ประกาศเปิดทดลองใช้งาน "หน้าเว็บชุมชนบนอุปกรณ์พกพา เวอร์ชันทดสอบ" ตั้งแต่วันที่ 14 - 31 กรกฎาคม 2558

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    SBN Experience Team is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb ประกาศเปิดทดลองใช้งาน "หน้าเว็บชุมชนบนอุปกรณ์พกพา เวอร์ชันทดสอบ" ตั้งแต่วันที่ 14 - 31 กรกฎาคม 2558

ตัวอย่างหน้ารวมเนื้อหาบนมือถือ ชุมชน siambrandname.com

ตัวอย่างเมนูบนมือถือ ชุมชน siambrandname.com

ตัวอย่างหน้าแสดงกระทู้บนมือถือ ชุมชน siambrandname.com

ตัวอย่างหน้ารวมเนื้อหาบนมือถือ ชุมชน sbntown.com

ตัวอย่างเมนูบนมือถือ ชุมชน sbntown.com

ตัวอย่างหน้าแสดงกระทู้บนมือถือ ชุมชน sbntown.com
    สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกชุมชน siambrandname.com และ sbntown.com
    สบายดีกันนะครับ

วันนี้ทีมงานได้ทำการติดตั้ง หน้าเว็บชุมชนบนอุปกรณ์พกพา เวอร์ชันทดสอบ
    เพื่อทดสอบหน้าเว็บใหม่ ซึ่งจะเป็นหน้าเว็บที่แสดง เมื่อเพื่อนสมาชิก
    เปิดหน้าเว็บชุมชน บนมือถือ หรือ แท็บเล็ต

ดังตัวอย่างที่เพื่อนสมาชิกได้เห็นในภาพด้านบนครับ

โดยหน้าเว็บที่ทำการติดตั้งนั้น เป็นเวอร์ชันทดสอบ
    ที่จะทยอยเพิ่มเติมฟังก์ชันและปรับจูนหน้าเว็บระหว่างทดสอบ ( วันนี้ - 31 กรกฎาคม 2558 )
    จนถึงวันกำหนดใช้งานจริง (ในวันที่ 1 สิงหาคม 2558 )

ส่วนที่ทีมงานได้ทำการติดตั้งแล้วในวันนี้ ได้แก่
    ส่วนของหน้ารวมเนื้อหา และ หน้าแสดงกระทู้ ครับ
    เพื่อนสมาชิกสามารถทดลองใช้งานโดย
    เข้าใช้งานผ่าน link m.siambrandname.com หรือ m.sbntown.com
    หรือ ใช้งานผ่านอุปกรณ์พกพา
    ระบบจะนำไปยังหน้าสำหรับอุปกรณ์พกพา
    โดยอัตโนมัติครับ

หากทดลองใช้แล้วเพื่อนสมาชิกมีข้อติชมเพิ่มเติม สามารถโพสให้คำแนะนำได้เลยครับ
    ทีมงานยินดีรับฟังครับ

หากมีอัพเดทเกี่ยวกับหน้าเว็บบนอุปกรณ์พกพา เพิ่มเติม
    ทีมงานจะมาแจ้งให้ทราบเพิ่มเติมต่อไปครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้การสนับสนุนเสมอมาครับ ขอบคุณครับ
    ทีมงาน SBN Experience

Contented by SBN Experience Team @ Siambrandname
    Thanks Siambrandname Webmaster, siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Default Re: ประกาศเปิดทดลองใช้งาน "หน้าเว็บชุมชนบนอุปกรณ์พกพา เวอร์ชันทดสอบ" ตั้งแต่วันที่ 14 - 31 กรกฎาคม 2558

ขอบคุณครับ

keaw123 is offline Trusted Member Brandname Fan
    keaw123's Bank Account
    • Bank Account 1: 013X9X2X8X

Default Re: ประกาศเปิดทดลองใช้งาน "หน้าเว็บชุมชนบนอุปกรณ์พกพา เวอร์ชันทดสอบ" ตั้งแต่วันที่ 14 - 31 กรกฎาคม 2558

Status tm change to senior member. Cannot post sell. Pls helppp naka. ลวขายไม่ได้เลยค่ะ
    Thanks SBN Experience Team ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Bigpao is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Bigpao's Bank Account
    • Bank Account 1: 075X7X6X6X

Red face Re: ประกาศเปิดทดลองใช้งาน "หน้าเว็บชุมชนบนอุปกรณ์พกพา เวอร์ชันทดสอบ" ตั้งแต่วันที่ 14 - 31 กรกฎาคม 2558

รบกวนสอบถาม ทำไมกระทู้ที่โพสขาย ไม่สามารถเรียกดูผ่าน มือถือหรือ Ipad ได้คะ
    รบกวนตอบกลับทางเมล์ bigpao99@gmail.com
    ขอบคุณค่ะ
    Thanks SBN Experience Team ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Comments from Facebook