ Siambrandname
    Last edited by kwannoi; 19-06-15 at 16:27.

Comments from Facebook