สอบถามราคา hermes birkin 30 stamp D ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    lhoafer is offline Trusted Member Brandname Fan
    lhoafer's Bank Account
    • Bank Account 1: 475X1X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สอบถามราคา hermes birkin 30 stamp D ค่ะ

ขอบอกก่อนเลยค่ะว่าความรู้hermes เรื่องกระเป๋ารุ่นนี้เป็นศูนย์เลย ขอรบกวนสอบถามพี่ๆนะคะ

สีนี้เลย ไซส์30 อะไหล่ทอง stamp D เรื่องประเภทหนังไม่แน่ใจค่ะ (togoมั้งคะ)

สภาพกลางๆ อะไหล่มีรอยบ้าง มุมมีรอยถลอก

มีอุปกรณ์ครบ ไม่มีกล่อง พอดีมีญาติจะขายให้คุณแม่ คนขายก็ไม่ทราบราคาว่าจะขายเท่าไหร่ค่ะเลยให้มาเช็คราคาให้

ซึ่งพอเช็คแล้วมีแต่ stamp ปีใหม่ๆ ราคา3-4แสน. ไม่เจอ stamp D เลย

อยากสอบถามว่าจากข้อมูลกระเป๋า ราคาที่ปล่อยกันประมาณเท่าไหร่คะ ขอบพระคุณมากค่ะ

lhoafer is offline Trusted Member Brandname Fan
    lhoafer's Bank Account
    • Bank Account 1: 475X1X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: สอบถามราคา hermes birkin 30 stamp D ค่ะ

http://www.ebay.com/itm/Authentic-He...-/221383812476

กระเป๋าเป็นสีนี้ ค่ะ รุ่นนี้ ขออนุญาตยืมรูปจาก ebay ค่ะ
    Last edited by lhoafer; 05-11-15 at 12:09.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ