[กฎใหม่: ห้ามลงรูปของที่ขายแล้วมากกว่า 1 ชิ้น]

เนื่องจากเป็นกฎที่ถูกตั้งขึ้นใหม่มาาก (ตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่ทราบได้ แต่คงไม่นานมานี้เองค่ะ)
คิดว่ามีอีกหลายๆๆๆๆๆกระทู้เรยนะคะ ที่ยังลงรูปของที่ขายแล้วมากกว่า 1 ชิ้นอยู่
ขอความกรุณาทุกท่านช่วยกันกดโหวตให้ครบทุกกระทู้นะคะ เพื่อให้เกิดความเสมอภาคเท่าเทียม
อย่าเลือกกระทำเพียงกระทู้ใดกระทู้หนึ่ง หรือเข้ามากดโหวตบ้างแต่บางอันเห็นแล้วก็ขี้เกียจล็อกอินมากดโหวตบ้างเลยนะคะ
จะได้ไม่ถูกมองว่าสองมาตรฐาน ทู้นั้นโดน ทำไมทู้นี้ไม่โดน อะไรอย่างนี้อะค่ะ

ขอบคุณอย่างสูงค่ะ (-/|\-)